ప్రియాంకా చోప్రా మరియు నిక్ జోనాస్ 'సున్నితమైన వెడ్డింగ్ కేక్ ఒక టవరింగ్ 18-అడుగు డెజర్ట్! – NDTV న్యూస్

ప్రియాంకా చోప్రా మరియు నిక్ జోనాస్ 'సున్నితమైన వెడ్డింగ్ కేక్ ఒక టవరింగ్ 18-అడుగు డెజర్ట్! – NDTV న్యూస్

అమెరికన్ గాయని నిక్ జోనస్ మరియు బాలీవుడ్ నటుడు ప్రియాంకా చోప్రా జోధ్పూర్ యొక్క ఉమైద్ భవన్ ప్యాలెస్లో విలాసవంతమైన మరియు సరదాగా నింపిన పెళ్లి వివాహం లో వివాహం చేసుకున్నారు. ఈ జంట వివాహం డిసెంబర్ 1 న క్రైస్తవ వేడుకలో పాల్గొన్నారు, తరువాతి రోజు హిందూ వివాహ వేడుక జరిగింది. ఈ పెళ్లికి వధువు మరియు వరుని కుటుంబాలు ప్రదర్శనలు ఇచ్చాయి. పెళ్లికి సంబంధించిన ప్రత్యేక హక్కులను కలిగి ఉన్న పీపుల్ మ్యాగజైన్ రెండు రోజుల వివాహ వ్యవహారాల నుండి చిత్రాలు మరియు వీడియోలు విడుదలయ్యాయి. క్రిస్టియన్ పెళ్లి సమయంలో, ప్రియాంక చోప్రా ఒక రాల్ఫ్ లారెన్ గౌన్లో చాలా ప్రకాశవంతమైన మరియు ఖచ్చితంగా రీజనల్గా కనిపించాడు, ఇది వెడల్పుగా ఉన్న 75 అడుగుల పొడవుతో ఉంది. ఆమె తల్లి మధు చోప్రా ద్వారా నృత్యములో నడిచివెళ్ళబడింది, ఆమె సంగీత వేడుకలో ఆమె కుమార్తెతో ఒక కాలు కట్టివేసింది. అభినందనలు ప్రపంచవ్యాప్తంగా నుండి సుందరమైన, సంతోషకరమైన జంట కోసం పోయడం జరిగింది.

ప్రియాంక మరియు నిక్ వారి పీపుల్స్ ఇంటర్వ్యూలో వెల్లడించినందున ఉమేద్ భవన్లో క్రైస్తవ వివాహ వేడుక రెండు కుటుంబాలకు ఒక భావోద్వేగ వ్యవహారం. డిసెంబరు 1 వ తేదీ నుండి ఒక కొత్త, ఉత్తేజకరమైన వివరాన్ని ఇంటర్నెట్లో ఒక సంచలనం సృష్టించింది, ఇది నిక్ జోనస్ మరియు ప్రియాంకా చోప్రా యొక్క అతిపెద్ద వివాహ కేకు. నివేదికల ప్రకారం, వివాహ కేకును 18 అడుగుల పొడవైన 6-టైర్ డెజర్ట్, ఇది దుబాయ్ మరియు కువైట్ల నుంచి నిక్ జోనాస్ చేత ఎగుర ఉన్న చెఫ్లచే సృష్టించబడింది. పింవ్విల్లా నివేదిక ప్రకారం, నిక్ జోనస్ యొక్క వ్యక్తిగత చెఫ్చే అందమైన వివాహ కేక్ సృష్టించబడింది. ఇది వివాహం అని రాయల్ వ్యవహారం చాలా అమితమైన, నిజంగా విపరీత కనిపిస్తోంది. కేకును కత్తిరించే నూతన జంట యొక్క వీడియో (కొన్ని కష్టాలతో), Instagram లో పోస్ట్ చేయబడింది.

కూడా చదవండి:

ఒకసారి చూడు:

అది ఖచ్చితంగా అద్భుతంగా ఉందా? ఆ పరిమాణం యొక్క భోజనానికి సిద్ధం చేసి, సిద్ధం చేయడానికి చెఫ్లు ఎంతకాలం గడిపాయో ఊహించగలమో, మరియు జంట ఎంత ఖర్చుతో కూడుకోవాలి అనేదానిని మాత్రమే ఊహించుకోగలము. వారి ప్రాణాలకు ఈ మైలురాయిని తయారుచేయడంలో ఏ రాయిని అయినా విడిచిపెట్టలేదు, వాటిలో మరియు వారి కుటుంబాల ద్వారా మాత్రమే కాకుండా, మిగిలిన ప్రపంచమంతటినీ గుర్తుంచుకోవాలి.

కూడా చదవండి:

వివాహం వధువు మరియు వరుడి సంస్కృతుల రెండింటి సమ్మేళనం మరియు క్రైస్తవ మరియు హిందూ విశ్వాసాల నుండి చాలా అర్ధవంతమైన వివాహ సాంప్రదాయాలను కలిపేందుకు ప్రణాళిక చేయబడింది. అద్భుతమైన పెళ్లి నుండి వివరాలు ప్రపంచాన్ని వదులుకున్నాయి. నిక్ జోనస్ మరియు ప్రియాంకా చోప్రా ఖచ్చితంగా భారతదేశంలో కాకుండా ప్రపంచమంతటిలో కాకుండా ప్రముఖమైన వివాహాలకు ప్రసిద్ధి చెందాయి.