ప్రియాంక చోప్రా వివాహ వేడుకు ఎంతో ఆనందం కలిగించేది, ఇది 'క్రికెట్ పిచ్ను కప్పి ఉంచే మైదానంలో' – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

ప్రియాంక చోప్రా వివాహ వేడుకు ఎంతో ఆనందం కలిగించేది, ఇది 'క్రికెట్ పిచ్ను కప్పి ఉంచే మైదానంలో' – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

జోధ్పూర్ యొక్క ఉమిద్ భవన్లో ప్రియాంకా చోప్రా యొక్క కలలు కనే వివాహం అన్నింటినీ ధరించింది. అయితే, ఆమె ట్విట్టర్ జోక్స్ యొక్క స్వీకరించడం ముగింపులో ఉంది ఆమె వివాహ వీల్ ఉంది. ఇక్కడ చాలా హాస్యాస్పదమైన జ్ఞాపకాలు ఉన్నాయి.

బాలీవుడ్ Updated: Dec 05, 2018 11:12 IST

Priyanka Chopra veil,Priyanka Chopra train,Priyanka Chopra Nick Jonas wedding

ప్రియాంక చోప్రా, నిక్ జోనస్లు డిసెంబర్ 4, 2018 న న్యూఢిల్లీలో వివాహ రిసెప్షన్లో పాల్గొన్నారు.

అమెరికన్ గాయకుడు నిక్ జోనస్తో ప్రియాంకా చోప్రా వివాహం రాబోయే కాలం వరకు జ్ఞాపకం చేసుకోవచ్చు. ఆమె అన్ని-ఎరుపు నుండి, భారీగా సీక్వినెడ్ లెహెగా చోలీకి ఆమె ‘బాలీవుడ్స్క్’ ప్రీ-వెడ్డింగ్ ఫంక్షన్లకు, ఇది ఒక పెద్ద కొవ్వు పంజాబీ వివాహం. ఏమైనప్పటికీ, ఆమె పెళ్లిచేసే గౌను యొక్క రైలు ఉంది.

అద్భుతమైన మరియు శృంగారమైన రాల్ఫ్ లారెన్ గౌను ఒక మరియు అన్ని wowed కానీ చాలా గుర్తించదగ్గ ఆమె అసాధారణంగా పొడవైన రైలు ఉంది. 75 అడుగుల వద్ద, ఆమె Tulle రైలు ట్విట్టర్ ప్రేరేపించింది అనేక సంస్కృతి తో వస్తాయి. మొదటి అధికారిక చిత్రాలు వచ్చినప్పటినుంచి, ప్రియాంక యొక్క రైలు గురించి ఇంటర్నెట్లో నిండిపోయింది. ఒక క్రికెట్ పిచ్ యొక్క కవరింగ్ తో పోలిస్తే ఒక ‘మాచ్హర్దాని’ (దోమల వల) అని పిలవబడకుండా, ట్విటర్ తన దుస్తులపై ఒక ఫీల్డ్ రోజును కలిగి ఉంది.

ఈ పోస్ట్ను Instagram లో వీక్షించండి

రాల్ఫ్ లారెన్ ప్రియాంక చోప్రా మరియు నిక్ జోనస్లు కస్టమ్ రాల్ఫ్ లారెన్ ధరించి పెళ్లి చేసుకున్నారని ప్రకటించారు. . పెళ్ళెసెంట్ సీక్వినలతో అలంకరించిన వధువు యొక్క strapless కాలమ్ దుస్తులు చేతితో ఎంబ్రాయిడరీ, అధిక మెడ కోటుతో scalloped sleeves మరియు satin- కవర్ బటన్లు తో పొదిగిన ఉంది. ఎంబ్రాయిడరీలో “ఫ్యామిలీ,” “హోప్,” మరియు “కంపాషన్” సహా వధువు ఎంపిక చేసిన ఎనిమిది ముఖ్యమైన పదాలు మరియు పదబంధాలు ఉన్నాయి. . వధువు వధువు దుస్తులు యొక్క భాగాన్ని చేతితో ఎంబ్రాయిడరీతో ఒక పర్పుల్ లేబుల్ డబుల్ బ్రెస్ట్డ్ టక్సేడోను ధరించాడు, ఉర్దూలోని పదాలు “మై జాన్” (అర్ధం “మై లైఫ్” అని అర్ధం) జాకెట్ యొక్క అంతర్గత పొరల్లో అతని హృదయం మీద. . డిసెంబరు 1, 2018 న భారతదేశంలోని జోధ్పూర్లోని తాజ్ ఉమైద్ భవన్ ప్యాలెస్లోని పెళ్లి కోసం వధువు, తోడి, తల్లిదండ్రులు, పుష్ప బాలికలు, రింగ్ బేరర్లు ధరించారు. రేపు న్యూస్ స్టాండ్లలో @ పీపుల్ యొక్క మర్యాద. . (సి) పర్పుల్ పెబుల్ అమెరికా, LLC మరియు NJJ ఎంటర్టైన్మెంట్, LLC 2018.. ఫోటో: జోస్ విల్లా / జెట్టి ఇమేజెస్. @ ప్రయ్యాంకచాప్రా # ప్రియాంకాకాఫ్రా @ నిక్ జోనస్ # నిక్జోనాస్ # ప్రియాంకా & ఎన్డిక్ # రాల్ఫ్లారెన్ # RL50

రాల్ఫ్ లారెన్ (@ralphlauren) ద్వారా భాగస్వామ్యం చేయబడిన ఒక పోస్ట్

ఇక్కడ చాలా సంతోషమైన వాటిలో కొన్ని ఉన్నాయి.

ప్రియాంకా చోప్రా యొక్క 75 అడుగుల పొడవు ముసుగు నుండి క్రికెట్ పిచ్ను కప్పి ఉంచిన మైదానాలు #NickYanka pic.twitter.com/oEhNNpDC7D

– యోగ్యతాపత్రం (@ TheOfficialYogs) డిసెంబర్ 4, 2018

ప్రియాంకా చోప్రా యొక్క వీల్ నా భవిష్యత్ pic.twitter.com/7UhoGBz92T కన్నా పెద్దది మరియు ప్రకాశవంతంగా ఉంటుంది

– b.🎄❄️ (@foutted) డిసెంబర్ 4, 2018

#Priyanka యొక్క వీల్ నా పుణె PG యొక్క రెండుసార్లు పరిమాణం. # ప్రియాంకా కైషాది # నిక్ యంకా # నిక్ జోనస్ # ప్రియాంకాచొప్రా pic.twitter.com/CoQSXxGpKp

– అన్వెష్ పాండా (@ జాన్వాష్_పండ) డిసెంబర్ 5, 2018

ఎత్తైన విగ్రహము తరువాత, భారతీయ అతి పొడవైన వివాహ దుస్తులను ధరిస్తారు. జై హో! # ప్రియాంకా కాప్రా pic.twitter.com/KUEe61hENR

– హర్ష్ గోయెంకా (@ హ్వాంకేకా) డిసెంబర్ 4, 2018

నేను @ ప్రయ్యాంకచోప్రా యొక్క 75 అడుగులు వీల్ pic.twitter.com/uDsFe93s8n

– వండిటా (@ వర్ఫోర్డ్టిటా) డిసెంబర్ 4, 2018

మీరు దోమ నికర aka machardani ఒక వీల్ ఉంది మాకు తెలియజేయడానికి @ ప్రయ్యాంకాంచోరా ధన్యవాదాలు. pic.twitter.com/EfNWhgZmdQ

– saikiran (@imsai_sk) డిసెంబర్ 4, 2018

ప్రియాంకా చోప్రా యొక్క వీల్ నా అపార్ట్మెంట్ కోసం డబుల్ ఇన్సులేషన్తో నా అపార్ట్మెంట్ కోసం ఒక దోమల వలంగా పనిచేయగలదు. Wawu !!

– వామఫోసా (@_కెతింఘా) డిసెంబర్ 4, 2018

ప్రియాంకా చోప్రా, నిక్ జోనస్ డిసెంబర్ 1 న క్రైస్తవ సంప్రదాయానికి అనుగుణంగా పెళ్లి చేసుకున్నారు, ఆదివారం హిందూ పెళ్లి చేసుకున్నారు. దీనికి ముందు, కుటుంబం ఉమేద్ భవన్లో కూడా సంగీతాన్ని మరియు మెహెండీ వేడుకలు నిర్వహించారు. న్యూఢిల్లీలో మంగళవారం వివాహం జరిగింది. నరేంద్రమోడీ, వారి కుటుంబాలు హాజరయ్యారు.

మరింత కోసం @ htshowbiz అనుసరించండి

మొదటి ప్రచురణ: డిసెంబర్ 05, 2018 09:08 IST