బిగ్ బాస్ 12: శ్రీశాంత్ యొక్క భార్య మరియు దిపికా యొక్క హస్బండ్ టు ది ఎంట్రెస్ ది షో – న్యూస్ 18

బిగ్ బాస్ 12: శ్రీశాంత్ యొక్క భార్య మరియు దిపికా యొక్క హస్బండ్ టు ది ఎంట్రెస్ ది షో – న్యూస్ 18

శ్రీశాంత్ యొక్క దూకుడు నుండి డిపికా మరియు కరణిర్ వారి సహనం కోల్పోయి, బిగ్ బాస్ 12 లో చాలా మందికి ఆట కష్టం అవుతుంది.

Bigg Boss 12: Sreesanth's Wife and Dipika's Husband to Enter the Show
శ్రీశాంత్ యొక్క దూకుడు నుండి డిపికా మరియు కరణిర్ వారి సహనం కోల్పోయి, బిగ్ బాస్ 12 లో చాలా మందికి ఆట కష్టం అవుతుంది.

గత కొన్ని వారాల్లో, ప్రముఖ పోటీదారులు విడనాడటం మరియు వారి ప్రశాంతతను కోల్పోతారు

బిగ్ బాస్ 12

. శ్రీశాంత్ యొక్క దూకుడు నుండి డిపికా మరియు కరణిర్ వారి సహనం కోల్పోయి, ఆట చాలా కష్టం అవుతుంది.

ఖాతాదారుల ఒత్తిడి మరియు ఒత్తిడిని పరిగణనలోకి తీసుకుంటే, వారు తమ కుటుంబ సభ్యులను కార్యక్రమంలోకి ఆహ్వానిస్తున్నారు. నివేదికల ప్రకారం, హౌస్మేట్స్ కుటుంబ సంబంధిత ఎపిసోడ్లో వారి సంబంధిత కుటుంబ సభ్యులను కలుస్తారు.

శ్రీశాంత్ భార్య భువనేశ్వరి కుమారి, దిపికా భర్త షోయబ్ ఇబ్రహీం, కరణ్వీర్ సుందరమైన ఇద్దరు కుమార్తెలు పర్యటించనున్నారు.

కరణ్వీర భార్య టీజే అదే విషయాన్ని గురించి మాట్లాడటానికి ట్విటర్ కి వెళ్ళాడు. “అవును, బెల్లా మరింత భావోద్వేగ ఒకటి, నేను ఆమె 2 మచ్ కేకలు లేదు ఆశిస్తున్నాము! 🙂 అందరూ 2see వారి పిల్లలు / ప్రియమైన వారిని ఆశ్చర్యపోతాడు వెళుతున్న !! ” (Sic)

కొత్తపాళీ! SO 2KVB చూసిన 2 పిల్లలు ఎదురు చూస్తున్నాడు! 😄 అవును, బెల్లా మరింత భావోద్వేగ ఒకటి, నేను ఆమె 2 మచ్ కేకలు లేదు ఆశిస్తున్నాము! 🙂 అందరూ 2see వారి పిల్లలు / ప్రియమైన వారిని 2se థ్రిల్డ్ అన్నారు !! # BiggBoss12 @ColorsTV @EndemolShineIND @justvoot #KaranvirBohra #TeKKVB #KVBarmy #HeroKVB https://t.co/zmoLjDyyRO

– టీజే సిద్ధూ (@ బొంబసున్స్షైన్) డిసెంబర్ 4, 2018

వీరితోపాటు, మేఘా ధడే, రోహిత్ సుశాంతి, జాస్లీన్ మాథరు, సోమి ఖాన్, దీపక్ ఠాకూర్, సుర్బి రాణా మరియు రోమిల్ చౌదరి కుటుంబ సభ్యులు కూడా కార్యక్రమంలో ప్రవేశించవచ్చు.

ఇంతలో, ఆఖరి ఎపిసోడ్ లో, భారీ శబ్ద వాదనలు కూడా రోహిత్-శ్రీశాంత్ మరియు దిపికా-సుర్బికి మధ్య జరుగుతాయి. ప్రతి పని హౌస్ మార్పులు యొక్క డైనమిక్స్ మరియు ఈ సమయంలో చేసిన సమయంలో ఒత్తిడి సుర్బి మరియు Romil ఆడటానికి ఒత్తిడి. ఫ్రెండ్స్ మారిన శత్రువులు ఒకరి సహాయం లేకుండా ఆటలో మనుగడకు కొత్త మార్గాలను ప్రయత్నిస్తున్నారు.

సోమి ఇంట్లో ఉన్న పురుషుల నుండి ఆట కోసం మద్దతునివ్వాలని జస్లీన్ ఆరోపించాడు. వ్యాఖ్యానిస్తూ జాస్లీన్ చాలా నిరాశకు గురైంది. రోమిల్ మధ్యలో మధ్యవర్తిత్వం మరియు పరిస్థితి పరిష్కరించడానికి ప్రయత్నించారు. రోహిత్, శ్రీశాంత్ తదితరులు ఈ పోరాటంలో పాల్గొనడంతో ఈ వివాదం తీవ్రస్థాయికి చేరుకుంది. పనిలో రోహిత్, దీపక్ మరియు సుర్బిలు ఉపయోగించిన కఠినమైన పదాలతో డిపికా కూడా విసుగు చెందాడు మరియు నటి ఆమె పనిని విడిచిపెట్టింది.