మాజీ కి.కె.ఆర్ కెప్టెన్ గౌతమ్ గంభీర్ – హిందూస్తాన్ టైమ్స్ కోసం షారూఖ్ ఖాన్ ప్రత్యేక సందేశము

మాజీ కి.కె.ఆర్ కెప్టెన్ గౌతమ్ గంభీర్ – హిందూస్తాన్ టైమ్స్ కోసం షారూఖ్ ఖాన్ ప్రత్యేక సందేశము

మాజీ భారత ఓపెనర్ గౌతమ్ గంభీర్ మంగళవారం తన పదవీ విరమణ ప్రకటించారు, బాలీవుడ్ సూపర్ స్టార్ మరియు కోల్కతా నైట్ రైడర్స్ యజమాని షారుఖ్ ఖాన్ క్రికెట్ మైదానంలో ఒక అద్భుతమైన ప్రయాణంలో మాజీ కెకెఆర్ కెప్టెన్ని అభినందించటానికి మాత్రమే కాకుండా సోషల్ మీడియాలో చేరాడు, . కానీ సూపర్స్టార్లో నగదు-రిచ్ టి 20 లీగ్లో రెండు టైటిల్స్కు కెకెఆర్ తీసుకున్న వ్యక్తికి సలహా ఇచ్చారు.

Twitter కు తీసుకొని, SRK ఇలా వ్రాశాడు: “@ గౌతమ్ గంభీర్ ప్రేమ మరియు నాయకత్వం కొరకు నా కెప్టెన్.యు RA ప్రత్యేక వ్యక్తికి మరియు అల్లాహ్ ఎల్లప్పుడూ ఉంచుకున్నాను & సంతోషంగా ఉంటాడని … & u కొంచెం ఎక్కువగా చిరునవ్వండి.”

@ GautamGambhir ప్రేమ కోసం నాయకత్వం & నాయకత్వం నా కెప్టెన్. RA RA ప్రత్యేక మనిషి మరియు అల్లాహ్ ఎల్లప్పుడూ ఉంచేందుకు & సంతోషంగా … & u ఒక బిట్ మరింత చిరునవ్వు ఉండాలి

– షారుఖ్ ఖాన్ (@ యిమ్ఆర్కె) డిసెంబర్ 4, 2018

1999-2000 లో ప్రారంభమైన కెరీర్లో గంభీర్ సమయం గడిపారు, దాదాపు రెండు దశాబ్దాలపాటు కొనసాగాడు. అతను ఇంగ్లాండ్తో 2016 లో తిరిగి భారతదేశం కోసం ఆడాడు. అతను 58 టెస్టులు ఆడాడు, మొత్తం 41.95 సగటుతో 4154 పరుగులు చేశాడు, వీటిలో తొమ్మిది సెంచరీలు మరియు 22 అర్ధ సెంచరీలు ఉన్నాయి. అతను 147 ODI లను ఆడాడు, 39.68 సగటుతో 5238 పరుగులు చేశాడు మరియు స్ట్రైక్ రేట్ 85.25.

తన కెరీర్ గురించి, రంజీ ట్రోఫిలో ఆంధ్రకు వ్యతిరేకంగా రాబోయే ఆట తర్వాత ఆడటానికి నిరాకరించే పోరాటాలు మరియు తుది నిర్ణయం గురించి ఎడమచేతి వాటం ఒక భావోద్వేగ వీడియోను పోస్ట్ చేసింది.

ఒక భావోద్వేగ లేఖలో, గంభీర్ ఇలా వ్రాశాడు: “సమయము చాలినందుకు మీ అందరికి కృతజ్ఞతలు. బాగా, నేను ఆలోచించాను ఒక ఆలోచన భాగస్వామ్యం ఇక్కడ ఉన్నాను మరియు నేను dreading చెప్పే ధైర్యం. ఆలోచన రోజు మరియు రాత్రి నాతో ఉంది. ఇది ఒక ప్రకోప అదనపు సామాను వంటి విమానాల్లో నాతో ప్రయాణించింది. ఇది ఒక భయంకరమైన బౌలర్ వంటి గేలిచేసింది సెషన్స్ సాధన నాకు కలిసి వచ్చింది. కొన్ని ఇతర రోజులలో నా విందు రుచి భయంకరమైనది.

“సో, నేను ఇక్కడ ఉన్నాను, నా దేశం కోసం 15 ఏళ్ళ కంటే ఎక్కువ క్రికెట్ తర్వాత, నేను ఈ అందమైన ఆట ఆడటం నుండి రిటైర్ చేయాలనుకుంటున్నాను. అన్ని నొప్పులు మరియు నొప్పులు ఉన్నప్పటికీ; భయాలు మరియు వైఫల్యాలు నేను నా తరువాతి జీవితంలో ఈ పునరావృతం కాదు. కానీ స్పష్టంగా భారతదేశం కోసం మరికొన్ని విజయాలతో, మరికొన్ని వందలు మరియు తరువాతి జీవితంలో కొన్ని 5 వికెట్ల పందెం కూడా ఉండవచ్చు. ”

మొదటి ప్రచురణ: డిసెంబర్ 05, 2018 12:32 IST