'మారి 2' ట్రైలర్లో ధనుష్, సాయి పల్లవి, టోవినో, వరాల్క్ష్మీ నటించారు.

'మారి 2' ట్రైలర్లో ధనుష్, సాయి పల్లవి, టోవినో, వరాల్క్ష్మీ నటించారు.

కోలీవుడ్

ఈ చిత్రం డిసెంబర్ 21 న విడుదల కానుంది.

దర్శకుడు బాలాజీ మోహన్, మారి 2 తో ధనుష్ రెండవ సినిమా ట్రైలర్ బుధవారం విడుదలైంది. ధనుష్, సాయి పల్లవి, వరలక్ష్మీ శరత్కుమార్, టావినో థామస్ తదితరులు నటించిన ఈ చిత్రం 2015 గ్యాంగ్స్టర్ కామెడీ మారికి తరువాయి భాగం .

ట్రైలర్ మారీ (ధనుష్) 8 సంవత్సరాల పాటు తప్పిపోయినట్లు పోలీసులకు, రోడీస్లకు చెప్తున్నాడని చెబుతుంది. ప్రారంభం నుండి, మారి యొక్క invincibility స్పష్టమైంది.

మా ట్రైలర్ డ్రైవర్ అయిన అరతు ఆనందీ (సాయి పల్లవి) ట్రైలర్ నుండి కూడా నేర్చుకుంటాడు, మారీకి నచ్చిన నౌకాశ్రయాలు మరియు ట్రైలర్ ముందుకు సాగుతుండగా, ఇద్దరూ వివాహం చేసుకుంటారని మేము చూడవచ్చు. టోవినో పాత్ర, బీజ, ఒక రహస్య నేపథ్యంతో వస్తుంది.

“నేను మరణిస్తున్న దేవుడు ఉన్నాను, మారీ మరణాన్ని నిరోధిస్తాడు. మేము విలువైన ప్రత్యర్థులు, “” నాకు మారీ గురించి మీకు తెలియదు. నేను చాలా చెడ్డ మనిషి. “,” నీవు చెడ్డగా ఉంటే, నేను నీ తండ్రి ఉన్నాను “ఈ ట్రైలర్లో మనం విశేషంగా ఉన్న కొన్ని సంభాషణలు మరియు ఈ సూచనలను ఖచ్చితంగా ఒక” గుద్దులు ” చిత్రం.

మారి యొక్క ప్రసిద్ధ సంభాషణ ‘సేన్జిరువెన్’ ఈ ట్రైలర్లో కూడా వినవచ్చు. ధనుష్ యొక్క వెండార్బార్ ఫిల్మ్స్ ప్రైవేట్ లిమిటెడ్, మారి 2 సినిమాటోగ్రఫీ ఓం ప్రకాష్, జి.కె. ప్రసన్న ద్వారా, వాసుకి భాస్కర్ మరియు యువన్ శంకర్ రాజా సంగీతం ద్వారా రూపకల్పన చేయబడినది.

‘రౌడీ బేబీ’, చిత్రం నుండి నృత్య సంఖ్య, దాని చుట్టూ ఒక మంచి సంచలనాన్ని సృష్టించింది. ఈ పాటను ప్రభు దేవ చేత నృత్యరూపకల్పన చేశారు మరియు చాలా పిప్పీ నృత్య సంఖ్య ఇస్తాడు. ఈ సినిమాలో ధనుష్ మరియు సాయి పల్లవి నృత్యాలు చూపించే చిత్రాల స్లైడ్.

మారి 2 ఒకేసారి తెలుగులో డబ్బింగ్ మరియు విడుదల చేయబడుతుంది. మంగళవారం, మేరి 2 డిసెంబర్ 21 న ప్రపంచవ్యాప్తంగా ప్రసారాలు చేస్తాడని, ప్రత్యేక పోస్టర్ ద్వారా ప్రకటన చేయబడిందని వెల్లడించారు. డిసెంబర్ 21 న విజయ్ సేతుపతి యొక్క సీతకాటి, జయమ్ రవి యొక్క అదాంగా మారు మరియు విష్ణు విశాల్ యొక్క సిల్లుకరుపప్పు సిగంతో ఈ చిత్రం బాక్స్ ఆఫీసు వద్ద విడుదలవుతుంది .

చూడండి: