లైవ్ క్రికెట్ స్కోరు – పాకిస్థాన్ vs న్యూజీలాండ్, 3 వ టెస్ట్, డే 3, అబుదాబి – క్రిబ్స్

లైవ్ క్రికెట్ స్కోరు – పాకిస్థాన్ vs న్యూజీలాండ్, 3 వ టెస్ట్, డే 3, అబుదాబి – క్రిబ్స్
Cricbuzz స్టాఫ్

<విభాగం itemprop = "image" itemscope = "" itemtype = "http://schema.org / Meta>

అహ్హర్ అలీపై పాకిస్థాన్ ఇన్నింగ్స్ ముందుకు తీసుకెళ్లింది. © AFP

20 ఓవర్లు తర్వాత కూడా సౌత్ ఇద్దరు బంతిని తరలించగలిగాడు ఇది చాలా నెమ్మదిగా స్పందించని పిచ్పై #PAKvNZ

– సక్విబ్ (@ ట్విని_9) డిసెంబర్ 5, 2018

ఇటీవల కాలంలో అజ్హర్ అలీ స్వీప్ చాలా సమర్థవంతంగా పనిచేస్తుండగా, 2017 నుండి, 53 సంప్రదాయ స్వీప్లను అతను 10.3 ర్యాంకులో అవుట్ చేశాడు. టైమ్ లైన్ లో కనీసం 50 స్వీప్లు ఆడించిన 13 మంది ఆటగాళ్ళలో, అతను ఇంకా తొలగించబడటానికి ఇంకా ఒక్కడు మాత్రమే. # PAKvNZ pic.twitter.com/O3Xc1dfm7g – క్రికెట్ ప్రొఫెసర్ (@ క్రిక్ప్రొఫ్) డిసెంబర్ 5, 2018

అజార్ మరియు షఫీక్ ఇప్పుడు 355 బంతులలో నాలుగవ వికెట్కు 150 పరుగులు చేసాడు …

ఆటగాళ్ళు తిరిగి వచ్చారు. అజజ్ పటేల్ రెండవ సెషన్ను ప్రారంభించేందుకు …

LUNCH – DAY 3

<విభాగము పాకిస్థాన్కు 3 వికెట్ల నష్టానికి 224 పరుగులు. అజార్ ఆలీ, ఆజాద్ షఫీక్ విజయవంతంగా మొత్తం సెషన్లో ఆడాడు. ఇది ఒక ప్రారంభ సమావేశం కాదని నిర్ధారించడం ద్వారా, న్యూజిలాండ్ యొక్క నిరాశకు పాకిస్థాన్ ద్వయం జోడించబడింది, వారు రెండవ కొత్త బంతిని కొట్టడం విఫలమయ్యారు.

వారి క్రెడిట్కు, పాకిస్థాన్ జట్టుకు 2 వికెట్ల తేడాతో 2 వికెట్ల నష్టానికి 135 పరుగులు చేసింది. వారి కాలిపై కేన్ విలియమ్సన్ మరియు కో. ను ఉంచడానికి అనుకూలంగా ప్రారంభించారు. షాఫిక్ ప్రారంభంలో రెండవ ఫిడేలు ఆడడం ఆనందంగా ఉండగా, అజార్ పరుగులు ప్రవహించాయి. అతను తొలి ఓవర్లో ఏడు వికెట్లు పడగొట్టాడు మరియు బౌలర్లకు ఏమీ అందించే బేర్ అబుదాబి పిచ్తో సౌకర్యవంతంగా కనిపించాడు. అయితే, న్యూజిల్యాండ్ నిరాశపరిచింది. విలియం సమ్ర్విల్లే మరియు అజాజ్ పటేల్ చాలా తరచుగా లెగ్ బయట బయట పడతారు మరియు BJ వాట్లింగ్ నుండి కొంత చెత్త గ్లవ్ వర్క్ తో పాటుగా అనేకమైన బైస్ ను అనుమతించటం ముగిసింది.

షఫీక్ తన సగం-సెంచరీ తరువాత వెంటనే న్యూజిలాండ్ రెండో కొత్త బంతిపై అన్ని ఆశలు పెట్టుకున్నాడు. ఆఫర్లో ఏ స్వింగ్ లేకుండా, ట్రెంట్ బౌల్ట్ షాఫిక్ను ఆపడానికి వికెట్ కోణం చుట్టూ పని చేయడానికి ప్రయత్నించాడు.

b> రివ్యూ : నిరాశకు గురైన అప్పీల్ మరియు న్యూజీలాండ్ లాగా ఒకరిని కోల్పోయారు. బౌల్ట్ నుండి పొడవు మరియు బయట, అది అంచుని కోల్పోవడానికి కొంచెం దూరంగా వెళ్లిపోయింది. సౌత్, రెండవ స్లిప్ వద్ద, ఒక అంచు ఉంది ఒప్పించాడు.

పాకిస్తాన్ 215 కోసం 3

కొత్త బంతి అందుబాటులో ఉంది మరియు

FIFTY : షాఫీక్ ఇప్పుడు తన అర్ధ శతాబ్దాన్ని తెస్తుంది. పాకిస్థాన్ జట్టు కేవలం 63 పరుగులకే చేరుకుంది, ఏడు వికెట్లు చేతిలో ఉన్నాయి. కొత్త బంతిని ఒక ఓవర్లో అందుబాటులో ఉంటుంది. ఈ రెండింటిలోనూ కీలకమైనవి పాకిస్థాన్కు పెద్ద విజయాన్ని అందిస్తాయి.

మరియు అతను ఖచ్చితంగా ఈ ఒక ఆనందించారు. రెండవ స్లిప్ వుండాలి ఎక్కడ విస్తృత ఒకటి వెంబడి మరియు ఎడ్జ్ వెళ్ళింది.

పాకిస్తాన్ 193 కు 3

100 PARTNERSHIP : పాకిస్థాన్ ఈ ఇద్దరు ఆటగాళ్ళకు నిలబడటానికి అవసరమైనది. వారి 100 పరుగుల స్టాండ్ 230 బంతుల్లో వస్తుంది. అజాహార్ తన టన్ను దగ్గరకు రాగా, షఫీక్ కూడా అలాగే స్థిరపడ్డాడు. ఆరు ఓవర్ల దూరంలో ఉన్న కొత్త బంతిని న్యూజిలాండ్ ఎదురు చూస్తోంది.

టెస్ట్లలో ఎక్కువ పరుగులు 2484 అజ్హర్ అలీ *
2484 యునిస్ ఖాన్

2209 మిస్బాహ్-ఉల్-హక్

1939 ఆసాద్ షఫీక్


1669 మొహమ్మద్ హఫీజ్

1125 సర్ఫ్రాజ్ అహ్మద్

అత్యధిక పాక్ బాట్స్మన్: 682 కుమార్ సంగక్కర # PAKvNZ

– దీప నారాయణన్ (@ deeputalks)

బౌల్ట్ దాడికి చూస్తున్నాడు అజార్ అలీ రౌండ్ వికెట్ నుండి కొంత రివర్స్ స్వింగ్ సాధించటానికి ప్రయత్నిస్తున్నాడు. అజార్కు వ్యతిరేకంగా జరిగిన దాడికి సరిగ్గా విజయం సాధించలేకపోయాడు, ఎడమవైపుకు అతను 83.0 పరుగులు చేశాడు, వికెట్ మీద నుండి 47.1 తో పోలిస్తే, ఎడమవైపుకు చేరినవారు. src = hash & ref_src = twsrc% 5Etfw “> # PAKvNZ

– క్రికెట్ ప్రొఫెసర్ (@CricProf) డిసెంబర్ 5, 2018

అజ్హర్ స్వీప్, రివర్స్ స్వీపింగ్ , గ్రౌండ్ డౌన్ నేరుగా ప్లే, అతనికి Aus మరియు WI టూర్ 2016-17 నుండి ఈ బాగా ప్లే చూడలేదు. ఇది పాత అజహర్. #PAKvNZ

– FR414387362 (@ ఫిస్ట్ఫుడ్) డిసెంబర్ 5, 2018

సానుకూలమైన START : అజార్ అలీ జట్టు మంచి ప్రారంభాన్ని పొందడానికి సహాయపడింది. మొట్టమొదటి ఓవర్లో ఏడు పరుగులు తీసిన తరువాత, అతను ఇప్పుడు 150 పరుగుల జట్టును చేజిక్కించుకున్నాడు. షఫీక్ కూడా సౌకర్యంగా ఉన్నాడు.

సరిగ్గా, అజార్ ఆలీ మరియు ఆసాద్ షఫీక్లను ప్రారంభించడానికి. బోల్ట్ బంతితో ప్రారంభమవుతుంది …

అజ్జర్ అలీ కోసం ఐదు ఇన్నింగ్స్లో నాలుగు ఫోర్బ్స్ పరీక్షలు. సీజన్లో సగటు 47.28. ఇది రెండు పరుగులు కోసం కాదు ఉంటే మంచిది కావచ్చు. దక్షిణాఫ్రికాలో ఒక ముఖ్యమైన పర్యటన ముందుగా అతని రూపాన్ని తిరిగి చూడడానికి మంచిది. #PakvNZ

– మజెర్ అర్షద్ (@ మాజెర్ఆర్షద్) డిసెంబర్ 4, 2018

ICYMI మొహమ్మద్ హఫీజ్ నుండి ఈ గేమ్ తర్వాత టెస్టుల నుంచి విరమణ.

పాకిస్తాన్ మరియు న్యూజిలాండ్ల మధ్య మూడో రోజు ఆట యొక్క ప్రత్యక్ష బ్లాగుకు స్వాగతం మరియు స్వాగతం. మరియు ఆఖరి టెస్ట్.

పాకిస్తాన్ కోలుకోవడం వల్ల 2 కు 17 కు చేరుకుంది. మరియు గణనీయమైన మొత్తం ఇన్నింగ్స్ తీసుకోండి. మరోవైపు న్యూజిలాండ్, పాకిస్థాన్లో ఒత్తిడిని ఎదుర్కొనేందుకు రోజులో ప్రారంభ వికెట్లు అవసరం.

మరియు వారికి బాగా తెలుసు. న్యూజిలాండ్ మొదటి టెస్ట్ చివరి ఇన్నింగ్స్లో వాటిని పీడించడంతో పాకిస్తాన్ ఒత్తిడికి గురైంది. ఇది విషయాలు విప్పు ఎలా చూడటానికి ఆసక్తికరమైన ఉంటుంది. ప్రారంభించటానికి మేము వేచి ఉండగా వేచి ఉండండి.

© Cricbuzz

సంబంధిత కథలు