2.0 (హిందీ) బాక్స్ ఆఫీస్ కలెక్షన్ డే 6: రజినీకాంత్తో కీర్తిస్తూ, అక్షయ్ కుమార్ యొక్క ఫిల్మ్ యొక్క 'బాగుంది' ప్రదర్శన – NDTV న్యూస్

2.0 (హిందీ) బాక్స్ ఆఫీస్ కలెక్షన్ డే 6: రజినీకాంత్తో కీర్తిస్తూ, అక్షయ్ కుమార్ యొక్క ఫిల్మ్ యొక్క 'బాగుంది' ప్రదర్శన – NDTV న్యూస్
న్యూఢిల్లీ:

కరణ్ జోహార్ యొక్క ధర్మ ప్రొడక్షన్స్ పంపిణీ చేసిన రజినీకాంత్ మరియు అక్షయ్ కుమార్ యొక్క కొత్త చిత్రం 2.0 చిత్రం యొక్క హిందీ వెర్షన్, ఆరు రోజులలో బాక్స్ ఆఫీస్ స్కోరు 122 కోట్ల రూపాయలు నమోదు చేసింది, వాణిజ్య విశ్లేషకుడు తరణ్ ఆదర్శ్ ట్వీట్ చేశాడు. మంగళవారం నాడు విడుదలైన 2.0 వెర్షన్ హిందీ వెర్షన్ 11 కోట్ల రూపాయలు వసూలు చేసింది. ” 2.0 BO కాల్పులు జరిపింది, మళ్ళీ 6 రోజులలో డబుల్ అంకెలు,” అని ఆదర్శ్ పేర్కొన్నాడు. సోమవారం నాడు, హిందీ వెర్షన్ 2.0 కు రూ. 13.75 కోట్లు వచ్చింది. దాదాపు 2.0 కోట్ల హిందీ వెర్షన్ వారాంతంలో బాక్స్ ఆఫీసు వసూళ్ల ప్రధాన విభాగంలో రూ .60 కోట్లు పొందింది. తరణ్ ఆదర్శ్ ట్వీట్ చేసిన తేదీ: “20.25 కోట్లు, శుక్ర 18 కోట్లు, శని 25 కోట్లు, సన్ 34 కోట్లు, సోమవారం 13.75 కోట్లు, 11.50 కోట్లు మొత్తం: రూ. 122.50 కోట్లు ఇండియా బిజ్. : HINDI వెర్షన్. ”

# 2Point0 on the 6th day again on day 6 [Tue] … వారాంతాల్లో ధోరణి అద్భుతమైన ఉంది … థు 20.25 కోట్లు, Fri 18 cr, శని 25 కోట్లు, సన్ 34 క్రూ, నెల 13.75 cr , Tue 11.50 Cr. మొత్తం: రూ. 122.50 కోట్లు. ఇండియా బిజ్. గమనిక: HINDI వెర్షన్.

– టరణ్ ఆదర్శ్ (@ టారేన్_దేశ్) డిసెంబర్ 5, 2018

2.0 కోట్ల రూపాయల ప్రతిష్టాత్మకమైన బడ్జెట్లో తయారు చేయనున్నట్లు చెప్పబడుతోంది, వీటిలో సబ్సిడీ మరియు డిజిటల్ హక్కుల అమ్మకం అయితే రూపాయలు 370 కోట్ల రూపాయలు స్వాధీనం చేసుకున్నాయి.

శంకర్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రం 2.0 ఎంట్రీన్ చిత్రానికి సంబంధించిన తరువాయి భాగం, ఇందులో రజనీకాంత్ శాస్త్రవేత్త డాక్టర్ వాసీగెరాన్ మరియు అతని సృష్టి రోబోట్ చిట్టి రెండు పాత్రలు పోషించారు. 2.0 లో , రజనీకాంత్ తన పాత్రలని తిరస్కరించారు, అక్షయ్ కుమార్ ఈ పాత్రలో ప్రతినాయకుడైన డాక్టర్ రిచర్డ్స్ గా నటించారు. అమీ జాక్సన్ కూడా చిత్రం యొక్క తారాగణంతో కలుస్తుంది.

2.0 అద్భుతమైన విశేష ప్రభావాలను మరియు VFX ను ప్రశంసిస్తూ విమర్శకులు మరియు ప్రేక్షకులతో గురువారం మిశ్రమ సమీక్షలను ప్రారంభించింది. NDTV యొక్క సమీక్షలో, సాహిల్ చటర్జీ ఈ చిత్రం కథాంశాన్ని వివరించారు మరియు ఇలా చెప్పాడు: “మంచి మరియు చెడు మధ్య, స్వభావం మరియు టెక్నాలజీ మధ్య యుద్ధం, ఒక జోన్లో రెండున్నర గంటలపాటు పోటిపోతుంది, ఇక్కడ అన్ని విభజన రేఖలు అస్పష్టంగా ఉంటాయి బహుళ వివరణలు అవకాశం సృష్టిస్తుంది. ”