కపిల్ శర్మ మరియు గిన్ని చత్రాత్ వివాహ ఆహ్వానం చాలా విలాసవంతమైనది – ది ఇండియన్ ఎక్స్ప్రెస్

కపిల్ శర్మ మరియు గిన్ని చత్రాత్ వివాహ ఆహ్వానం చాలా విలాసవంతమైనది – ది ఇండియన్ ఎక్స్ప్రెస్
కపిల్ శర్మ గిన్ని చత్రాత్ వివాహ ఆహ్వానం
డిసెంబర్ 12 న కపిల్ శర్మ, గిన్ని చంద్రత్ వివాహం చేసుకుంటున్నారు. (ఫోటో: ట్విట్టర్ / కపిల్ శర్మ)

జలంధర్లో డిసెంబర్ 12 న దీర్ఘకాలిక గర్ల్ ఫ్రెండ్ గిన్ని చాత్రత్ను వివాహం చేసుకునేందుకు కపిల్ శర్మ అన్నిటిలో ఉన్నాడు. కొన్ని రోజుల క్రితం కపిల్ తన పెళ్లి గురించి అధికారిక ప్రకటన చేసాడు, ఇప్పుడు తన వివాహ ఆహ్వాన ఫోటోలు సోషల్ మీడియాలో రౌండ్లు చేయడం ప్రారంభించాయి.

రెండు రకాల ఆహ్వానాలను ఫోటోలలో చూడవచ్చు మరియు గన్ని కుటుంబానికి చెందినవారిని కపిల్ కుటుంబం నుండి మరియు ఇంకొకటిగా ఉండాలని అనుకోవచ్చు.

కపిల్ యొక్క వివాహ ప్రకటన, “మా హృదయాలలో మరియు మా తల్లిదండ్రుల ఆశీర్వాదాల్లో గొప్ప ఆనందంతో, అది గిన్నిని ప్రకటించడానికి మాకు ఎంతో ఆనందం ఇస్తుంది మరియు నేను డిసెంబర్ 12, 12 న ప్రేమ, గౌరవం మరియు ఏకత్వంతో ఒక నూతన ప్రయాణంలో బయలుదేరతాను.”

ఈ ప్రకటన మరింత చదువుతుంది, “మా అద్భుతమైన తాత్కాలిక ప్రదేశంలో భాగమైన ప్రతి ఒక్కరికీ మా ప్రియమైనవారి శుభాకాంక్షలు మరియు ప్రార్ధనలను వెదకండి. ప్రేమ చాలా. ”

కపిల్ తన వివాహంపై ఐఎన్ఎన్ఎస్తో మాట్లాడుతూ, “ఇది తక్కువ కీని ఉంచాలని మేము కోరుకున్నాము. కానీ గిన్ని ఆమె కుటుంబం లో ఏకైక కుమార్తె. ఆమె చేసారో పెళ్లి విపరీతమైన స్థాయిలో ఉండాలని కోరుకున్నారు. నేను వారి మనోభావాలు పూర్తిగా అర్థం చేసుకున్నాను. వివాహం విలాసవంతమైనదని నా తల్లి కూడా కోరుకుంటుంది. ”

కపిల్ శర్మ షోలో కపిల్ పని ప్రారంభించాడు. కొత్త సెట్ యొక్క మొదటి రూపాన్ని ఇటీవలే తయారీదారులు విడుదల చేశారు. నివేదికలు విశ్వసించబడుతుంటే, కపిల్ యొక్క కార్యక్రమంలో మొదటి అతిథి సల్మాన్ ఖాన్ తన తండ్రి సలీం ఖాన్తో కలిసి ఉంటారు.