జాతకం నేడు, డిసెంబర్ 6, 2018: మేషం, మకరం, వృషభం, స్కార్పియో, ధనుస్సు, జెమిని, క్యాన్సర్ – జ్యోతిషశాస్త్రం అంచనా – ఇండియన్ ఎక్స్ప్రెస్

జాతకం నేడు, డిసెంబర్ 6, 2018: మేషం, మకరం, వృషభం, స్కార్పియో, ధనుస్సు, జెమిని, క్యాన్సర్ – జ్యోతిషశాస్త్రం అంచనా – ఇండియన్ ఎక్స్ప్రెస్
జాతకం నేడు, డిసెంబర్ 6, 2018: మేషం, వృషభం, వృశ్చికం, ధనుస్సు, జెమిని, క్యాన్సర్ - జ్యోతిషశాస్త్రం ప్రిడిక్షన్ తనిఖీ
జాతకం నేడు, డిసెంబర్ 6, 2018: మేషం, వృషభం, జెమిని, క్యాన్సర్, లియో, కన్య, తుల, వృశ్చికం, ధనుస్సు, మకరం, కుంభం, చేప

రోజు రోజు

లాంగ్-రేంజ్ ఆక్వేరియన్ నమూనాలు ప్రాచీన సంప్రదాయం గురించి నాకు గుర్తు చేస్తాయి, అన్ని గ్రహాలు ఈ గుర్తులో సేకరించినప్పుడు, భారీ వరద ఉంటుంది. ఇది జరిగిన చివరిసారి ఫిబ్రవరి 3101 BC లో ఐదు వేల సంవత్సరాల క్రితం జరిగింది. బహుశా అక్కడ కొద్దిగా వర్షం ఉంటుంది. కానీ, వాస్తవానికి, మీరు ఎక్కడ ఉన్నారన్నదానిపై ఇది ఆధారపడి ఉంటుంది!

జాతకం తమిళంలో | జాతకం బెంగాలీలో | హిందీలో జాతకం

ఏరిస్ (మార్చి 21 – ఏప్రిల్ 20)

రిలాక్సేషన్ అన్ని బాగా, కానీ మీ గార్డు నిర్వహించడానికి లేదు. జీవితం యొక్క కొన్ని ప్రాంతాలు తయారయ్యేవి అయినా కూడా, చాలా తప్పులు జరిగేవి. ఇది విపరీతమైన సమయం, మరియు నియంత్రణ కోసం తక్కువ గది ఉంది. ఇది ఒక మధ్య మార్గాన్ని కనుగొని ప్రతి ఒక్కరికి రాజీ పడటానికి మీకు సహాయపడవచ్చు.

తారుస్ (ఏప్రిల్ 21 – మే 21)

నేటి చాంద్ర సమలేఖనాలు మీ సమస్యాత్మకమైన నుదుటిని ఉపశమనం చేస్తాయా లేదా మరింత వాస్తవంగా మీ అభిప్రాయాన్ని అస్పష్టం చేస్తాయా అని చెప్పడం దాదాపు అసాధ్యం. చాలా కష్టం వ్యక్తులు నిర్వహించడానికి మీ నైపుణ్యం మీద ఆధారపడి ఉంటుంది. మీరు వేడి-స్వభావం కలిగిన సహోద్యోగిని మెచ్చినందుకు మీ విజయాన్ని ఆకట్టుకోవటానికి ఉండవచ్చు.

జీమిని (మే 22 – జూన్ 21)

విషయం యొక్క నిజం, లేదో ప్రొఫెషనల్ లేదా వ్యక్తిగత, వచ్చే వారం స్పష్టంగా ఉంటుంది, కాబట్టి కేవలం కొంతకాలం ఎక్కువ కలిగి. ఈలోగా, హార్డ్ పని నుండి ఉపశమనం ఉండదు. అయినప్పటికీ, మీరే నిరాశ చెందకండి. మీరు వెనుకకు విసుగు చెందితే మరియు మీ వెనుకవైపు ఫ్లాట్ చేస్తే ఎవ్వరూ మీకు ఎటువంటి ఉపయోగమూ ఉండరు.

క్యాన్సర్ (జూన్ 22 – జూలై 23)

వీనస్, మెర్క్యూరీ మరియు ప్లూటో యొక్క సవాలు మరియు మార్పు-ప్రేరేపిత అమరికల ద్వారా తీసుకురాబడిన భావోద్వేగ సమస్యలను తప్పనిసరిగా ఒక సెయింట్ యొక్క సహనాన్ని పరీక్షించడానికి సరిపోతుంది. కానీ మీరు ఎటువంటి కారణాలు లేవు మరియు ఇకపై ప్రయోజనకరంగా ఉండని బాధ్యతలనుండి బయటపడకూడదు.

LEO (జూలై 24 – ఆగస్టు 23)

మీరు ఇటీవలి ప్రకటనలను ఆశ్చర్యపరుస్తూనే ఉంటారు మరియు మీరు చొరవను తిరిగి పొందాలంటే మీరు మీ పాదాలకు వేగంగా ఉండాలి. నేటి స్వల్పంగా గందరగోళపరిచే చంద్రుని అమరికలతో ఆర్థిక వ్యవహారాలకు మరింత శ్రద్ధ చూపు. మీరు వంద మరియు ఒక శాతం ఖచ్చితంగా తప్ప, తుది నిర్ణయాలు తీసుకోకండి.

వైర్గో (ఆగస్టు 24 – సెప్టెంబర్ 23)

మీ ఆలోచనలు బాగుంటాయి, కానీ మీ తీర్మానాన్ని గట్టిగా కొట్టడానికి మరికొందరిని తీసుకొని, ఒక ప్రత్యేకమైన చర్యకు మిమ్మల్ని నిశ్చయపరుస్తుంది. అయినప్పటికీ, సన్ సమాచారం దొరకడం కష్టమవుతుంది. అయితే, అప్పుడు, బహుశా నిజంగా తెలుసుకోవడానికి అన్ని వద్ద ఏమీ లేదు!

LIBRA (సెప్టెంబర్ 24 – అక్టోబర్ 23)

మీ జాతకం పాలక పని మరియు స్వీయ త్యాగం యొక్క ఒక రంగంపై చంద్రుని స్వేగం మీ బాధ్యతలను వదిలిపెట్టడం లేదా కట్టుబాట్లపై ఆధారపడటం వంటి సమయం కాదని సూచిస్తుంది. మీ లోతుగా సంక్లిష్టమైన గ్రహాల నమూనాలు మీ తుపాకీలకు కట్టుబడి ఉండాలని సలహా ఇస్తాయి.

స్కార్పియో (అక్టోబర్ 24 – నవంబర్ 22)

నేను అదే పాత విషయాలు గురించి harking ఉంచాలని లేదు, కానీ మీరు ఇప్పటికీ దాదాపు ఏ ప్రాంతంలో, వ్యక్తిగత లేదా ప్రొఫెషనల్ లో బాణసంచా సెట్ ఇది ఒక భావోద్వేగ మెయిన్ఫీల్డ్ ద్వారా ప్రయాణిస్తున్న. ఒక వృశ్చికం ఉండటం, అయితే, మీరు జీవితంలోని చిన్న రహస్యాలు భరించవలసి బాగా అమర్చారు.

సగితారస్ (నవంబర్ 23 – డిసెంబర్ 22)

భాగస్వాములు మరియు సహచరులకు ఒక ఆలివ్ బ్రాంచ్ని అందించడానికి మీ సమయం విలువైనదిగా ఉంటుంది. ఏడు రెట్లు ఏడు క్షమాపణ మరియు ఇతర చెంప తిరగడం గురించి ఆ తెలివైన పదాలను గుర్తుంచుకో: ఇతరులకు మీ ఆందోళన స్వీయ ఆసక్తి పైగా గెలుచుకున్న ఉండాలి. ప్లస్, యువ సంబంధం మంచి సలహా అందిస్తుంది.

కాప్రిన్హర్న్ (డిసెంబర్ 23 – జనవరి 20)

వీనస్ మరియు బృహస్పతి మీకు దగ్గరి భాగస్వాముల ద్వారా మీకు ఉదారంగా సహాయాన్ని అందిస్తున్నాయి, కానీ మొదట మీరు అడగవచ్చు. ఇది రిక్తికి ఎటువంటి సమయం కాదు, కాబట్టి మీరు క్యూ ముందు భాగంలోకి వెళ్లండి. మృదువుగా ఉన్న మకరం అతను, లేదా ఆమె, సాధారణ రిజర్వ్ను విడిచిపెట్టి, బేర్-ఫేస్డ్ బుగ్గను చూపిస్తుంది.

అక్వేరిస్ (జనవరి 21 – ఫిబ్రవరి 19)

మీ ముఖానికి కొంతమంది వ్యక్తులు చాలా ఆహ్లాదకరంగా ఉన్నప్పటికీ, మీకు తెలిసిందేమిటంటే, మొత్తంమీద నీవు చెప్పలేవు. మరోవైపు, పని వద్ద సంబంధాలు చాలా లాభదాయకంగా ఉంటాయి మరియు మీరు ఆర్థికంగా ఎక్కువ భావాలను పొందవచ్చు.

పైస్ (ఫిబ్రవరి 20 – మార్చి 20)

ఇతరులు మీరు ఒక నిర్దిష్ట పరిస్థితిలోకి ప్రయత్నించండి మరియు బలవంతం చేయడానికి భావోద్వేగ సంబంధాలను ఉపయోగించుకోవచ్చు. అయితే, చంద్ర అమరికలు మీరు ప్రయోజనం మరియు Piscean తెలివి, సూక్ష్మభేదం మరియు సున్నితత్వం గెలుచుకున్న అని సూచిస్తున్నాయి. మరియు అది ఉత్తమ వార్తలు జరగబోతోంది.