పట్టణంలో కొత్త BFF లు? కత్రినా కైఫ్ ఈ కొత్త చిత్రం, అనుష్కా శర్మ అంతా సౌందర్యము మరియు స్నేహం – టైమ్స్ నౌ

పట్టణంలో కొత్త BFF లు? కత్రినా కైఫ్ ఈ కొత్త చిత్రం, అనుష్కా శర్మ అంతా సౌందర్యము మరియు స్నేహం – టైమ్స్ నౌ
అనుష్కా శర్మ మరియు కత్రినా కైఫ్

అనుష్కా శర్మ మరియు కత్రినా కైఫ్ | ఫోటో క్రెడిట్: Instagram

నటీమణులు స్నేహితులు కాలేరని మేము వింటున్నాము కానీ బాలీవుడ్ నటీమణులతో ఈ స్టెరియోప్ట్ బద్దలు కొట్టడం లాంటిది కేవలం ఎన్నడూ కాదు, కానీ మంచి స్నేహితులు కావడం లేదు. బాలీవుడ్ లో స్నేహం గురించి మాట్లాడుతూ, బి-టౌన్లో కొత్త స్నేహం ఉంది. జీరో తారలు కత్రినా కైఫ్, అనుష్కా శర్మ వంటి వారిలో ఎవరూ లేరు. వారు ఒక గొప్ప బంధాన్ని పంచుకుంటారు మరియు జీరో ప్రోత్సాహకాల సమయంలో అది చాలా స్పష్టంగా కనిపిస్తుంది. కత్రినా ఇటీవలే అనుష్కాతో కలిసి ఆమెను పంచుకునేందుకు Instagram కు తీసుకువెళ్ళి, వారి హాట్నెస్ కాకుండా మనం చెప్పాలి, ఈ చిత్రం చాలా స్నేహపూరిత గోల్స్తో బాగా పడుతోంది.

అంతేకాక, అనుష్క ముందు నిలబడి, కత్రినా వెనుక నుండి ఆమెను హగ్గింగ్ చేస్తుందని ప్రశ్నించే ఫోటో. అనుష్క ఒక గోధుమ గౌన్ లో చాలా సెక్సీగా కనిపించినప్పటికీ, కత్రినా ఒక నీలం మరియు తెలుపు దుస్తులలో ధరించి మరియు చంపడం జరిగింది. ఈ రెండింటికీ ఈ ఫోటో కోసం నవ్వుతుంది మరియు మేము అన్ని హృదయాలను ఒకే విధంగా చెప్పగలం. సో, ఏ మరింత శ్రమ లేకుండా, చిత్రం తనిఖీ చెయ్యనివ్వండి.

అనుష్క మరియు కత్రినా త్వరలోనే ఆనాండ్ ఎల్. రాయ్ యొక్క జీరోలో కీలక పాత్ర పోషించనున్నారు. షారుఖ్ ఖాన్ హీరోగా నటిస్తున్న అనుష్క, కత్రినా నటుడి ప్రేమ వ్యవహారాలను చూస్తారు. SRK ఒక మరగుజ్జు యొక్క ఎప్పుడు-చూడని-ముందు అవతార్ లో చూడవచ్చు ఎందుకంటే ఈ చిత్రం మరింత ప్రత్యేకంగా ఉంటుంది. జీరో ముందు, ముగ్గురు జబ్ తక్ హై జ్యాన్ లో కలిసి నటించారు.