మచ్చల జంట మాలియా అరోరా మరియు అర్జున్ కపూర్ ఎ డిన్నర్ డేట్లో – NDTV న్యూస్

మచ్చల జంట మాలియా అరోరా మరియు అర్జున్ కపూర్ ఎ డిన్నర్ డేట్లో – NDTV న్యూస్
న్యూఢిల్లీ:

ముంబై ఫ్యామిలీలో బుధవారం రాత్రి విందు తేదీన మాలియా అరోరా, అర్జున్ కపూర్ తదితరులు కనిపించారు. ఏదేమైనా, వారు జాగ్రత్తగా ఛాయాచిత్రాలు తీసివేశారు. అర్జున్, ధరించిన, మాలికాకు ముందు రెస్టారెంట్ను విడిచిపెట్టాడు, అతను ఒక నల్లని టీ, తోలు ప్యాంటు మరియు జాకెట్ లో చిక్ చూసారు. ఆమె కారులో ఒక సీటు తీసుకునే ముందు ఆమె ఛాయాచిత్రకారులు కోసం నవ్వి. చివరికి అర్జున్ కపూర్ మరియు మలైకా అరోరా ముంబాయిలో మరియు అనేక సార్లు కలిసారు. ఇటీవలే, పుకార్ల జంట దీపిక పడుకొనే మరియు రణ్వీర్ సింగ్ వివాహ రిసెప్షన్ కు హాజరైనారు, కానీ వారు రెడ్ కార్పెట్ మీద విడిగా కనిపించారు.

మొదటిది, మాలైకా అరోరా మరియు అర్జున్ కపూర్ యొక్క ఇటీవలి చిత్రాలు నుండి చిత్రాలు పరిశీలించండి.

nb4hnha
08j9572o
puobr6ag

దీపిక మరియు రణవీర్ల రిసెప్షన్ నుండి వారి చిత్రాలు ఇక్కడ ఉన్నాయి.

o9vhhl2
q0fk7ilg

నేహా దూపియా యొక్క టాక్ షో నో ఫిల్టర్ నేహాలో అర్జున్ కపూర్-మలైకా అరోరా పుకారు గురించి అర్జున్ మామయ్య అనిల్ కపూర్ను అడిగారు. అనిల్ కపూర్ దానిని ధృవీకరించలేదు లేదా తిరస్కరించినప్పటికీ, “నేను అర్జున్ బాగా తెలుసు మరియు అతనికి సంతోషం కలిగించాను, నన్ను సంతోషపరుస్తుంది.”

కొన్ని వారాల క్రితం కోఫీ విత్ కరణ్ 6 లో అర్జున్ కపూర్ వాస్తవానికి ఎవరో డేటింగ్ చేస్తున్నాడని నిర్ధారించాడు. “గత కొన్ని నెలల్లో మరియు నాతో పాటుగా కుటుంబంలో జరిగిన చాలా మంది ఈ ప్రశ్నకు సమాధానమిచ్చారు, ఇది నాకు చెందినది మరియు ఒక కుటుంబానికి చెందిన భావం ఉన్నట్లు నేను భావిస్తున్నాను” అని అతను చెప్పాడు.

ఇంతలో, పుకార్లు జంట కరీనా కపూర్, అమృతా అరోరా (మాలియా యొక్క సోదరి) మరియు ఇతర మిత్రులు తో పార్టీలు మచ్చల చేశారు.

మాలియా అరోరా గతంలో నటుడు-చిత్ర నిర్మాత అర్బాజ్ ఖాన్ను వివాహం చేసుకున్నాడు . వారు అహన్ అనే కొడుకు తల్లిదండ్రులు.

పని ముందు, అర్జున్ కపూర్ ప్రస్తుతం సందీప్ ఔర్ పింకీ ఫరార్ మరియు భారతదేశం యొక్క మోస్ట్ వాంటెడ్ పైప్లైన్లో ఉన్నప్పుడు ప్రస్తుతం పానిపట్ చిత్రీకరణ చేస్తున్నాడు.