సింమ్బా మొదటి పాట: ఆంఘ్ మరే లో, సరాన్ అలీ ఖాన్ రుచికర రణ్వీర్ సింగ్తో నమ్మకంగా ఉన్నాడు. వాచ్ – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

సింమ్బా మొదటి పాట: ఆంఘ్ మరే లో, సరాన్ అలీ ఖాన్ రుచికర రణ్వీర్ సింగ్తో నమ్మకంగా ఉన్నాడు. వాచ్ – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

రణవీర్ సింగ్ యొక్క రాబోయే చిత్రం సిమ్మ్బా మొదటి పాట. 90 వ చిత్రం యొక్క రీమిక్స్ వెర్షన్ ఆంఘ్ మరేరీ చిత్రం, తేరే మేరె సప్నీ, హిట్ దానిపై వ్రాసిన పాట. ఇది ఆకట్టుకునేది, రణ్వీర్ సింగ్ మరియు సారా అలీ ఖాన్ వారి నృత్య నైపుణ్యాలను ఆకట్టుకుంటారు మరియు ప్రదర్శన యొక్క రోహిత్ శెట్టి యొక్క సంతకం శైలిని కలిగి ఉంది.

వీడియోను పంచుకోవడం, కరణ్ జోహర్ ఇలా వ్రాశారు: “పార్టీ సీజన్ పార్టీ పాట! ఇక్కడ ఇది! # ఆంక్ మరే”

3-నిమిషాల పైగా పాట సర్కస్-వంటి వాతావరణంలో సెట్ చేయబడింది – వారి ద్విగుణ నైపుణ్యాలు, బాణాసంచా మరియు టార్చెస్ వెలుగులతో లైట్లు జతపరచడంతో లైట్లు ఒక ఆహ్లాదకరమైన శ్రేణి లైటుతో పాటు చూపే మోటారు సైక్లిస్టులు ఉన్నారు. ఒక పెప్పీల్ రొమాంటిక్ నృత్య సంఖ్య సానుకూల రీన్వీర్తో సానుకూల దశలను చూస్తుంది. ఆమె కెమెరా ముందు నమ్మకంగా చూస్తూ జన్మించినట్లు తెలుస్తోంది. రణ్వీర్, వాస్తవానికి, ఆ పాత్రతో పాత్ర పోషిస్తాడు.

కరం జొహర్ ఇప్పటికీ ఆంఘ్ మరీ అనే పాట నుండి వచ్చింది.

ఈ పాటలో సింమ్బా నిర్మాత కరణ్ జోహార్ మరియు అర్షద్ వార్సీలు కూడా ఉన్నారు, ఇది రెండవ పాటలో ప్రధాన పాత్రలో ఉంది. అంతేకాదు, ఇందులో చూసినట్లు, రోహిత్ యొక్క గోల్మాల్ ముఠా శ్రీయాస్ తల్పడే, తుషార్ కపూర్, కునాల్ కెంము అర్షద్ కాకుండా. అజయ్ దేవ్వన్ తప్పిపోయిన ఒక్కరు మాత్రమే. కుమార్ సంనూ అసలు స్కోర్ పాడాడని కూడా మాకు చెప్పబడుతోంది.

Simmba తెలుగు సూపర్హిట్ అధికారిక రీమేక్ టెంపర్ జూనియర్ ఎన్టీఆర్, కాజల్ అగర్వాల్ నటించింది మరియు ఒక అపహరణ సంఘటన తర్వాత ఒక అనేటువంటి అనుభవం కలిగిన నిగ్రహాన్ని సమస్యలు కలిగిన అవినీతిపరుడైన పోలీసు గురించి ఇది. సిమ్మా యొక్క ట్రైలర్ ఇటీవలే విడుదలైంది మరియు అత్యాచారం యొక్క క్రూరమైన సంఘటన తర్వాత మారిన అవినీతి పోలీసు పాత్ర పోషించిన రణ్వీర్ ను చూపించారు.

డిసెంబరు 28 న సిమ్మ్బా తెరలను కొట్టింది.

మరింత కోసం @ htshowbiz అనుసరించండి

మొదటి ప్రచురణ: డిసెంబర్ 06, 2018 11:48 IST