2.0 బాక్స్ ఆఫీస్ కలెక్షన్ డే 7: రజినీకాంట్ మరియు అక్షయ్ కుమార్ ఫిల్మ్ వీక్ 1 ఎండ్స్ 1 500 కోట్ల ప్రపంచవ్యాప్తం – NDTV న్యూస్

2.0 బాక్స్ ఆఫీస్ కలెక్షన్ డే 7: రజినీకాంట్ మరియు అక్షయ్ కుమార్ ఫిల్మ్ వీక్ 1 ఎండ్స్ 1 500 కోట్ల ప్రపంచవ్యాప్తం – NDTV న్యూస్
న్యూఢిల్లీ:

రజనీకాంత్ మరియు అక్షయ్ కుమార్ నటించిన ఎస్ శంకర్ 2.0 , మొదటి వారంలో ప్రపంచ వ్యాప్తంగా 500 కోట్ల రూపాయలు వసూలు చేసినట్లు (ఇది గత గురువారం థియేటర్లలో ప్రారంభమైంది 2.0 ) వాణిజ్య విశ్లేషకుడు రమేష్ బాల ట్వీట్ చేశాడు. ఇది కేవలం SS రాజమౌళి బాహుబలి వెనుక ఉంది : తీర్మానం , ఇది ఐదు రోజుల్లో 500 కోట్ల రూపాయలను సేకరించింది. బాక్స్ ఆఫీసు సేకరణ వివరణాత్మక బ్రేక్-అప్ తరువాత పంచుకోవటానికి కానీ బుధవారం నాటికి, రమేష్ బాల భారతదేశం లో రూ 360 కోట్లకు పైగా మొత్తాన్ని ఆర్జించింది 2.0 కోట్ల విదేశీ రూ 120 పైగా సేకరించిన అన్నారు. 2.0 రజినీకాంత్ యొక్క 2010 బ్లాక్బస్టర్ ఎంట్రీరాన్ కు కొనసాగింపుగా మరియు బాక్స్ ఆఫీసు వద్ద చారిత్రాత్మక రన్ కోసం ఈ చిత్రం నిర్దేశించబడిందని కనిపిస్తుంది. ఇంతలో, ఈ చిత్రం యొక్క హిందీ వెర్షన్ బాక్స్ ఆఫీసు వద్ద “సూపర్-గట్టి పట్టు” ని నిర్వహించింది, గురువారం వాణిజ్య విశ్లేషకుడు తరణ్ ఆదర్శ్ ట్వీట్ చేశాడు. 2.0 బుధవారం రూ. 9.50 కోట్లు వసూలు చేసింది. తొలి వారం మొత్తం 132 కోట్ల రూపాయలకు చేరింది.

ఇక్కడ రమేష్ బాలా మరియు తరణ్ అదాష్ తమ ట్విట్టర్ ఖాతాలపై పోస్ట్ చేశారు:

అది మొదటి వారంలో, # 2Point0 WW బాక్స్ ఆఫీసు వద్ద 500 Crs దాటింది ..

మధ్యాహ్నం వివరణాత్మక బ్రేక్ అప్ .. # 2Point0500CrBlockbuster pic.twitter.com/bAjv9DxmRU

– రమేష్ బాల (@ రమేష్లాస్) డిసెంబర్ 6, 2018

# 2Point0 6 డేస్ WW BO:

స్థూల: # భారతదేశం – 367 కోట్లు

విదేశీ – 121 కోట్లు

మొత్తం – 488 crs

– రమేష్ బాల (@ రమేష్లాస్) డిసెంబర్ 5, 2018

# 2Point0 కొనసాగుతోంది దాని విజయ పరంపరను … వారాంతపు రోజులలో ఒక సూపర్ బలమైన పట్టు నిర్వహిస్తుంది … Thu 20.25 కోట్లు Fri 18 కోట్లు Sat 25 కోట్లు సన్ 34 కోట్లు Mon 13.75 కోట్లు Tue 11.50 కోట్లు Wed 9.50 కోట్ల. మొత్తం: 132 కోట్లు. ఇండియా బిజ్. గమనిక: HINDI వెర్షన్.

– టరణ్ ఆదర్శ్ (@ టారన్_దేశ్) డిసెంబర్ 6, 2018

వేరొక పోస్ట్లో, తరణ్ ఆదర్శ్ మాట్లాడుతూ, 2.0 హిందీ వెర్షన్ బహూబాలి యొక్క హిందీ సంస్కరణ : ది బిగినింగ్ (రూ. 118.7 కోట్లు) యొక్క జీవితకాల సేకరణను అధిగమించింది మరియు గురువారం తర్వాత ” అక్షయ్ కుమార్ యొక్క అత్యధిక వసూళ్లు చేసిన చిత్రంగా ఇది కనిపిస్తుంది . ” 2.0 రెండవ అత్యధిక వసూళ్లు చేసిన చిత్రం (హిందీ డబ్బింగ్ వెర్షన్) మరియు ఇది ఎన్నడూ రాజ్నిఖాంత్ యొక్క అత్యధిక వసూళ్లు సాధించిన చిత్రం (హిందీ).

ఇవి ఇప్పటి వరకు 2.0 (హిందీ) యొక్క అధిక-పాయింట్లు:

# 2Point0 కొత్త బెంచ్మార్క్లను అమర్చుతుంది …
* బాబాహబలి యొక్క మొదటి జీవితపు బిజ్ * ను అధిగమించి, రెండవ స్థానంలో ఉన్న హిందీ * డబ్బింగ్ * చిత్రం.
* రజనీకాంత్ అత్యధిక వసూళ్లు చేసిన చిత్రం [# హింది ].
* నేడు అక్షయ్ కుమార్ అత్యధిక వసూళ్లు చేసిన చిత్రం [థు; డే 8].
HINDI వెర్షన్.

– టరణ్ ఆదర్శ్ (@ టారన్_దేశ్) డిసెంబర్ 6, 2018

2.0 కోట్ల రూపాయల బడ్జెట్తో రూపొందింది, డిజిటల్ మరియు ఉపగ్రహ హక్కుల అమ్మకం ద్వారా ఈ చిత్రం విడుదలకు ముందు 370 కోట్ల రూపాయలు స్వాధీనం చేసుకుంది.

2.0 పక్షిరాజ్యాన్ (అక్షయ్ కుమార్) జంతువులను క్షీణిస్తున్న పక్షి సంఖ్యకు సాంకేతికత యొక్క అస్పష్టమైన వాడకాన్ని నిందించిన మానవులకు వ్యతిరేకంగా తిరుగుతుంది. డాక్టర్ వశేఖరన్ (రజినీకాంత్) తన రోబోట్ చిట్టి (రజినీకాంత్) ని పదవీ విరమణ నుండి తొలగించటానికి ఒత్తిడి చేయబడ్డాడు, ఎందుకంటే అది ఎంట్రీన్ చివరలో తొలగించబడినందున అది రోగ్గా మారిపోయింది.