కాల్ ఆఫ్ డ్యూటీ న్యుకేటౌన్స్, కాస్టిల్స్ అండ్ మోర్: ఫోర్త్నైట్ క్రియేటివ్ మోడ్ లో బెస్ట్ బిల్డ్స్ యొక్క ఒక బంచ్ – ఫోర్బ్స్

కాల్ ఆఫ్ డ్యూటీ న్యుకేటౌన్స్, కాస్టిల్స్ అండ్ మోర్: ఫోర్త్నైట్ క్రియేటివ్ మోడ్ లో బెస్ట్ బిల్డ్స్ యొక్క ఒక బంచ్ – ఫోర్బ్స్

ఫోర్ట్నైట్ క్రెడిట్: ఎపిక్ గేమ్స్

గుర్తుంచుకోవడానికి ఒక విషయం: ఫోర్ట్నేట్ యొక్క క్రియేటివ్ మోడ్ రెండు పూర్తి రోజులు మాత్రమే ముగిసింది. ఫోర్ట్నైట్, Minecraft మరియు అన్రియల్ ఇంజిన్ యొక్క సరికొత్త మిశ్రమాన్ని ఈ ఆటకి అత్యంత ప్రతిష్టాత్మకమైనవిగా చెప్పవచ్చు, ఎందుకంటే ఇది ఇప్పుడు రాయల్లే యొక్క అసలు పరిచయం, నేను ఇప్పుడే ఒక జంట చెప్పాను కానీ ఇది నిజమైనది. ప్రజలు తమ సొంత గేమ్ మోడ్లను తయారు చేసేందుకు వారు ఊహించిన అత్యంత విస్తృతమైన క్రియేషన్స్ నిర్మించడానికి మాత్రమే కాకుండా, నియమాలు మరియు షరతులను నిర్వచించటానికి కూడా ఉచితమైన ఒక ప్రైవేట్ ద్వీపం యొక్క ఖాళీ స్థలం. ఇది నేను ఒక భావన చాలా శక్తివంతమైన సాధనంగా మూసివేసి ఉండవచ్చు ఏమి ప్రారంభ దశల్లో ఉంది: చాలా వృత్తిపరమైన స్థాయి అన్రియల్ ఇంజిన్ వంటి విస్తారమైన, కానీ గేమ్ డిజైన్ బహుశా పూర్తిగా ఫీచర్ పరిచయం. ప్రస్తుతానికి, ప్రజలు కొందరు డ్రీమ్స్ నెరవేర్చడానికి గింజలు వెళ్తున్నారు, కాబట్టి ఉచిత రోమింగ్ ప్లేగ్రౌండ్ మోడ్ కూడా సంతృప్తి కాలేదు. ఇంతవరకు ప్రజలను నిర్మించడంలో కొన్నింటిని చూద్దాం.

బ్రాండ్ కొత్త ఫోర్ట్నైట్ క్రియేటివ్ సబ్రెడ్డిట్ ద్వారా ఇది మాకు వచ్చింది, ఇది అప్పటికే విచిత్రమైన కొత్త క్రియేషన్స్తో ముగుస్తుంది . ఇది ఒక మాదిరి మాత్రమే, మరియు అక్కడ ఎక్కువ మార్గాన్ని మరియు రాబోయే మరింత మార్గం ఉంది.

కాల్ ఆఫ్ డ్యూటీ మ్యాప్స్: మీరు ఎప్పుడైనా కాల్ ఆఫ్ డ్యూటీని ప్లే చేస్తే మరియు మీ పాత్రకి కొన్ని బుడగలు జోడించి, దూరంగా వెళ్లిపోవాలని కోరుకున్నా, మీరు కాల్ ఆఫ్ డ్యూటీ మ్యాప్స్ ఆధారంగా వివిధ రకాల బిల్డ్స్లో కనీసం కొంచెం దగ్గరగా ఉంటారు. మీరు ఇచ్చిన ఫోర్టినిట్ ఆస్తులు ఊహించినంతవరకు నిత్యం ఇష్టమైన నికెటౌన్ వద్ద చూద్దాం:

డ్యూటీ మ్యాపుల రీమేకింగ్ కాల్ ఆఫ్ డ్యూటీ మ్యాప్స్ వాస్తవానికి స్టాక్స్లో కొన్ని నియమాలలో మార్పులు చేయబడతాయి, ఆటలను సంప్రదాయ డెత్మ్యాచ్ వంటివి కొంచం ఎక్కువగా ఆడతాయి. మీరు స్నిపర్లకు ఆయుధాలను మాత్రమే పరిమితం చేయగలరు, లేదా ఏవైనా కస్టమ్ ఎంపికల సంఖ్య. మేము CS నుండి మొదలుకుని ఇతర ఆటల టన్ను నుండి కూడా పునఃసృష్టిని చూశాము : హాలో సిరీస్కు వెళ్లండి , కానీ ఫోర్ట్నైట్ యొక్క విచిత్రమైన సబర్బన్ సౌందర్యం నుకేటౌన్ కోసం మంచి అమరిక.

ఈ కోట : క్రియేటివ్ మోడ్ డెత్మ్యాచ్-శైలి మ్యాచ్లను చేయడానికి మంచిది కావచ్చు, కానీ మీ బిల్డర్ యొక్క కల్పనను ఉచితంగా అమలు చేయడానికి ఇది కూడా మంచి స్థలం. నేను ఇప్పటివరకు చూసిన అత్యుత్తమ సరళమైన భవనాల్లో ఒకటైన తోటలు మరియు టైల్డ్ టవర్స్ లో ఒక పిల్లల బొమ్మలా కనిపించేలా ఒక గడియారపు టవర్తో కూడిన ఈ కావ్యంలాగా కనిపించే కోట ఉంది. వాస్తవానికి, ఈ అన్ని విషయాలను పిల్లలు బొమ్మలు, కానీ మీరు ఆలోచన పొందండి. నేను రాక్ మార్గాలు వంటి వాటిని బహిరంగ ప్రదేశాలలో వివరాలు దృష్టిని ఆకట్టుకున్నాయి చేస్తున్నాను. Reddit పై ఒక వీడియో నడకను చూడండి, క్రెడిట్ నేపాల్చేస్ట్ వెళుతుంది.

ఫోర్ట్నైట్ క్రెడిట్: ఎపిక్ గేమ్స్ / నేపాల్చేజిస్ట్

ఒక ట్రాన్స్ఫార్మర్: ఒక ట్రాన్స్ఫార్మర్ యొక్క వ్యాఖ్యానం గురించి ఏదో ఉంది, ముఖ్యంగా పాప్ సంస్కృతిలోని బలమైన ఫ్రాంఛైజ్లలో ఒకటిగా ఉండటంతో ముఖ్యంగా ఒక సమూహం కార్ల సమూహంగా ఉండిపోయింది. సంబంధం లేకుండా, నేను ఈ గురించి ఏమి ఇష్టం అది పెద్ద నిర్మాణాలు మరియు పటాలు నిర్మించడానికి బాగా సరిపోతుంది ఒక మోడ్ ఉపయోగిస్తుంది మరియు పూర్తిగా వికారమైన శిల్పం నిర్మించడానికి ఉపయోగిస్తుంది. క్రెడిట్ I-Am-Chaozz కు వెళుతుంది:

ఫోర్ట్నైట్ క్రెడిట్: ఇతిహాసం గేమ్స్ / ఐ-అమ్-చోజ్జ్

మారియో 1-1: ఈ గురించి అద్భుతమైన ఏదో ఉంది. కాదు, అది నిజంగా గేమింగ్ అన్ని బహుశా అత్యంత దిగ్గజ స్థాయి వంటి ఏ విధంగా పని లేదు, కానీ అది చివరికి నాణేలు మరియు బాణాసంచా స్థానంలో ధ్వని ప్రభావాలు, పికప్లు తో పూర్తి, ఈ సృష్టి పని చూడటానికి గొప్ప పని. నేను ఎపిక్ వాస్తవమైన 2D గేమ్ డిజైన్ కోసం ఉపకరణాల్లో జోడించడాన్ని చూడడానికి ఇష్టపడతాను, కానీ అప్పటి వరకు ఇది చాలా బాగుంది. క్రెడిట్ రౌలస్కు వెళుతుంది , ఇక్కడ పూర్తి వీడియో నడపటం ఉంది:

క్రెడిట్: ఎపిక్ గేమ్స్ / రౌలస్

ది మోటెల్: ది మోటెల్ ఫోర్ట్నైట్లో అభిమాన అభిమాన ప్రదేశంగా ఉంది : ఇది సరైన పేరు లేదు, కానీ అది యుగాలకు అదే పాక్షిక-పాడైపోయిన రాష్ట్రంలో ఉంది, లేజీ లింక్స్ యొక్క పశ్చిమ ప్రాంతం నుండి లేజీ లింకులు ఉన్నాయి. ఇక్కడ ఎవరైనా దానిని కొన్నారంటే ఏమి జరుగుతుందో చూద్దాం మరియు అది ఒక చిన్న మోచేయి గ్రీజును ఇచ్చింది, దాని పూర్వ వైభవాన్ని నేను గ్రహించాను. క్రెడిట్ Joshle12345 వెళ్తాడు:

ఫోర్త్నైట్ క్రెడిట్: ఎపిక్ గేమ్స్ / జోస్లె 12345

రిస్కీ రన్వేస్ : ఇక్కడ ఫోర్నియైట్ బ్లాక్ పార్టీ కోసం ఒక సమర్పణ ఉంది, ఇక్కడ ఎపిక్ రిస్కీ రీల్స్ మాజీ సైట్లో ఆటగాడి క్రియేషన్స్ను ప్రదర్శిస్తుంది. నేను ఇష్టపడే ఈ దాని గురించి ఏదో ఉంది: ఇది నేను చుట్టూ చూసిన అత్యంత సృష్టి కాదు, కానీ సాధారణ రేఖాగణిత రూపకల్పన గురించి మరియు కొత్తగా-చేర్చబడ్డ విమానాల ప్రయోజనాన్ని ఎలా ఉపయోగించుకోవచ్చో ఇద్దరికీ ఆనందంగా ఉంది. ప్రస్తుతం ఆటలో సురక్షితంగా ఒక విమానం భూమికి నిజమైన కారణం ఉంది, కానీ సంబంధం లేకుండా అది చూడటానికి మంచిది. ఇక్కడ పూర్తి వీడియో చూడండి, క్రెడిట్ టోల్బానా వెళుతుంది:

ఫోర్ట్నైట్ క్రెడిట్: ఎపిక్ గేమ్స్ / టోల్బనా

అలెగ్జాండ్రియా సేఫ్ జోన్: ఫోర్త్నైట్లో పునర్నిర్మించబడటానికి మాత్రమే వీడియో ప్లేస్లు మాత్రమే కాదు. ఇక్కడ వాకింగ్ డెడ్ నుండి అలెగ్జాండ్రియా సేఫ్ జోన్ ఉంది , క్రెడిట్ కోసం LittleDarkFury వెళుతున్న:

ఫోర్త్నైట్ క్రెడిట్: ఎపిక్ గేమ్స్ / లిటిల్ డార్క్ ఫ్యూరీ

స్లీపీ సైట్: నేను ఈ గురించి చాలా ఇష్టం ఏమి లేదు, కానీ దాని గురించి ఏదో ఒక calming విధంగా ఒక రకమైన పనిచేస్తుంది. ఇంకొక బ్లాక్ పార్టీ సమర్పణ, స్లీపీ సైట్ అనేది ఒక ప్రాంగణంలో ఒక విధమైనది, ఇది హాలోవీన్తో పరిచయం చేసిన మొక్కజొన్న ఆస్తి యొక్క సృజనాత్మక ఉపయోగం. క్రెడిట్ చార్లీసాడాడోరియన్కు వెళ్తాడు:

క్రెడిట్: ఎపిక్ గేమ్స్ / చార్లీసాడౌడియన్

మరియు ఇప్పుడు మాకు చేస్తాను: అక్కడ ఒక టన్ను ఎక్కువ ఉంది, మరియు నేను ఇలా చెప్పాను: ఇది కేవలం రెండు పూర్తి రోజులు మాత్రమే జీవించి ఉంది మరియు దాని ప్రారంభ దశల్లో ఉంది. రాబోయే రోజుల్లో ఈ కొత్త మోడ్తో ప్రజలు ఎక్కడికి వెళుతున్నారో ఆశ్చర్యానికి ఇది ఉత్తేజాన్నిస్తుంది.

“>

ఫోర్ట్నైట్ క్రెడిట్: ఎపిక్ గేమ్స్

గుర్తుంచుకోవడానికి ఒక విషయం: ఫోర్ట్నేట్ యొక్క క్రియేటివ్ మోడ్ రెండు పూర్తి రోజులు మాత్రమే ముగిసింది. ఫోర్ట్నైట్, Minecraft మరియు అన్రియల్ ఇంజిన్ యొక్క సరికొత్త మిశ్రమాన్ని ఈ ఆటకి అత్యంత ప్రతిష్టాత్మకమైనవిగా చెప్పవచ్చు, ఎందుకంటే ఇది ఇప్పుడు రాయల్లే యొక్క అసలు పరిచయం, నేను ఇప్పుడే ఒక జంట చెప్పాను కానీ ఇది నిజమైనది. ప్రజలు తమ సొంత గేమ్ మోడ్లను తయారు చేసేందుకు వారు ఊహించిన అత్యంత విస్తృతమైన క్రియేషన్స్ నిర్మించడానికి మాత్రమే కాకుండా, నియమాలు మరియు షరతులను నిర్వచించటానికి కూడా ఉచితమైన ఒక ప్రైవేట్ ద్వీపం యొక్క ఖాళీ స్థలం. ఇది నేను ఒక భావన చాలా శక్తివంతమైన సాధనంగా మూసివేసి ఉండవచ్చు ఏమి ప్రారంభ దశల్లో ఉంది: చాలా వృత్తిపరమైన స్థాయి అన్రియల్ ఇంజిన్ వంటి విస్తారమైన, కానీ గేమ్ డిజైన్ బహుశా పూర్తిగా ఫీచర్ పరిచయం. ప్రస్తుతానికి, ప్రజలు కొందరు డ్రీమ్స్ నెరవేర్చడానికి గింజలు వెళ్తున్నారు, కాబట్టి ఉచిత రోమింగ్ ప్లేగ్రౌండ్ మోడ్ కూడా సంతృప్తి కాలేదు. ఇంతవరకు ప్రజలను నిర్మించడంలో కొన్నింటిని చూద్దాం.

బ్రాండ్ కొత్త ఫోర్ట్నైట్ క్రియేటివ్ సబ్రెడ్డిట్ ద్వారా ఇది మాకు వచ్చింది, ఇది అప్పటికే విచిత్రమైన కొత్త క్రియేషన్స్తో ముగుస్తుంది . ఇది ఒక మాదిరి మాత్రమే, మరియు అక్కడ ఎక్కువ మార్గాన్ని మరియు రాబోయే మరింత మార్గం ఉంది.

కాల్ ఆఫ్ డ్యూటీ మ్యాప్స్: మీరు ఎప్పుడైనా కాల్ ఆఫ్ డ్యూటీని ప్లే చేస్తే మరియు మీ పాత్రకి కొన్ని బుడగలు జోడించి, దూరంగా వెళ్లిపోవాలని కోరుకున్నా, మీరు కాల్ ఆఫ్ డ్యూటీ మ్యాప్స్ ఆధారంగా వివిధ రకాల బిల్డ్స్లో కనీసం కొంచెం దగ్గరగా ఉంటారు. మీరు ఇచ్చిన ఫోర్టినిట్ ఆస్తులు ఊహించినంతవరకు నిత్యం ఇష్టమైన నికెటౌన్ వద్ద చూద్దాం:

డ్యూటీ మ్యాపుల రీమేకింగ్ కాల్ ఆఫ్ డ్యూటీ మ్యాప్స్ వాస్తవానికి స్టాక్స్లో కొన్ని నియమాలలో మార్పులు చేయబడతాయి, ఆటలను సంప్రదాయ డెత్మ్యాచ్ వంటివి కొంచం ఎక్కువగా ఆడతాయి. మీరు స్నిపర్లకు ఆయుధాలను మాత్రమే పరిమితం చేయగలరు, లేదా ఏవైనా కస్టమ్ ఎంపికల సంఖ్య. మేము CS నుండి మొదలుకుని ఇతర ఆటల టన్ను నుండి కూడా పునఃసృష్టిని చూశాము : హాలో సిరీస్కు వెళ్లండి , కానీ ఫోర్ట్నైట్ యొక్క విచిత్రమైన సబర్బన్ సౌందర్యం నుకేటౌన్ కోసం మంచి అమరిక.

ఈ కోట : క్రియేటివ్ మోడ్ డెత్మ్యాచ్-శైలి మ్యాచ్లను చేయడానికి మంచిది కావచ్చు, కానీ మీ బిల్డర్ యొక్క కల్పనను ఉచితంగా అమలు చేయడానికి ఇది కూడా మంచి స్థలం. నేను ఇప్పటివరకు చూసిన అత్యుత్తమ సరళమైన భవనాల్లో ఒకటైన తోటలు మరియు టైల్డ్ టవర్స్ లో ఒక పిల్లల బొమ్మలా కనిపించేలా ఒక గడియారపు టవర్తో కూడిన ఈ కావ్యంలాగా కనిపించే కోట ఉంది. వాస్తవానికి, ఈ అన్ని విషయాలను పిల్లలు బొమ్మలు, కానీ మీరు ఆలోచన పొందండి. నేను రాక్ మార్గాలు వంటి వాటిని బహిరంగ ప్రదేశాలలో వివరాలు దృష్టిని ఆకట్టుకున్నాయి చేస్తున్నాను. Reddit పై ఒక వీడియో నడకను చూడండి, క్రెడిట్ నేపాల్చేస్ట్ వెళుతుంది.

ఫోర్ట్నైట్ క్రెడిట్: ఎపిక్ గేమ్స్ / నేపాల్చేజిస్ట్

ఒక ట్రాన్స్ఫార్మర్: ఒక ట్రాన్స్ఫార్మర్ యొక్క వ్యాఖ్యానం గురించి ఏదో ఉంది, ముఖ్యంగా పాప్ సంస్కృతిలోని బలమైన ఫ్రాంఛైజ్లలో ఒకటిగా ఉండటంతో ముఖ్యంగా ఒక సమూహం కార్ల సమూహంగా ఉండిపోయింది. సంబంధం లేకుండా, నేను ఈ గురించి ఏమి ఇష్టం అది పెద్ద నిర్మాణాలు మరియు పటాలు నిర్మించడానికి బాగా సరిపోతుంది ఒక మోడ్ ఉపయోగిస్తుంది మరియు పూర్తిగా వికారమైన శిల్పం నిర్మించడానికి ఉపయోగిస్తుంది. క్రెడిట్ I-Am-Chaozz కు వెళుతుంది:

ఫోర్ట్నైట్ క్రెడిట్: ఇతిహాసం గేమ్స్ / ఐ-అమ్-చోజ్జ్

మారియో 1-1: ఈ గురించి అద్భుతమైన ఏదో ఉంది. కాదు, అది నిజంగా గేమింగ్ అన్ని బహుశా అత్యంత దిగ్గజ స్థాయి వంటి ఏ విధంగా పని లేదు, కానీ అది చివరికి నాణేలు మరియు బాణాసంచా స్థానంలో ధ్వని ప్రభావాలు, పికప్లు తో పూర్తి, ఈ సృష్టి పని చూడటానికి గొప్ప పని. నేను ఎపిక్ వాస్తవమైన 2D గేమ్ డిజైన్ కోసం ఉపకరణాల్లో జోడించడాన్ని చూడడానికి ఇష్టపడతాను, కానీ అప్పటి వరకు ఇది చాలా బాగుంది. క్రెడిట్ రౌలస్కు వెళుతుంది , ఇక్కడ పూర్తి వీడియో నడపటం ఉంది:

క్రెడిట్: ఎపిక్ గేమ్స్ / రౌలస్

ది మోటెల్: ది మోటెల్ ఫోర్ట్నైట్లో అభిమాన అభిమాన ప్రదేశంగా ఉంది : ఇది సరైన పేరు లేదు, కానీ అది యుగాలకు అదే పాక్షిక-పాడైపోయిన రాష్ట్రంలో ఉంది, లేజీ లింక్స్ యొక్క పశ్చిమ ప్రాంతం నుండి లేజీ లింకులు ఉన్నాయి. ఇక్కడ ఎవరైనా దానిని కొన్నారంటే ఏమి జరుగుతుందో చూద్దాం మరియు అది ఒక చిన్న మోచేయి గ్రీజును ఇచ్చింది, దాని పూర్వ వైభవాన్ని నేను గ్రహించాను. క్రెడిట్ Joshle12345 వెళ్తాడు:

ఫోర్త్నైట్ క్రెడిట్: ఎపిక్ గేమ్స్ / జోస్లె 12345

రిస్కీ రన్వేస్ : ఇక్కడ ఫోర్నియైట్ బ్లాక్ పార్టీ కోసం ఒక సమర్పణ ఉంది, ఇక్కడ ఎపిక్ రిస్కీ రీల్స్ మాజీ సైట్లో ఆటగాడి క్రియేషన్స్ను ప్రదర్శిస్తుంది. నేను ఇష్టపడే ఈ దాని గురించి ఏదో ఉంది: ఇది నేను చుట్టూ చూసిన అత్యంత సృష్టి కాదు, కానీ సాధారణ రేఖాగణిత రూపకల్పన గురించి మరియు కొత్తగా-చేర్చబడ్డ విమానాల ప్రయోజనాన్ని ఎలా ఉపయోగించుకోవచ్చో ఇద్దరికీ ఆనందంగా ఉంది. ప్రస్తుతం ఆటలో సురక్షితంగా ఒక విమానం భూమికి నిజమైన కారణం ఉంది, కానీ సంబంధం లేకుండా అది చూడటానికి మంచిది. ఇక్కడ పూర్తి వీడియో చూడండి, క్రెడిట్ టోల్బానా వెళుతుంది:

ఫోర్ట్నైట్ క్రెడిట్: ఎపిక్ గేమ్స్ / టోల్బనా

అలెగ్జాండ్రియా సేఫ్ జోన్: ఫోర్త్నైట్లో పునర్నిర్మించబడటానికి మాత్రమే వీడియో ప్లేస్లు మాత్రమే కాదు. ఇక్కడ వాకింగ్ డెడ్ నుండి అలెగ్జాండ్రియా సేఫ్ జోన్ ఉంది , క్రెడిట్ కోసం LittleDarkFury వెళుతున్న:

ఫోర్త్నైట్ క్రెడిట్: ఎపిక్ గేమ్స్ / లిటిల్ డార్క్ ఫ్యూరీ

స్లీపీ సైట్: నేను ఈ గురించి చాలా ఇష్టం ఏమి లేదు, కానీ దాని గురించి ఏదో ఒక calming విధంగా ఒక రకమైన పనిచేస్తుంది. ఇంకొక బ్లాక్ పార్టీ సమర్పణ, స్లీపీ సైట్ అనేది ఒక ప్రాంగణంలో ఒక విధమైనది, ఇది హాలోవీన్తో పరిచయం చేసిన మొక్కజొన్న ఆస్తి యొక్క సృజనాత్మక ఉపయోగం. క్రెడిట్ చార్లీసాడాడోరియన్కు వెళ్తాడు: