జగన్ లో: కరీనా మరియు సైఫ్ సన్ టైమ్యుర్ కోసం ప్రారంభ పుట్టినరోజు బాష్ హోస్ట్స్ – News18

జగన్ లో: కరీనా మరియు సైఫ్ సన్ టైమ్యుర్ కోసం ప్రారంభ పుట్టినరోజు బాష్ హోస్ట్స్ – News18

తైమూర్ అలీ ఖాన్ డిసెంబర్ 20 న రెండుసార్లు తిరిగొచ్చారు, కాని అతని తల్లిదండ్రులు కరీనా కపూర్ ఖాన్ మరియు సైఫ్ అలీ ఖాన్ తన జన్మదినాన్ని ఊహించిన దాని కంటే కొద్దిగా ముందుగానే జరుపుకున్నారు.

In Pics: Kareena and Saif Hosts Early Birthday Bash For Son Taimur
చిత్రం మర్యాద: Instagram

తైమూర్ అలీ ఖాన్ డిసెంబర్ 20 న రెండుసార్లు తిరిగొచ్చారు, కాని అతని తల్లిదండ్రులు కరీనా కపూర్ ఖాన్ మరియు సైఫ్ అలీ ఖాన్ తన జన్మదినాన్ని ఊహించిన దాని కంటే కొద్దిగా ముందుగానే జరుపుకున్నారు. శుక్రవారం, వారిద్దరూ తైమూర్ యొక్క స్నేహితుడు లక్ష్షితో హాజరైన పసిబిడ్డకు ముందు పుట్టినరోజు బాష్ని నిర్వహించారు.

వీటితో పాటు, కపూర్ మరియు ఖాన్ ఫ్యామిలీ సభ్యులు సన్నిహితమైన పార్టీని హాజరయ్యారు. సోహా ఆలీ ఖాన్ ఆమె భర్త కునాల్ కెంము మరియు కూతురు ఇన్నయా మరియు కరీనా తల్లిదండ్రులు బబిత మరియు రణధీర్ కపూర్లతో కలిసి ఉన్నారు. కరిష్మా కపూర్ కూడా తైమూర్ యొక్క పుట్టినరోజును కూతురు సమిరా మరియు కుమారుడు కియాన్లతో జరుపుకునేందుకు వచ్చారు.

కరీనా స్నేహితురాలు మాలికా అరోరా మరియు ఆమె సోదరి అమృతా అరోరా కూడా బాష్ హాజరయ్యారు. వారితో పాటు, రణవిజయ్ సంఘం తన భార్య మరియు కుమార్తెతో కనిపించారు.

వేడుక నుండి చిత్రాలు చూడండి:

ఇటీవలే నవంబర్ సంచికలో వోగ్ ఇండియాతో ఇచ్చిన ముఖాముఖిలో కరీనా తన రెండు ఏళ్ల కుమారుడు చుట్టూ ఛాయాచిత్రకారుల వేసే గురించి తెరిచారు. “మేము దానిని ద్వేషిస్తాము, కానీ మేము ఏమి చేయగలను కానీ దానిని పట్టించుకోవచ్చా?” “మేము (ఆమె మరియు భర్త సైఫ్ అలీ ఖాన్) పిల్లలు తమ తల్లిదండ్రుల యొక్క ఉత్పత్తి మరియు పరిసరాలను ఉత్పత్తి చేస్తారని నమ్ముతారు, ఇంట్లో వీలైనంత సాధారణ. అది తన పునాదిగా ఉంటుంది “అని కరీనా చెప్పారు.

ప్రొఫెషనల్ ఫ్రంట్ లో, ఆమె వీరే డి వెడ్డింగ్ లో చివరిది మరియు ప్రస్తుతం రణవీర్ సింగ్ సరసన నటిస్తున్న కరణ్ జోహార్ సమిష్టి పురాణ డ్రామా తఖ్త్, మరియు అక్షయ్ కుమార్ పాత్రలో నటించిన గుడ్ న్యూస్ అనే రెండు చిత్రాల్లో నటించారు.

సాక్రెడ్ గేమ్స్ విజయం సాధించినప్పుడు, సైఫ్, అదే సమయంలో, తన రాబోయే చిత్రం హంటర్ కోసం బిజీగా చిత్రీకరణ ఉంది.