మోర్టల్ Kombat 11 విడుదల తేదీ మరియు వేదికలు ధృవీకరించబడింది – గేమ్ రాంట్

మోర్టల్ Kombat 11 విడుదల తేదీ మరియు వేదికలు ధృవీకరించబడింది – గేమ్ రాంట్
ఈ ప్రకటనను నివేదించండి

ది గేమ్ అవార్డ్స్ 2018 లో మోర్టల్ Kombat 11 యొక్క ప్రకటన ఆశ్చర్యానికి అనేక వీక్షకులు పట్టింది, కానీ మరింత ఆశ్చర్యకరమైన విడుదల ఎలా త్వరలోనే ఉంది. ఇది మారుతుంది, సుదీర్ఘ మోర్టల్ Kombat పోరాట ఆటలో ఫ్రాంచైజ్ తదుపరి ఎంట్రీ దాని ప్రకటన నాలుగు నెలల లోపల విడుదల కావాల్సి ఉంది.

మోర్టల్ Kombat 11 ప్రస్తుతం అన్ని ప్లాట్ఫారమ్లలో ఏప్రిల్ 23 లాంచ్ కోసం ఉద్దేశించబడింది. ఆట యొక్క విడుదల తేదీ ఎంత దగ్గర్లో ఉందో చూసి, రాబోయే వారాలలో అభిమానులు పుష్కలంగా వెల్లడించగలగాలి. జనవరి 23 న సంఘటన బహిర్గతమవుతుందని మేము తెలుసుకుంటాము, ఇంకా ముందస్తు ఆర్డర్ ఇది ముందుగానే ప్రయత్నించటానికి ప్రయత్నిస్తుంది, ఎందుకంటే బీటా యాక్సెస్ మోర్టల్ కంబాట్ 11 కొరకు ప్రీ-ఆర్డర్ బోనస్గా ఉంటుంది.

మోర్టల్ కంబాట్ 11 ను విడుదల చేస్తున్న వేదికల గురించి మాకు కూడా తెలుసు, వాటిలో ఒకటి ఆటగాళ్లకు ఆశ్చర్యాన్ని కలిగించవచ్చు. ఊహించినట్లుగా, మోర్టల్ కొమ్బాట్ 11 PC, PS4 మరియు Xbox One లలో ప్రారంభమవుతుంది, కాని నింటెండో స్విచ్ కోసం ఈ గేమ్ అభివృద్ధి చెందుతుంది, 2007 నాటి మోర్టల్ కంబాట్: ది అర్మగెడాన్ ఆన్ ది Wii నుండి నింటెండో కన్సోల్లో మొట్టమొదటి మోర్టల్ Kombat మెయిన్లైన్ విడుదలగా ఉంది. మోర్టల్ కంబాట్ 11 యొక్క మొబైల్ సంస్కరణ కూడా రచనల్లో కూడా ఉంది, కాని ఆ ముందువైపు నెదర్ రాయిమ్ లేదా వార్నర్ బ్రోస్ ఒక్కటే ప్రకటించలేదు.

నైతిక-Kombat -11 పూర్వ-ఆర్డర్-షాయో- ఖాన్

మోర్టల్ Kombat 11 కొనుగోలుదారులు ఎంపిక వారి వేదిక సంబంధం లేకుండా ముందుగా ఆర్డర్ బోనస్ అన్ని యాక్సెస్ ఉంటుంది, మరియు ఇప్పటివరకు, రెండు ముందుగా ఆర్డర్ బోనస్ ప్రకటించారు. గతంలో చెప్పినట్లుగా, మోర్టల్ కంబాట్ 11 రచనలలో ప్రీ-ఆర్డర్ బోనస్ బీటా ఉంది, అలాగే ముందుగా ఆర్డర్లు కూడా షాయో ఖాన్ను ఒక వాయించగల యుద్ధంగా పొందుతాయి. ముందస్తు ఆర్డర్ బోనస్ వెనుక షావో ఖాన్ లాక్ అప్పటికే వివాదాస్పదమైనది, కానీ కొందరు అభిమానులు ఫ్రాంచైజీకి తిరిగి రావటాన్ని చూడటం సంతోషంగా ఉంటారు (అతను మోర్టల్ కొమ్బాట్ X యొక్క మొబైల్ సంస్కరణలో మాత్రమే ఉన్నాడు) .

మోర్టల్ Kombat 11 గురించి మరింత సమాచారం రాబోయే నెలల్లో అంచనా వేయబడుతుంది, మరియు ఏ ఆలస్యం లేదని ఊహిస్తూ, అభిమానులు ముందుగానే కాకుండా ఆటను ప్రయత్నించవచ్చు.

మోర్టల్ Kombat 11 PC, PS4, స్విచ్ మరియు Xbox One కోసం ఏప్రిల్ 23 న ప్రారంభించనున్నట్లు.