ఇతిహాసం పెర్త్ రిటర్న్ – క్రిక్బ్జ్

ఇతిహాసం పెర్త్ రిటర్న్ – క్రిక్బ్జ్

2008 లో virtuosos సముద్రంలో త్యోరో నుండి, ఇషాంత్ శర్మ ప్రస్తుతం బౌలింగ్ యూనిట్ యొక్క సీనియర్ స్టేట్స్మెన్ గెట్టీ

ఇది పెర్త్లో శనివారం ఉదయం వేడిగా ఉండేది, మెర్క్యూరీ 40 డిగ్రీ సెంటిగేడ్ మార్క్తో సరసమైనది. పబ్లిక్ అడ్రస్ సిస్టం పదే పదే వివిధ రకాలైన పాయింట్ల వద్ద స్వేచ్ఛగా అందుబాటులో ఉన్న చర్మం క్రీమ్కు తమను తాము సహాయం చేయడానికి ప్రేక్షకులను కోరింది. ఇది స్టాండ్లు, విరుద్ధంగా, దిగ్గజ WACA గ్రౌండ్లో ప్యాక్ చేయబడిన రోజు కూడా, ఇది ఒక రోజు

ఒంటరిగా, ఆ సంఖ్యలు తక్కువ కాదు. ఇర్ఫాన్ పఠాన్ 54 పరుగులతో మూడు వికెట్లు పడగొట్టాడు. ఆర్పి సింగ్, కెప్టెన్ అనిల్ కుంబ్లే, వీరేంద్ర సెహ్వాగ్ రెండు వికెట్లు పడగొట్టాడు. ఆతిథ్య జట్టు 413 పరుగుల లక్ష్యంతో భారత్కు 72 పరుగుల విజయాన్ని అందించింది.

అయినప్పటికీ, ఇది ఒక వికెట్ ఇషాంత్ అన్నాకి, మరియు శనివారం నిలిచిన సమ్మెకు ముందున్న కృషి యొక్క అద్భుతము. రాహుల్ ద్రావిడ్ ద్వారా మూడవ స్లిప్లో క్యాచ్ అందుకున్న రికీ పాంటింగ్, ఆస్ట్రేలియన్ కెప్టెన్, ఇషాంత్ మొదటి ఇన్నింగ్స్లో గంభీరంగా ఉన్నాడు. అతను నైపుణ్యాలను మరియు nous ఒకసారి ఘనాపాటీ పొందుటకు. అదే మ్యాచ్లో అతను మళ్ళీ చేయగలడు?

పాంటింగ్ మరియు మైక్ హస్సీలతో మలుపులో ఆస్ట్రేలియా నాలుగో రోజు ఉదయం 62 పరుగులు చేసింది. ఊహించని విధంగా, కుంబ్లే తన కౌమార త్రూలో మారినంత వరకు చాలా కాలం పట్టలేదు, ఇషాంత్ తన కెప్టెన్ను నిరాశపర్చలేదు. ఏడు వందల ఓవర్లో ఇషాంత్ రికీ పాంటింగ్ తన సాధారణ ఆధిపత్య స్వీయ ప్రకాశవంతమైన నీడగా కనిపించాడు. అతని సీమ్ స్థానం మాదిరిగా ఉంది మరియు ఆస్ట్రేలియన్ కెప్టెన్ కఠినంగా పనిచేసే నరములు యొక్క కట్టకు అదనపు బ్యాస్ ద్వారా అతనిని పిడివాడిని మరియు అతనిని నాడీ అడుగుల వెలుపల పంది మరియు బయట పడగొట్టేలా బలవంతం చేశాడు హార్ట్.

ఏడు ఓవర్లకు, ఇషాంత్ తన హృదయాన్ని అవుట్ చేసాడు. క్రికెట్, క్రూరమైన క్రికెట్, ఎల్లప్పుడూ కృషికి ప్రతిఫలము ఇవ్వదు; ఒక వికెట్ అస్పష్టంగా ఉంది.

అప్పుడు, నాటకీయంగా, కుంబ్లే తన సీక్వెల్ సీల్ లో విశ్రాంతి తీసుకోవడానికి సిద్ధమయ్యాడు. సినిమాలు మాదిరిగానే, వీరేంద్ర సెహ్వాగ్ కెప్టెన్ చెవికి వ్రేలాడదీశారు. ఇప్పుడు, కుంబ్లే యొక్క సంబంధం ఇషాంత్ ఎనిమిది నెలల కంటే ఎక్కువ కాలం ఉండగా, సెహ్వాగ్ తన ఢిల్లీ సభ్యుడిని మరింత బాగా తెలుసు.

“పాంటింగ్ సమ్మె

(

హన్, కరుంగా (అవును, నేను రెడీ), “wiry కుర్రవాడు నుండి అధిక పిచ్ కిరీటం ఉంది.

 ఇషాంత్ ఎప్పటికీ చేయడు WACA

ఆస్ట్రేలియాలో ఇషాంత్ ఎప్పుడూ ఏమీ చేయలేరు, అటువంటి నిరంతర శత్రుత్వం మరియు ఆక్రమణల యొక్క తొమ్మిది-అంతకు మించిన అక్షరాలను శనివారం ఉదయం ఒక cloudless శనివారం ఉదయం WACA © గెట్టి

మీడియాలో ‘ఓవర్ఫ్లో’ ప్రాంతానికి చెందినది, ఇది పూర్తిగా అంశాలకు గురైనది, మా ముఖాలు మరియు తలలు పోయడంతో సూర్యుడు మా నిస్సహాయ తొక్కల మీద పచ్చబొట్టు వేయడంతో, ఇషాంత్ తన ఎనిమిదో వరుసలో తొలి బంతిని సాధించిన రోజున మా సీట్లలో ముందుకు సాగాలి. ఇది ఒక అందం, కారిడార్లో మోసపూరితమైనది; జ్వరం వంటి చిమ్మట వంటి, పాంటింగ్ యొక్క విల్లో పేలుడు చిన్న గోళముకు అయస్కాంతముగా డ్రా చేయబడుతుంది. బంతి బ్యాట్ యొక్క కేంద్రాన్ని కోల్పోయి, వెలుపలి అంచుని ఆకర్షించింది మరియు మొదటి స్లిప్ మరియు వెచ్చని, స్వాగతించే, ద్రావిడ్ యొక్క కృతజ్ఞతగా చేతులు వైపు శాంతముగా వెళ్లింది. దేవ్ క్రికెటింగ్ దేవ్స్, కొన్నిసార్లు మీరు చాలా దయగా ఉంటారు.

టెస్ట్ పర్యటనల కోసం ఇషాంత్ మూడుసార్లు ఆస్ట్రేలియాకు వచ్చి, WACA, కానీ అతను ఈ కౌంటీలో ఏమీ చేయలేడు, పాంటింగ్, హస్సీ మరియు ఆండ్రూ సైమండ్స్ లాంటి సూపర్స్టార్ల కవర్తో శనివారం ఉదయం ఒక క్లౌడ్ కాని శనివారం ఉదయం అటువంటి నిరంతర శత్రుత్వం మరియు ఆక్రమణ యొక్క తొమ్మిది-ఓవర్ స్పెల్ మ్యాచ్కు సరిపోలలేదు. ఇది stuff 19 సంవత్సరాల వయస్సు కల ఉంది; ఇషాంత్ యొక్క స్వప్నం రియాలిటీగా మారిపోయింది, భారతీయ పునరుద్ధరణకు ఇంధనంగా ఇంధనంగా మారినది, ఇది సిడ్నీ యొక్క అనాలోచిత పట్టీని తొలగిస్తూ పదిరోజుల ముందు పడింది.

ఈ నాటకాన్ని లేదా కుంబ్లే యొక్క లోతైన ‘ఏక్ ఔర్ కరేగా?’ అని ఇషాంత్ గుర్తుచేసుకున్నాడు అసాధ్యం. బుధవారం (డిసెంబర్ 12) మధ్యాహ్నం శుక్రవారం నుండి రెండవ టెస్టుకు ముందుగా భారత జట్టు WACA కి వైదొలిగింది. ఈ ఆట స్వాన్ రివర్ ద్వారా WACA నుండి వేరు చేయబడుతున్న స్వింగ్ కొత్త పెర్త్ స్టేడియం వద్ద మొదటి టెస్ట్ అవుతుంది, కాని జట్లు WACA లో రెండు రోజులు సాధించాయి, ఎందుకంటే కొత్త వేదిక $ 1.6 బిలియన్ వ్యయంతో నిర్మించబడింది మరియు ప్రతి పాశ్చాత్య ధర ఆస్ట్రేలియా గృహం $ 1500, నెట్స్ కోసం అందుబాటులో లేదు.

ఇషాంత్ మరియు జాస్ప్రీత్ బుమ్రా, మూడు పేస్ బౌలింగ్ cogs లో రెండు ఉబెర్ విజయవంతమైన చక్రం అడిలైడ్ ఓవల్లో సందర్శకులు సోమవారం 31 పరుగుల గెలవగా నిలిచారు, WACA వద్ద వ్యాయామ సౌకర్యాలను ఉపయోగించుకోవటానికి నికర సెషన్లో భాగం కావడం లేదు. ఇషాంత్ ఇక్కడ ఒక కుర్చీతో ఉన్న విపరీతమైన స్వీయ వ్యక్తి, అక్కడ అరుపులు, ఎప్పటికప్పుడు పోరాడుతున్న భిన్నమైన అనుభవజ్ఞుడైన యువకుడైన యువకుడు.

2008 లో కమలెం, ద్రావిడ్, సెహ్వాగ్లతో పాటు ఇషాంత్ జట్టు సభ్యుల్లో సచిన్ టెండూల్కర్, వివిఎస్ లక్ష్మణ్, సౌరవ్ గంగూలీ – ఇషాంత్ బౌలింగ్ విభాగంలో సీనియర్ రాజధాని. జహీర్ ఖాన్ ఇంత గొప్ప ప్రఖ్యాతి గాంచిన గురువు పాత్రను పోషించింది, ఇషాంత్ తనకు ఒకసారి తన విస్తృత భుజాలపై పడిపోయింది మరియు అతను బమ్రా, మొహమ్మద్ షామి, ఉమేష్ యాదవ్, హర్డిక్ పాండ్య మరియు వారి ఇల్క్.

2003-04లో మరియు 2003-08లో మళ్లీ ఆస్ట్రేలియాలో టెస్ట్ విజయాలు సాధించిన గోల్డెన్ తరం కాకుండా, ఇషాంత్ అనేది ఇండియన్ క్లబ్లో ఒకటి కంటే ఎక్కువ టెస్టు విజయంలో పాల్గొన్న ఇండియన్ క్లబ్. అతను ఆస్ట్రేలియా తన నాల్గవ టెస్ట్ పర్యటనలో – ఏ ఇతర భారత పిస్మాన్ ఇప్పటివరకు నిర్వహించేది మరియు పార్థివ్ పటేల్ వెనుక టెస్ట్ జట్టులో రెండవ సీనియర్ అత్యంత సభ్యుడు, మే 2007 లో ఢాకా లో బంగ్లాదేశ్ వ్యతిరేకంగా తన తొలి చేసింది. లార్డ్ యొక్క టెస్ట్ లో ఏడు, గత దశాబ్దంలో కొన్ని ఇతర ప్రశంసనీయ ప్రయత్నాలు, కానీ అది WACA, పేస్ మరియు బౌన్స్ ద్వారా దూరంగా పొందిన ఉప ఖండం నుండి తరచుగా బౌలర్లు యొక్క స్మశానం వద్ద తన నాయకత్వం,

గత యుగంలో WACA చుట్టూ ఉన్న ప్రకాశం విపరీతమైనది. భారతదేశం నుండి చిన్న గ్లాడియేటర్స్ కోలోస్సియంలో ఆకలితో ఉన్న సింహాలకు విసిరివేయబడినట్లుగా, వారి ఆత్మ సిద్ధపడలేదు, కాని వాటికి మంచిది కాదు, ఉత్తేజిత వ్యాఖ్యానం మరియు టెలివిజన్లో అద్భుతమైన చిత్రాల ద్వారా విస్తరించిన ప్రభావం, కళాశాల లేదా పని ముందు అల్పాహారం కట్టుకోవడం మధ్య జరిగినది. ఆస్ట్రేలియాలో WACA యొక్క జ్యోతిష్యంలో ఆసియా నుండి జట్లు మరియు బ్రిస్బేన్లోని గబ్బా యొక్క యాంఫీథియేటర్, ఒక సమయంలో దేశంలో స్పైసిస్ట్ ట్రాక్స్లో బౌన్స్ అవ్వడం మరియు ఆనందం పొందడం వంటి ప్రత్యేకమైన ఆనందాన్ని పొందింది. WACA యుద్ధం జరిగింది. WACA అల్ల్డెర్న్ మరియు మార్షెస్ జియోఫ్ మరియు రాడ్, హుఘ్స్ మరియు ఇన్వెర్రిటీల యొక్క లిల్లీ మరియు మెక్కెంజీల నివాసంగా ఉంది. WACA యుద్ధపు ఒంటరితనం చోటుచేసుకున్న చోటే ఉంది, చీలమండ ఎగిరిపోయి, వైద్యం నిలబెట్టింది. ఇషాంత్ WACA జయించడంలో తన పాత్రను పోషించాడు, ఆసియ సింహంను చుట్టుముట్టడంతో, స్నార్లింగ్ను జయించడం, పెంచుతుంది. విజయాలు, మరియు ముఖ్యంగా సిడ్నీలో జరిగిందని వెల్లడించినప్పుడు, కొన్ని తియ్యగా ఉండేవి.

పెర్త్ స్టేడియం అవుట్ ఫీల్డ్ ఆస్ట్రేలియాలో తన 12 వ టెస్ట్ మ్యాచ్కు శుక్రవారం కిచెర్ పార్క్ పార్క్ వద్ద, ఇషాంత్ WACA యొక్క దిశలో విశాలంగా కనిపిస్తాడు, మరియు ఒక వికెట్ స్పెల్ అతనిని బాగా నడిపిస్తుందని గుర్తుచేసుకుంటాడు. ఒక క్షణం తరువాత, అతను పాపప్ క్రీజ్ తో తన దురదృష్టకర మరియు పునరావృత సంపదలను క్షమించగలడు, మరియు ఇంకా సాధారణముగా నెరవేరని కెరీర్ ఇప్పటికీ అతనిని 25 టెస్టులలో 259 వికెట్లు తీసుకున్నాడు. అన్ని తరువాత, ఒక ఏకాంత చర్మం జానపద అంశాలు అవుతుంది అని తరచుగా కాదు. బౌలర్ ఇషాంత్ శర్మ తప్ప, మరియు రికీ పాంటింగ్ యొక్క కాల్కి హెడ్లైట్లు సమాధానమిచ్చిన కుందేలు కాదు.

© Cricbuzz < మెటా కంటెంట్ = "30" itemprop = "height">

సంబంధిత కథలు