ఇషాకు ప్రీ-వెడ్డింగ్ బాష్ – టైమ్స్ నౌలో శ్లోకా మెహతా-ఆకాశ్ అంబానీ, రాధిక మర్చంట్-అనంత్ అంబానీ డ్యాన్స్ ఫ్లోర్ను కాల్చేస్తారు.

ఇషాకు ప్రీ-వెడ్డింగ్ బాష్ – టైమ్స్ నౌలో శ్లోకా మెహతా-ఆకాశ్ అంబానీ, రాధిక మర్చంట్-అనంత్ అంబానీ డ్యాన్స్ ఫ్లోర్ను కాల్చేస్తారు.
ఇషా యొక్క ప్రీ-వివాహ బాష్లో ఆకాష్-షోలో, అనంత్-రాదికా నృత్యం

ఇషా యొక్క ప్రీ-వివాహ బాష్లో ఆకాష్-షోలో, అనంత్-రాదికా నృత్యం

ఇషా అంబానీ, ఆనంద్ పిరమల్ డిసెంబరు 12 న వివాహం చేసుకున్నారు. వీరిద్దరూ తమ భవిష్యత్ రిసెప్షన్ పార్టీలతో కలిసి జరుపుకుంటున్నారు. అంబానీ ముంబై నివాసంలో అంటిల్లియాలో వివాహం చేసుకున్నారు. పెద్ద బాలీవుడ్ ప్రముఖులు చాలా సంతోషంగా ఉన్న రోజున హాజరయ్యారు మరియు ఫోటోలు మరియు అదే వీడియోలను మాతో పంచుకున్నారు.

ముంబైలో ఒకరితో ముడిపడివుండే ముందు, జంట యొక్క పూర్వ-వివాహ ఉత్సవాలు ఉదయపూర్లో జరిగాయి. మొత్తం వ్యవహారం విలాసవంతుడి కంటే తక్కువగా ఉంది. బాలీవుడ్ ప్రముఖులు చాలా బాష్ లో ప్రదర్శించారు. ఆకాశ్ అంబానీ మరియు అనంత్ అంబానీ డ్యాన్స్ షలోకా మెహతా మరియు రాధిక మర్చంట్ ఈ పాటలో బాలం పిచ్కరి చిత్రం ఎహ జవని హై దేవని రౌండ్లు చేస్తున్నారు.

జంటలు డ్యాన్స్ ఫ్లోర్ మీద చంపడం అనిపిస్తుంది.

దిగువ వీడియోను పరిశీలించండి:

ఈ వీడియోను తన Instagram న శీర్షికతో “మనీష్ మల్హోత్రా” అనే వీడియోతో పంచుకున్నారు, “” చాలా అందంగా @ షలోకా 11 మరియు @ ప్రహికమర్చాట్ డాన్స్ ఫ్లోర్తో డాన్స్ ఫ్లోర్ @ ఆమ్బని 1 @ అనంత్బంబనీ .94, ఉదయపూర్ లో ఇషా అంబానీ @_iiishmagish #anandpiramal #sangeet #celebrations వద్ద. ”

(కూడా చదవండి: ఒక విలాసవంతమైన వివాహం తరువాత, ఇషా అంబానీ, ఆనంద పిరమల్ యొక్క మొట్టమొదటి రిసెప్షన్ ముంబలో వారి కొత్త ఇంటిలో జరిగింది )

ఇషా మరియు ఆనంద్ కలిసి వారి భవిష్యత్ జరుపుకునేందుకు నిన్న ఒక వివాహ రిసెప్షన్ నిర్వహించారు. రిసెప్షన్లో, బాలీవుడ్ ప్రముఖులు, అలాగే అనేకమంది రాజకీయ నాయకులు ఒక ప్రదర్శనను చేశారు

ఈ స్థలంలో మరిన్ని నవీకరణల కోసం వేచి ఉండండి.