కపిల్ శర్మ, గిన్ని చత్రాత్ గ్రాండ్ రిసెప్షన్: డల్లర్ మెహెండీ మేకింగ్ సెలబల్స్ బర్న్ ది డాన్స్ ఫ్లోర్ – న్యూస్ 18

కపిల్ శర్మ, గిన్ని చత్రాత్ గ్రాండ్ రిసెప్షన్: డల్లర్ మెహెండీ మేకింగ్ సెలబల్స్ బర్న్ ది డాన్స్ ఫ్లోర్ – న్యూస్ 18

అమృత్సర్లో తన స్నేహితులు మరియు కుటుంబ సభ్యుల కోసం కపిల్ శర్మ బహుమతిని ఇచ్చాడు.

Kapil Sharma, Ginni Chatrath Grand Reception: Watch Daler Mehendi Making Celebs Burn the Dance Floor
అమృత్సర్లో తన స్నేహితులు మరియు కుటుంబ సభ్యుల కోసం కపిల్ శర్మ బహుమతిని ఇచ్చాడు.

నటుడు-హాస్యనటుడు కపిల్ శర్మ డిసెంబర్ 12 న జలంధర్లో తన సుదీర్ఘకాల గర్ల్ ఫ్రెండ్ గిన్ని చాత్రత్తో ముడి వేశారు. ఇద్దరు సన్నిహిత మిత్రులు, సన్నిహిత మిత్రులు మరియు కుటుంబ సభ్యులతో హాజరయ్యారు. వివాహ నృత్యాలను పూర్తిచేసిన తర్వాత, కొత్తగా ఐదు నక్షత్రాల హోటల్ వద్ద అమృత్సర్లో కొత్తగా ఒక గొప్ప రిసెప్షన్ నిర్వహించబడింది.

రాత్రి కోసం జంట నలుపు మరియు బంగారు వారి రిసెప్షన్ themed. వరుడు గోల్డ్ సీక్విన్లతో అలంకరింపబడిన పర్పుల్ షెర్వానిని ఎంపిక చేసుకున్నప్పుడు, వధువు భారీగా శృంగారమైన పాస్టెల్ ఆకుపచ్చ అనార్కలీ దావా ధరించినట్లు చూసారు.

కపిల్ యొక్క సహ నటులు కృష్ణా అభిషేక్, కికు శారదా, భారతీ సింగ్ మరియు బాబూ మాన్లు హాజరైన ముఖాల్లో ఉన్నారు. రిసెప్షన్ ప్రశంసలు పొందిన గాయకుడు డేలే మెహేండి ద్వారా ప్రత్యేకమైన పనితీరును కలిగి ఉంది. రిసెప్షన్ యొక్క వీడియోలు మరియు చిత్రాల ద్వారా వెళ్ళడానికి ఏదైనా ఉంటే, అతిథులు మరియు జంట మెహేంది యొక్క పాటలో ఒక గొప్ప సమయం నృత్యం. ఒకసారి చూడు:

ఈ జంట కోసం వివాహ ఉత్సవాలు అమృత్సర్లోని కపిల్ నివాసంలో ‘జాగ్రన్’ తో మొదలైంది. త్వరలోనే కపిల్తో త్వరలో కపిల్ శర్మ షోలో కనిపించనున్న క్రష్ణా, ఇన్స్ప్రాగ్రామ్లో వేడుకల్లో పాల్గొన్న చిత్రాలను పంచుకున్నారు. సుమోనా కూడా జాగ్రన్ కోసం ఈ జంటలో చేరాడు.

గతంలో, కపిల్ తన అభిమానులను తన పెళ్లి వేడుకల నుండి రెండు చిత్రాలతో చూశాడు. డిసెంబరు 12 న సాంప్రదాయ హిందూ వివాహ ఆచారాల ప్రకారం ఈ జంట ముడిపడిఉంది, తరువాత ఆనంద్ కరాజ్ వేడుక జరిగింది. వివాహం వద్ద కూడా కపిల్ అభిషేక్, సుమోనా చక్రవర్తి, రాజీవ్ ఠాకూర్, భారతి మరియు ఆమె భర్త హర్ష్ లించాచియాతో సహా టెలివిజన్ పరిశ్రమ నుండి కపిల్ స్నేహితులే ఉన్నారు.

నటుడు-హాస్యనటుడు డిసెంబర్ 24 న తన సహచరులు మరియు చలనచిత్ర కూటమి సభ్యుల కోసం ముంబైలో ప్రత్యేక కార్యక్రమంలో పాల్గొంటారు.