జావా మోటార్సైకిల్స్ మొదటి డీలర్ రాయల్ ఎన్ఫీల్డ్ డీలర్ – వీడియో – రష్ లేన్ పక్కన ప్రారంభించబడింది

జావా మోటార్సైకిల్స్ మొదటి డీలర్ రాయల్ ఎన్ఫీల్డ్ డీలర్ – వీడియో – రష్ లేన్ పక్కన ప్రారంభించబడింది

భారతదేశంలో మొట్టమొదటి జావా డీలర్షిప్లు నేడు చాలా ప్రారంభించబడ్డాయి. గత నెల ప్రయోగ సమయంలో, జావా 5 డిసెంబర్ నాటికి మొదటి డీలర్షిప్లను ప్రారంభించటానికి హామీ ఇచ్చింది. షెడ్యూల్ వెనుక ఒక బిట్ నడుస్తున్న, జావా కూడా ఈ నెల చివరి నాటికి 60 డీలర్షిప్లను, 2019 మార్చి నాటికి 105 డీలర్షిప్లను తెరిచింది. ఇక్కడ నగరాలు మరియు జావా డీలర్స్ యొక్క పూర్తి జాబితా ఉంది .

మొట్టమొదటి జిం డీలర్ బనార్లో ఉంది, రెండవది చిన్చ్వాడ్లో ఉంది. డీలర్షిప్ల పేరు శక్తి ఆటోమొబైల్స్ మరియు ఎన్ఎస్జి జావా. బానేర్ జావా ఒకే భవనం యొక్క మొదటి అంతస్తులో ఉంది, దీనిలో రాయల్ ఎన్ఫీల్డ్ డీలర్షిప్ కూడా ఉంది.

చిత్రం – ప్రశాంత్ భండారి

పూణేలో జావా డీలర్షిప్ల ప్రదేశం
1 – బానర్: M / s శక్తి ఆటోమొబైల్స్, సర్వే నెం .288/1, 1 వ అంతస్తు, శివ్ ప్లాజా (కేఫ్ కాఫీ డే), బానర్, పూణే – 411045
2 – చిన్చ్వాడ్: M / s NSG జావా, గ్రౌండ్ ఫ్లోర్, 202, గవాడే ఎస్టేట్, ముంబై పూణే హైవే, చిన్చ్వాడ్ స్టేషన్, పూనే – 411109
జావా డీలర్షిప్ కూడా రోడ్డు వైపు సహాయం అందిస్తుంది. RSA వాన్ జావా రంగులలో పూర్తయింది

భారతదేశంలో జావా యొక్క పునరుత్థానం మహీంద్రా యొక్క అనుబంధ క్లాసిక్ లెజెండ్స్ చేత సులభతరం చేయబడింది. షోరూమ్ను శ్రీమతి బోమన్ ఇరానీ, ఛైర్మన్ & మేనేజింగ్ డైరెక్టర్, రస్టెజ్జీతో కలిసి, క్లాసిక్ లెజెండ్స్ ప్రెసిడెంట్ చీఫ్ ఎగ్జిక్యూటివ్ ఆఫీసర్ ఆశిష్ జోషితో ప్రారంభించారు. పూనేలో ముందుగా లిమిటెడ్. పూణేలో క్లాసిక్ లెజెండ్స్ మొదటి జావా మోటార్సైకిల్స్ డీలర్షిప్ను ప్రారంభించేందుకు ఇది నాకు ఎంతో గర్వకారణం. జావా మోటార్సైకిల్స్ ద్వారా పెద్ద అభిమానులను ఆస్వాదించింది మరియు గత నెలలో భారతదేశంలో మేము తిరిగి జావాను తీసుకువచ్చినప్పుడు ఇది మాకు ఒక చారిత్రక క్షణం. దేశంలో మోటార్సైకిల్ ఔత్సాహికులకు ఈ క్లాస్సిక్స్ అందించడానికి మేము చాలా ఉత్సాహంగా ఉన్నాము. ”

పరస్పరం పక్కన జావా మరియు రాయల్ ఎన్ఫీల్డ్ డీలర్. చిత్రం – సిడ్.

భారతీయ ప్రీమియం మోటార్సైకిల్ మార్కెట్ పెరుగుతున్నది కాదు, వినియోగదారు రుచి మరియు ప్రాధాన్యతలను కూడా పరిగణిస్తున్నందున ఈ మోటార్ సైకిళ్ల శ్రేణికి ఇది సరైన సమయం అని మిస్టర్ అశిష్ జోషి అన్నారు. ఉదయపూర్లో మా ఇటీవల జరిపిన జావా ఎక్స్పీరియన్స్ మీడియా రైడ్ కార్యక్రమంలో మేము ఈ మోటార్ సైట్లు రెండింటిలో నిర్మించడంలో మా ప్రయత్నాలకు సాక్ష్యంగా రావే సమీక్షలను అందుకున్నాము. ”

గత నెల ప్రారంభించబడి , కంపెనీ జావా (క్లాసిక్) మరియు జావా నలభై-రెండింటికీ బంతి రోలింగ్ను సంపాదించింది. ఈ కాకుండా సంస్థ మోడ్లు / కస్టమ్ బైకులు, మరియు దాని అవకాశాలను ఆలోచన ఆసక్తి ఉంది. జవా 42 కోసం ప్రయోగ ధర రూ. 1.55 ఎల్, జావాకు రూ. 1.64L, జావా పెరాక్ కస్టమ్ బాబర్ కోసం రూ .1.89L బైక్లు ప్రవేశపెట్టారు.

ప్రయోగంలో, జావా ఒక క్లాసిక్ మెరూన్ నీడను ధరించింది. ఇతర రెండు రంగు ఎంపికలు జావా బ్లాక్ మరియు జావా గ్రే ఉన్నాయి. జావా 42 ఆరు రంగులలో లభిస్తుంది. జావా ఒక BS-VI కంప్లైంట్ 293 సిసి, సింగిల్ సిలిండర్, ద్రవ చల్లబడేది, నాలుగు వాల్వ్ ఇంజిన్ నుండి శక్తిని పొందుతుంది. FI ఎనేబుల్ సెటప్ ఆరు వేగంతో జత చేయబడింది, గరిష్ట శక్తి 27 hp మరియు 28 nm యొక్క గరిష్ట టార్క్లను అందిస్తుంది. రెట్రో ప్రేరేపిత నూతన యుగం సమర్పణ ఒకే ఒక ఛానల్ ABS ను ప్రామాణికంగా కలిగి ఉంది.