మిల్వాకీ రీమాచ్ లో ఐయాక్టిటా బెట్స్ లీ అగైన్స్ట్ – అల్టిమేట్ ఫైటింగ్ ఛాంపియన్షిప్ యొక్క అధికారిక వెబ్సైట్

IAQUINTA vs LEE 2

కెవిన్ లీతో తన UFC ఫైట్ నైట్ ప్రధాన కార్యక్రమంలోని చివరి రెండు రౌండ్లలో అల్ యౌకుంట నుండి చివరి ఇక్విన్టా నుండి వచ్చిన ఉద్రిక్తత న్యూయార్కర్ తన సహచర తేలికపాటి పోటీదారుతో ఏకగ్రీవ నిర్ణయంతో తన పునర్నిర్మాణాన్ని తీసుకువచ్చేందుకు అనుమతించింది, దీనితో పిసిసర్వ్ వద్ద మిల్వాకీ కు ప్రమోషన్ యొక్క తిరిగి రావడం ఫోరం.

2014 లో వారి మొట్టమొదటి మ్యాచ్లో లీ నిర్ణయం తీసుకున్న 14-4-1 స్కోరుతో, ఇ-క్వాలిటీ ఇయక్విన్టాకు, 48-47, రెండుసార్లు 48-47 మరియు 49-46 పరుగులు చేశాడు. లీ- 4 స్థానంలో ఉన్న లీ 17-4 తేడాతో పడతాడు.

లీవ్ తన గడ్డంని ప్రారంభించటానికి లీకి బలవంతం చేశాడు, అతను స్పిన్నింగ్ వెనుక మోచేతికి దిగి, కుడి చేతికి ఫ్లష్ చేశాడు. లీ తన జబ్ను పని చేయడం ద్వారా ప్రతిస్పందించాడు, ఇక్విన్టా యొక్క ముఖాన్ని గుర్తించాడు, తర్వాత అతను శిలువ మరియు కిక్స్లో మిక్సింగ్ను ప్రారంభించాడు. ఐక్విన్టా ఒక ఉపసంహరణను బెదిరించడంతో, లీ ప్రతిస్పందించినప్పుడు, న్యూయార్కర్ ఒక పంచ్ మేడమీదను కాల్చివేస్తాడు, ఇది రౌండ్ అంతటా సమర్థవంతమైనది.

లీ రౌండ్ రెండు ప్రారంభ మ్యాచ్ మంచానికి వచ్చింది మరియు అతను Iquinta యొక్క తిరిగి పట్టింది. మిచిగాన్ స్థానిక దాడుల నుండి తొలగించాడు, కానీ అతను తన శత్రువుల మెడను పొందలేకపోయాడు, మరియు రెండు నిమిషాలు మిగిలాయి, ఇక్విన్టా తప్పించుకున్నాడు మరియు అతని పాదాలకు తిరిగి వచ్చాడు. ఇప్పుడు అది జబ్ ఉపయోగించేందుకు ఐక్విన్టా యొక్క మలుపు, మరియు అతను సాగిన డౌన్ సమర్థవంతంగా తొలగించారు.

ఇవుక్విన్ట యొక్క అద్భుతమైన నేరం మరియు రక్షణ రౌండ్ మూడులో పదునైనది, లీ రెండు నిమిషాలలో మిగిలి ఉన్న ఆటగాడికి స్కోరును కూడా అందించింది. మళ్ళీ, లీ ఐయాక్టియా తిరిగి తీసుకున్నాడు, మరియు అతను పూర్తి చేయలేకపోయాడు, అతను కొమ్ము వరకు స్థానం ఉంచింది.

పాదాలపై పేస్ను నెట్టడం, లీక్కి కుడి చేతి చేతులు మధ్య తలపై కిక్కి దిగడం కూడా లీవ్ మరింత లాగిపోతుంది. రౌండ్ ద్వారా మిడ్ వే, ఇక్కింటా రక్షకద్రవ్యం మీద లీడ్ను కలిగి ఉంది, కానీ జంట “ది మోటౌన్ ఫెనామ్” నుండి అతని శరీరాన్ని కిక్స్ వెనక్కి తీసుకుంది, కాని రౌండ్ తీసుకోవడానికి సరిపోలేదు.

లీవ్ ఐదు నిమిషాల తొలి నిమిషంలో ఒక షాట్ తొలగింపు కోసం ఆడింది, కానీ ఇక్విన్టా ఇబ్బంది నుండి బయటకు వచ్చింది మరియు నిటారుగా ఉన్నాడు. లీ మట్టికి తిరిగి పోరాడటానికి ఒక అన్వేషణలో “ర్యాగింగ్ అల్” కు లాక్ ఉంచారు, అయితే చివరి ఫ్రేమ్ ద్వారా మిడ్వే, ఐకువింటా విరిగిపోయింది. లీ ఇవక్విన్టాకు చెందిన ఇద్దరు మిత్రులతో కలిసి వెయ్యబడింది. ఎడమ హుక్ 90 సెకన్లు మిగిలింది, కానీ లీ రికవరీ మరియు తిరిగి కొన్ని ఘన షాట్లు దిగింది. అయితే, లాంగ్ ఐల్యాండర్ యొక్క పిడికిలి నుండి కష్టతరమైన గుద్దులు వచ్చాయి, మరియు ప్రేక్షకులు పెద్దయెత్తున విజయం సాధించటానికి ఐక్విన్టాను గట్టిగా పలికారు.