జాసన్ Momamo హైర్ రీయూనియన్ ఎపిసోడ్ యొక్క గేమ్ యొక్క భాగంగా ఉంటుంది? నటుడు సమాధానాలు – న్యూస్ 18

జాసన్ Momamo హైర్ రీయూనియన్ ఎపిసోడ్ యొక్క గేమ్ యొక్క భాగంగా ఉంటుంది? నటుడు సమాధానాలు – న్యూస్ 18

మహోవా గేమ్లలో హైదరాబాదులోని దోథ్రకి ప్రజల ఖల్ డ్రోగో పాత్ర పోషించారు.

వార్తాసంస్థకు

అప్డేట్: డిసెంబర్ 17, 2018, 4:08 PM IST

Will Jason Momoa be a Part of Game of Thrones Reunion Episode? Actor Answers
మహోవా గేమ్లలో హైదరాబాదులోని దోథ్రకి ప్రజల ఖల్ డ్రోగో పాత్ర పోషించారు.

చివరి అధ్యాయాన్ని తెరవడానికి ముందు,

హైర్ యొక్క గేమ్

మేకర్స్ పునఃకలయిక ఎపిసోడ్తో అభిమానులకు చికిత్స చేస్తారు. కానీ నటుడు జాసన్ Momoa అతను ప్రత్యేక ఎపిసోడ్ యొక్క ఒక భాగం కాదు చెప్పారు.

HBO ఛానల్ ప్రత్యేక ఎపిసోడ్ యొక్క వార్తను ధ్రువీకరించింది, కానీ ఇది నెట్వర్క్లో ప్రసారం చేయలేదు. ఇది పూర్తి సిరీస్ హోమ్ వీడియో బాక్స్ సెట్లో భాగంగా మాత్రమే అందుబాటులో ఉంటుంది, ఇది అన్ని ఎనిమిది సీజన్ల సంకలనాన్ని ప్యాకేజీ చేస్తుంది.

పునఃకలయిక ఎపిసోడ్లో అతను కనిపించబోతున్నారా అని అడిగిన ప్రశ్నకు, “నేను అలా భావించడం లేదు.”

ఈ ధారావాహికలో దొత్వ్యా ప్రజలు ఖల్ డ్రోగో యొక్క యుద్ధ నాయకుడి పాత్రలో మోమోవా పాత్ర పోషించాడు, ఇది ఐరన్ సింహాసనం సజీవంగా ఉండటానికి తపన గురించి జార్జ్ RR మార్టిన్ యొక్క నవలల కథను తెస్తుంది. ఫైనల్ సీజన్ వచ్చే ఏడాది ఏప్రిల్లో వస్తాయి.

ప్రస్తుతానికి, మోమోవా తన సూపర్ హీరో చిత్రంలో విజయాన్ని సాధిస్తున్నాడు

Aquaman

.

వార్నర్ బ్రదర్స్ ప్రాజెక్ట్ సగం-మానవ, అర్ధ-అట్లాంటియన్ ఆర్థర్ కరీ (మొమోవా) యొక్క మూలం కథను అన్వేషిస్తుంది మరియు అతని జీవితకాలం యొక్క ప్రయాణంలో అతనిని తీసుకుంటుంది – అతను నిజంగానే ఎవరు ఉన్నాడని బలవంతం కాని, ఒక రాజు – అతను జన్మించిన అతను ఎవరు యోగ్యమైనది. ఈ చిత్రం డిసెంబర్ 14 న భారతదేశంలో విడుదలైంది. ఇది ఇంగ్లీష్, హిందీ, తమిళం మరియు తెలుగులో ప్రారంభించబడింది.

మనీలాలోని విలేకరుల సమావేశంలో, అమోమాన్ వైవిధ్యమైన జాతి నేపథ్యంతో అతను మాట్లాడుతున్నాడని మోమోవా చెప్పాడు.

“ఆర్థర్లాగే, ఐయోవా మరియు హవాయి మధ్య విభజన, నేను ఖచ్చితంగా గుర్తించగలిగాను మరియు ఫిలిప్పీన్స్ నుండి హవాయికి తాహితీ మరియు ఫిజీ వరకు అనేక ద్వీపాలను వారి జరుపుకునే నీటి దేవతలను కలిగి ఉన్నాను, “నటుడు అన్నారు.