మణికర్ణికి తొలిసారిగా మాజీ అంకిత లోఖహేంద్రుని కోరిన సుశాంత్ సింగ్ రాజ్ పుట్: ఇది గుండె నుండి వచ్చింది – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

మణికర్ణికి తొలిసారిగా మాజీ అంకిత లోఖహేంద్రుని కోరిన సుశాంత్ సింగ్ రాజ్ పుట్: ఇది గుండె నుండి వచ్చింది – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

విపరీతమైన విరామం తరువాత, నటులు సుశాంత్ సింగ్ రాజ్ పుట్ మరియు అంకిత లోఖహేందె వారి జీవితాలతో ముందుకు వచ్చారు. ఈ రెండు ఇద్దరూ ఆరు సంవత్సరాలకు పైగా సంబంధం కలిగి ఉన్నారు, వారు విడిపోయినట్లు 2016 లో వచ్చాయి. ఇటీవలే, కంగానా రనౌట్ యొక్క మణికర్ణికతో సున్నింగ్ తన ఆరంగేట్రం కోసం ఆంకితని కోరుకునే సమయంలో, అభిమానులు నటుల వెచ్చని శుభాకాంక్షలు ఆశ్చర్యపడ్డారు.

మణికర్నిక నుండి ధారావాహిక దర్శకుడు ముఖేష్ చబ్రా నటుడికి మొదటిసారి నటీనటుడిగా ఆంగిటా గురించి అనుకున్నాడు, సుశాంత్ ఇలా అన్నాడు, “నేను దానిని ఇష్టపడ్డాను (అంకిత యొక్క మొట్టమొదటి రూపం) మరియు నేను వ్రాసినది నా హృదయం నుండి. నేను ఆమెను అభినందించాలని అనుకున్నాను. “ఇంతకుముందు Instagram లో సుశాంత్ రాశాడు,” ఇది పూర్తిగా అంకిత అనిపిస్తుంది. ఈ చూడడానికి చాలా సంతోషంగా ఉన్నాను. దేవుని విజయం మరియు ఆనందం యొక్క మా తో అనుగ్రహించు. ”

అంకిత వ్యక్తిగతంగా అతను కోరుకున్నాడా అని అడిగారు, మరియు అలా చేయవలసిన అవసరాన్ని తాను గుర్తించలేదని సుశాంత్ చెప్పాడు. “సోషల్ మీడియాలో నేను వ్రాసేది నిజం, నేను ప్లాట్ఫారమ్లో వ్రాసిన సంగతేమిటి ప్రజలకు కానీ ఆమె కోసం కాదు (అంకిత).”

Instagram లో సుశాంత్కు బదులిచ్చిన అంకిత, “మీరు సుశాంత్కు కృతజ్ఞతలు తెలుపుతున్నాను మరియు నేను అదే వాడిని ఇష్టపడుతున్నాను,” స్టార్ స్క్రీన్ అవార్డ్స్లో పరస్పర చర్చ గురించి కూడా అడిగారు. అయితే, టైమ్స్ నౌలో ఒక నివేదిక ప్రకారం ఆమె ఈ వ్యాఖ్యను ‘నో వ్యాఖ్యానం’ తో పిలిచారు.

మరింత కోసం @ htshowbiz అనుసరించండి

మొదటి ప్రచురణ: డిసెంబర్ 17, 2018 16:10 IST