వికీ కౌన్షాల్ తీవ్రమైన సంబంధంలో ఉన్నాడని ఒప్పుకుంటాడు, కానీ అతను ఎవరు డేటింగ్ చేస్తున్నాడు? – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

వికీ కౌన్షాల్ తీవ్రమైన సంబంధంలో ఉన్నాడని ఒప్పుకుంటాడు, కానీ అతను ఎవరు డేటింగ్ చేస్తున్నాడు? – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

విక్కీ కౌశల్ ఒక సంబంధం ఉన్నట్లు ఒప్పుకున్నాడు, అయినప్పటికీ అతను చూస్తున్న వ్యక్తి యొక్క పేరు వెల్లడించలేదు. కరణ్ జోహార్ యొక్క చాట్ షోలో, కఫీ విత్ కరణ్ లో కనిపించిన , యురి నటుడు ఇలా అన్నాడు, “ఇది కొత్త సంబంధం, కానీ ఇది చాలా గంభీరమైనది.”

విక్కీ నహరు దూపియా యొక్క ప్రదర్శన, నో ఫిల్టర్ నేహాపై ఒక పాట పాడారు, నటుడు హర్లీన్ సేథితో డేటింగ్ చేయడానికి పుకారు వచ్చింది. వీరిద్దరూ కలిసి బహిరంగంగా కలిసిపోయారు.

ఏ ఫిల్టర్ నేహాలోనూ, విక్కీ తన కన్నులెవరూ ఏర్పాటు చేసిన ఉద్దేశంతో పార్టీని ఆహ్వానించమని అడిగారు. కానీ అతను వేరే స్త్రీకి పరిచయం చేయబడ్డాడు. “జానా థా జపాన్, పోహోక్ గేయీ చీన్, సజజ్ గేయ్ నా. అది ఏమి జరిగింది, “విక్కీ అన్నాడు. నేహుడు అతనిని అడిగినప్పుడు అతను ఏ వ్యక్తిని అడిగాడో, అతను హెర్లీన్ కోసం అనేక సార్లు తుడుపు చేయాలనుకుంటున్నట్లు, తిండర్పై కుడివైపు (సూపర్ లాగా) తుడుపు చేయాలనుకుంటున్నట్లు, అతను హర్లీన్ కోసం అనేకసార్లు తుడుపు చేయాలనుకుంటున్నానని చెప్పాడు, “కుడి, సూపర్ అప్, అప్. అప్మ్లాబ్ జిట్నా చాద్ జాయే. ”

ఇండియన్ ఎక్స్ప్రెస్తో మాట్లాడుతూ, హర్లీన్ ఇలా అన్నాడు, “ప్రేమ రెండుసార్లు, మూడుసార్లు, ఎన్నోసార్లు జరుగుతుందని నేను నమ్ముతున్నాను. ఇది ఏ వయస్సులో కూడా జరగవచ్చు. ‘ప్యార్ ఎకె బార్ హోటా హై’ భావన మాత్రమే కుచ్ కుచ్ హోతా హై కోసం, అక్కడ SRK రెండుసార్లు ప్రేమలో పడింది. ”

హర్లీన్ ఇటీవలే విక్రాంట్ మాస్సీ సరసన అల్బాలియా సిరీస్లో బ్రోకెన్లో కనిపించింది. విక్కీ వృత్తిపరంగా విజయవంతమైన సంవత్సరం, నెట్ఫ్లిక్స్ లస్ట్ స్టోరీస్ మరియు లవ్ పర్ స్క్వేర్ ఫుట్ లో నటించారు. అతను మేఘన గుల్జార్ రాజాజీ మరియు అనురాగ్ కశ్యప్ యొక్క మన్మార్జియాన్ లో కూడా కనిపించాడు. పాకిస్తానీ ఉగ్రవాదులపై ఆరోపణలు ఎదుర్కొంటున్న భారతీయ సైన్యం యొక్క శస్త్రచికిత్స దాడులపై ఆధారపడిన యురిలో ఈ నటుడు తదుపరి కనిపిస్తుంది.

మరింత కోసం @ htshowbiz అనుసరించండి

మొదటి ప్రచురణ: డిసెంబర్ 17, 2018 16:02 IST