వీడియో! కత్రీనా కైఫ్ మరియు ఆలియా భట్ ముఖ్యులుగా స్టార్ స్క్రీన్ అవార్డ్స్ 2018 లో వచ్చారు మరియు తరువాత ఏమి జరిగింది – టైమ్స్ నౌ

వీడియో! కత్రీనా కైఫ్ మరియు ఆలియా భట్ ముఖ్యులుగా స్టార్ స్క్రీన్ అవార్డ్స్ 2018 లో వచ్చారు మరియు తరువాత ఏమి జరిగింది – టైమ్స్ నౌ
కత్రినా కైఫ్, ఆలియా భట్, స్టార్ స్క్రీన్ అవార్డ్స్ 2018

కత్రీనా-అలియా స్టార్ స్క్రీన్ అవార్డ్స్ 2018 | ఫోటో క్రెడిట్: Instagram

అలియా భట్ ఈ సంవత్సరం రణబీర్ కపూర్తో డేటింగ్ మొదలుపెట్టినప్పటి నుండి, రణబీర్ యొక్క కత్రినా కైఫ్తో అలియాను పడటం గురించి ప్రజలు అన్ని రకాల కథలను గజిబిజి చేస్తున్నారు. ఆ విషయం గురించి చెప్పుకోండి, కొందరు సామాజిక మీడియాలో అలియాస్ యొక్క ఇష్టాలను కనెక్షన్ ఎలా ఆపివేస్తారో అనేదానిపై ఒక టాబ్ని ఉంచడం జరిగింది, వారి స్నేహం కేవలం Instagram పై ‘ఇష్టాలు’ సంఖ్యపై ఆధారపడి ఉంటుంది. రెండు కత్రినా మరియు అలియా రెండింటికీ సమయం మరియు మళ్లీ గాలికి క్లియర్ చేయటానికి ప్రయత్నించినప్పటికీ, రెండింటి మధ్య ఎటువంటి చెడు రక్తం లేదని మరియు వారు ఒకరికొకరు ఉత్తమంగా ఉండాలని కోరుకుంటూ, పుకార్లు రావడం ఆగిపోయింది లేదు. బహుశా, మీరు గ్రహించిన స్టార్ స్క్రీన్ అవార్డ్స్ 2018 నుండి ఆలియా మరియు కత్రినా యొక్క ఈ లోపల వీడియో చూసిన తరువాత ఈ అవగాహన మారిపోతుంది, అది గత రాత్రి జరిగింది …

అలియా మరియు కత్రీనా ఇదే మొదటిసారి కాదు, కానీ రణబీర్ కపూర్కు ప్రతిఒక్కరూ సమంజసమైన ఆందోళనల గురించి తెలుసుకున్నప్పుడు ఆలియా మరియు కత్రీనా మధ్య ఎటువంటి వైపరీత్యత లేదని ఈ వీడియో మీకు తెలియచేస్తుంది. పదాలు కంటే లౌర్డు మాటలు ఎలా మాట్లాడతాయో చెప్పడం లాగానే, అలియా, కత్రినా బంధం లాంటివి కనిపిస్తున్నాయి …. ఇక్కడ, పూర్తిగా సాధారణమైనవి, ప్రతి ఇతర కంపెనీలో సౌకర్యవంతంగా ఉంటాయి … PS: సల్మాన్ క్షణం ఫోటోబాంబింగ్ ఎలా చేస్తుందో మేము ప్రేమిస్తాము. రివ్యూ: స్టార్ స్క్రీన్ అవార్డ్స్ 2018 పూర్తి విజేతలు జాబితా: రణవీర్ సింగ్, ఆలియా భట్, రాజ్కుమార్ రావు ట్రోఫీలతో దూరంగా నడుస్తారు

ఇది అన్నింటినీ చెబుతుందని అనుకోండి, అది కాదా? ఆలియా మరియు కత్రినా త్వరలోనే ఒక వ్యాయామం సెషన్ కోసం కలిసి వచ్చినప్పుడు మేము ఆశ్చర్యం చెందలేము, వారి మంచి ఓల్ రోజులను గుర్తుంచుకోవాలి. మేము ఈ హాట్ స్టొరీకి మరింత నవీకరణలను తీసుకువచ్చేటప్పుడు ఈ స్థలానికి ఆగండి.