ఎవెంజర్స్ ఎండ్ గేమ్: ఫ్యాన్ థియరీస్ ఐరన్ మ్యాన్ అండ్ కెప్టెన్ అమెరికా విల్ డై – న్యూస్ 18

ఎవెంజర్స్ ఎండ్ గేమ్: ఫ్యాన్ థియరీస్ ఐరన్ మ్యాన్ అండ్ కెప్టెన్ అమెరికా విల్ డై – న్యూస్ 18

ఎవెంజర్స్: ఎండ్ గేమ్ ట్రైలర్ ఈ నెలలోనే విడుదలైంది, అప్పటి నుండి ఫ్రేం ఫ్రేమ్ ద్వారా ఫ్రేమ్ని విడగొట్టడానికి అభిమానులు తగినంత సమయాన్ని కలిగి ఉన్నారు.

Avengers Endgame: Fan Theories Suggest That Iron Man and Captain America Will Die
చిత్రం మర్యాద: ఇప్పటికీ ఎవెంజర్స్ నుండి: ఇన్ఫినిటీ వార్, కెప్టెన్ అమెరికా ఫ్యాన్ క్లబ్ / ట్విట్టర్
ఎవెంజర్స్: ఎండ్ గేమ్

ట్రైలర్ ఈ నెలలోనే విడుదలైంది, అప్పటి నుండి ఫ్రేమ్ ద్వారా ఫ్రేమ్ని విడగొట్టడానికి అభిమానులు తగినంత సమయాన్ని కలిగి ఉన్నారు. ఐరన్ మ్యాన్ యొక్క హెల్మెట్ గా చిన్నగా వివరాల నుండి డాక్టర్ స్ట్రేంజ్ యొక్క భవిష్యత్ దృక్పథాలు అవెంగర్స్ మాన్షన్ యొక్క ద్వారాల వద్ద యాన్-మ్యాన్ ల్యాండింగ్తో, మార్వెల్ అభిమానులు కొంతమంది మనస్సాధన సిద్ధాంతాలను తగ్గించాయి.

ఇటీవల, a

Reddit

యూజర్ ఐరన్ మ్యాన్ మరియు కెప్టెన్ అమెరికా ఎండ్ గేమ్ లో మరణిస్తారని సూచించే ఒక సిద్ధాంతాన్ని సూచించారు. వినియోగదారుడు రెండు సూపర్హీరోల మధ్య సంభాషణలో అభిప్రాయపడుతున్నారు

ఎవెంజర్స్: ఎట్రాన్ యొక్క వయసు

.

టోనీ స్టార్క్ మాట్లాడుతూ, “విరుద్ధమైన గ్రహాంతర సైన్యం అంతరిక్షంలో ఒక రంధ్రం ద్వారా వసూలు చేస్తోంది మేము 300 అడుగుల క్రింద నిలబడి ఉన్నాము మేము ఎవెంజర్స్ ఉన్నాము మేము ఆయుధ అమ్మకాలను అన్ని జీవనోపాధి రోజులను బస్ట్ చేయగలవు కానీ అక్కడ ఆ … ఆ ఎండ్ గేమ్. ఎలా మీరు అబ్బాయిలు ఓడించి ప్రణాళిక చేశారు? ”

దీనికి, స్టీవ్ రోజర్స్ ప్రత్యుత్తరాలు, “టుగెదర్.” యుధ్ధం యొక్క ఫలితం గురించి తెలుసుకున్న టోనీ, వారు ఓడిపోతారు అని టోనీ స్పందిస్తాడు. అతనిని విన్న, స్టీవ్ చెప్తాడు “అప్పుడు మనం కలిసి కూడా చేస్తాము.”

సన్నివేశంలో, మొదటి చిత్రం నుండి భూలోకేతర ముప్పుకు థానోస్ నేతృత్వంలోని చిటోరియా సైన్యాన్ని టోనీ ప్రస్తావించాడు. ఆ సమయంలో మాడ్ టైటాన్ తన ఆర్మీని బ్లాక్ ఆర్డర్ తో పెంచుకున్నాడని మరియు అవేన్జర్స్ తో ఇన్ఫినిటీ వార్ మీద తలలు తీసుకోవడానికి సిద్ధంగా ఉన్నాడని మాకు తెలుసు.

చివరి చిత్రం లో

ఎవెంజర్స్: ఇన్ఫినిటీ వార్

థానోస్ మొత్తం ఆరు ఇన్ఫినిటీ స్టోన్స్లను సేకరించి, అతను తన వేళ్లను ఒక క్షణంలో విశ్వంలో సగం మొత్తాన్ని తుడిచిపెట్టాడు. కెప్టెన్ అమెరికా, ఐరన్ మ్యాన్, బ్లాక్ విడో, హల్క్ మరియు వార్ మెషిన్ అతని స్నాప్ నుండి బయటపడిన కొద్దిమంది ఎవెంజర్స్లో ఉన్నారు. బ్లాక్ పాంథర్, స్పైడర్ మాన్, నిక్ ఫ్యూరీ, డాక్టర్ స్ట్రేంజ్ మరియు స్కార్లెట్ విచ్లు ఇతరులలో దుమ్మెత్తిపోయేవారు.

ఎండ్ గేమ్లో కెప్టెన్ అమెరికా మరియు ఐరన్ మ్యాన్ చనిపోతాడా? మేము 2019 ఏప్రిల్లో కనుగొంటాము.