ఐప్యాడ్, Xbox ఒక, నింటెండో స్విచ్, అమెజాన్ గేర్ మరియు మరిన్ని క్రిస్మస్ ఒప్పందాలు కోసం చివరి అవకాశం! – CNET

ఐప్యాడ్, Xbox ఒక, నింటెండో స్విచ్, అమెజాన్ గేర్ మరియు మరిన్ని క్రిస్మస్ ఒప్పందాలు కోసం చివరి అవకాశం! – CNET
వాల్మార్ట్ 20 రోజుల ఆఫ్ ఒప్పందాలు రోజుల 12

ఇతర దుకాణాలతో పాటు వాల్మార్ట్, సెలవులు వరకు రోజులు తగ్గించి, ప్రతిరోజూ కొత్త విక్రయ అంశాలను పొందుతోంది.

వాల్మార్ట్

హెడ్స్ అప్, దుకాణదారులను: ఇది క్రిస్మస్ వరకు కేవలం ఆరు రోజులు, కాబట్టి మీరు కొనుగోలు ప్లాన్ చేస్తున్న ఏ బహుమతులు, మీరు ఇప్పుడు మంచి కొనుగోలు ఇష్టం. భయం లేదు: నేను దుకాణాలు ‘సెలవు అమ్మకాలు నుండి ఉత్తమ ఒప్పందాలు కొన్ని గుండ్రంగా చేసిన. మరియు procrastination మీ శత్రువు ఉంటే, కంగారుపడవద్దు: నేను కూడా మీరు ముద్రించిన లేదా ఇమెయిల్ చేయవచ్చు ఆరు చివరి నిమిషంలో బహుమతులు సేకరించిన.

మేము ముగింపు దగ్గరగా చేస్తున్నారు Doorbusters యొక్క బెస్ట్ బై యొక్క 20 డేస్ మరియు ఒప్పందాలను వాల్మార్ట్ 20 డేస్ ఇప్పటికీ డెల్, టార్గెట్, అమెజాన్ మరియు ఇతర దుకాణాల్లో కొన్ని గొప్ప ఒప్పందాలు, మరియు. నిజానికి, అనేక అమెజాన్ పరికరాలు బ్లాక్ ఫ్రైడే ధరల వద్ద లేదా సమీపంలో ఉన్నాయి, మూడవ-తరం ఎకో డాట్తో సహా $ 30 మాత్రమే .

ఇక్కడ తాజా మరియు గొప్ప పిక్స్, తరువాత స్టోర్ నిర్దిష్ట రౌండప్లు ఉన్నాయి. CNET ఈ పేజీలో ఉన్న ఉత్పత్తుల విక్రయం నుండి కమీషన్ను పొందవచ్చు.

9.7-అంగుళాల స్క్రీన్తో ఐప్యాడ్ 2018 (32 జీబి): $ 229 ($ 100 సేవ్)

సారా టే / CNET

ఆపిల్ యొక్క నాన్-ప్రో ఐప్యాడ్ చాలామందికి కావలసిన దానిని ప్రతిదానిని చేస్తుంది: వెబ్ బ్రౌజింగ్, నెట్ఫ్లిక్స్ స్ట్రీమింగ్ మరియు ఆప్స్ స్టోర్ నుండి గేమ్స్ ఆడటం. టార్గెట్ దానిని $ 250 కు అమ్మివేసింది, కానీ వాల్మార్ట్ యొక్క చారిత్రాత్మక తక్కువ ఇప్పుడు ఓడించింది ఒప్పందం.

వాల్మార్ట్ ఆపిల్ ఐప్యాడ్ సమీక్షలో చూడండి

అమెజాన్ ఎకో డాట్ (రెండవ తరం): $ 20 ($ 20 సేవ్)

టేలర్ మార్టిన్ / CNET

Yep, గత సంవత్సరం డాట్ ఇప్పటికీ ఈ సంవత్సరం ఉత్తమ ఒప్పందాలు ఒకటి – ఇది బ్లాక్ ఫ్రైడే ముందు నుండి ఉంది. కొత్త ధర అమెజాన్ లో మూడో-జెన మోడల్పై దృష్టి పెట్టడం నిరాటంకంగా ఉంటుంది.

అమెజాన్ ఎకో డాట్ సమీక్షలో చూడండి

యుద్ధం యొక్క Gears తో Xbox One S యుద్దభూమి V కన్సోల్ 4: $ 200 ($ 100 సేవ్)

వాల్మార్ట్ ఇప్పటికీ పలు Xbox One S అంశాల (క్రింద చూడండి) అందిస్తున్నప్పటికీ, డెల్ ఈ రోజును పూర్వం పెంచింది, దీనిలో గౌరవప్రదమైన యుద్దభూమి V మాత్రమే కాకుండా, వార్స్ 4 యొక్క Gears యొక్క డిజిటల్ కాపీని కూడా కలిగి ఉంది.

డెల్ Xbox One S సమీక్షలో చూడండి

నింటెండో స్విచ్ కోసం సూపర్ మారియో ఒడిస్సీ: $ 45 ($ 26 సేవ్)

గేమ్స్పాట్

ఒక ఆట జెఫ్ బకాలర్ “ఒక భయానక రచన” అని పిలుస్తారు (సమీక్షను చూడండి), సూపర్ మారియో ఒడిస్సీ వాల్మార్ట్లో $ 45, కాని మాజ్ గేని వద్ద కూడా తక్కువగా ఉంది. పవర్ డీల్ బటన్ను క్లిక్ చేయండి. డీల్ ఈ రోజు ముగుస్తుంది!

MassGenie సూపర్ మారియో ఒడిస్సీ సమీక్షలో చూడండి

అమెజాన్ ఫైర్ టీవీ స్టిక్: $ 25 ($ 15 సేవ్)

సారా టే / CNET

ఇది బ్లాక్ ఫ్రైడేలో $ 5 తక్కువగా ఉంది, కానీ అమెజాన్ యొక్క అలెక్సా-ఎనేబుల్ స్ట్రీమింగ్ స్టిక్ కోసం $ 25 ఇప్పటికీ ఒక అందమైన అద్భుత ఒప్పందం. అయినప్పటికీ, ఈ రోజు నాటికి, “ఇది డిసెంబర్ 25 న స్టాక్లో ఉంది”, కాబట్టి ఇది క్రిస్మస్ కోసం సమయానుసారంగా పంపిణీ చేయబడదు.

చూడండి అమెజాన్ ఫైర్ TV స్టిక్ సమీక్ష

అమెజాన్ ఫైర్ HD 8 టాబ్లెట్: $ 50 ($ 30 సేవ్)

సారా టే / CNET

$ 60 కోసం విక్రయించిన సుదీర్ఘ కధనాన్ని తర్వాత, ఫైర్ HD 8 ఇప్పుడు అమెజాన్ యొక్క ఎంట్రీ-లెవల్ టాబ్లెట్, ఫైర్ 7. అదే ధర. కానీ HD 8 పెద్ద, మెరుగైన స్క్రీన్ మరియు వేగవంతమైన పనితీరును అందిస్తుంది.

అమెజాన్ ఫైర్ HD 8 సమీక్షలో చూడండి

గూగుల్ పిక్సెల్ 3, 3 XL బ్లాక్ ఫ్రైడే ధరలను తిరిగి పొందింది

సారా టే / CNET

గూగుల్ పిక్సెల్ 3 మరియు పిక్సెల్ 3 XL లు గూగుల్ స్టోర్లో వరుసగా $ 100 మరియు $ 150 లచే డిస్కౌంట్ చేయబడతాయి, హై-ఎండ్ ఫోన్లు వారి బ్లాక్ ఫ్రైడే వీకెండ్ ధరలకు తిరిగి తెచ్చాయి – 3 కోసం $ 699 మరియు 3 XL కోసం $ 749. వారు డిసెంబర్ వరకు ఈ ధరలు ఉంటాయి. 22. చెడ్డ కాదు “2018 యొక్క ఉత్తమ Android ఫోన్.”

Google Google Pixel 3 సమీక్షలో చూడండి

డోర్బస్స్టర్స్ యొక్క ఉత్తమ కొనుగోలు యొక్క 20 రోజులు: డే 19

బెస్ట్ బై యొక్క చివరి రోజులో సగం డజను డోర్బస్టర్స్ ఉంటాయి, కానీ మంచి అమ్మకాల కోసం మిళితమైన బొమ్మల అమ్మకాలతో. మీ ఉత్తమ పందెం:

ఆసుస్ 2-ఇన్ -1 14-ఇంచ్ ల్యాప్టాప్: $ 480 ($ 250 సేవ్)

ఈ కన్వర్టిబుల్ ఒక 8 వ తరం Intel Core i5 ప్రాసెసర్, 8GB RAM, ఒక 1TB హార్డు డ్రైవు మరియు ఒక పూర్తి HD టచ్స్క్రీన్ కలిగి ఉంది. నేను ఈ ధర కోసం ఒక వేగవంతమైన SSD తో చూడాలనుకుంటున్నాను, కానీ మీరు నిల్వ మా అవసరం ఉంటే, మీరు ఆ పెద్ద డ్రైవ్ అభినందించే.

ఉత్తమ కొనుగోలు వద్ద చూడండి

వాల్మార్ట్ యొక్క 20 డేస్ ఆఫ్ డీల్స్: డే 19

ఆటలాడుకునే సమయము! వాల్మార్ట్ ఇప్పటికీ $ 10 ఇ-బహుమతి కార్డును వివిధ ప్రముఖ పార్టీ గేమ్స్ కొనుగోలుతో అందిస్తోంది, వీటిలో పేలుడు పిల్లుల, హ్యుమానిటీకి వ్యతిరేకంగా కార్డులు మరియు అస్థిర యునికార్న్స్ ఉన్నాయి.

ఇంతలో, మీరు ఇప్పటికీ ఒక ఘన నింటెండో స్విచ్ బండిని మరియు శామ్సంగ్ UHD TV స్ మరియు Xbox వన్ అంశాలపై పెద్ద డిస్కౌంట్లను పొందవచ్చు. మరియు మీరు ఈ కథ పైన అది తప్పిన సందర్భంలో, ఐప్యాడ్ 2018 (32GB) అన్ని సమయం తక్కువ ఉంది: $ 229.

నింటెండో స్విచ్, ల్యాబ్ మరియు కంట్రోలర్ కట్ట: $ 340 ($ 49 సేవ్)

వాల్మార్ట్

ఇది ఎలాంటి స్విచ్ ఒప్పందాన్ని పొందటానికి కఠినమైనది, అందువల్ల వాల్మార్ట్ యొక్క రూపాన్ని విలువైనదిగా భావిస్తారు. కన్సోల్ దానికితోడు, మీరు మూడు Labo వస్తు సామగ్రి మరియు ఒక ఎమాటిక్ వైర్డ్ కంట్రోలర్ యొక్క మీ ఎంపికని పొందుతారు.

వాల్మార్ట్ నింటెండో ల్యాబో సమీక్షలో చూడండి

శామ్సంగ్ UHD TV లు వరకు $ 400 ఆఫ్

మోడల్ ఆధారంగా $ 400 నుంచి $ 1,400 వరకు వివిధ రకాల UHD టెలివిజన్ల నుంచి 400 డాలర్లు వరకు వాల్మార్ట్ ఇప్పటికీ ఆఫర్ చేస్తోంది. అత్యధిక-ముగింపు TV లు $ 1,000 ఆఫ్ కంటే ఎక్కువ ఆఫర్ అవుతాయి, ఇది మీరు 55 వ అంగుళాల స్క్రీన్తో వక్రీకరించిన TV లేదా శామ్సంగ్ సెట్ కోసం చూస్తున్నప్పుడు సహాయపడగలదు.

వాల్మార్ట్ వద్ద చూడండి

ఇప్పుడు ప్లే: ఈ చూడండి: మీరు ఆన్లైన్ కొనుగోలు దాదాపు ప్రతిదీ న డబ్బు ఆదా ఎలా

2:10

మరిన్ని గొప్ప ఒప్పందాలు


PC లు, ఫోన్లు , గాడ్జెట్లు ఇంకా చాలామందికి CNET యొక్క చార్స్క్యాట్ వెబ్ను గొప్ప ఒప్పందాలు కోసం వెదజల్లుతుంది. CNET ఈ పేజీలో ఉన్న ఉత్పత్తుల అమ్మకం నుండి రాబడి యొక్క వాటాను పొందవచ్చని గమనించండి. చెట్స్కాట్ బ్లాగ్ గురించి ప్రశ్నలు? మా FAQ పేజీలో సమాధానాలను కనుగొనండి. CNET ఒప్పందాల పేజీలో మరింత గొప్ప కొనుగోలును కనుగొని , ఫేస్బుక్ మరియు ట్విట్టర్లో చార్ట్క్యాట్ను అనుసరించండి!