కరీనా కపూర్, సైఫ్ అలీ ఖాన్, తైమూర్ ప్రారంభ క్రిస్మస్ శుభాకాంక్షలు పంపండి కేప్ టౌన్ నుండి – NDTV వార్తలు

కరీనా కపూర్, సైఫ్ అలీ ఖాన్, తైమూర్ ప్రారంభ క్రిస్మస్ శుభాకాంక్షలు పంపండి కేప్ టౌన్ నుండి – NDTV వార్తలు
న్యూఢిల్లీ:

కరీనా కపూర్ మరియు సైఫ్ అలీఖాన్ కేప్ టౌన్ లో తైమూర్తో చిన్న నవాబ్ యొక్క రెండవ పుట్టినరోజుకు ముందు సెలవుదినంగా ఉన్నారు మరియు వారు ఏమి చేసారో ఊహించారు? నక్షత్రాలు పాడారు యొక్క పూజ్యమైన కుటుంబం చిత్రం తో క్రిస్మస్ న అభిమానులు మరియు అనుచరులు వారి శుభాకాంక్షలు పంపారు ‘. ఈ స్థలం మా డెస్కుల వద్ద నిలిచి ఉన్నవారి కోసం ఒక బిట్ అసూయ-ప్రేరేపించేది – వారు కేప్ టౌన్లోని క్యాబ్స్ బే, ఒక అభిమాన పర్యాటక ప్రదేశం వద్ద కనిపించారు. సైఫ్ లేదా కరీనా ఏ సోషల్ మీడియా ఖాతాలు లేనప్పటికీ, నటి ‘మేనేజర్ పూనమ్ డమానియా త్రయం యొక్క ఒక ఫోటోను పోస్ట్ చేశాడు మరియు “గుడ్ హోప్ కేప్ నుండి మెర్రీ క్రిస్మస్ ఫ్రమ్ పటాడీస్” వ్రాశాడు.

క్లిక్ లో, కరీనా ఒక తెల్లని బీచ్ దుస్తులు లో ఎప్పుడూ వంటి అద్భుతమైన ఉంది, సైఫ్ మరియు తైమూర్ వారి బీచ్ దుస్తులు కోసం రంగు సమన్వయ. ఇసుక కోటను నిర్మించడానికి మధ్యలో చిన్నది కనిపిస్తుంది. అదంతా ఎంత అందంగా ఉంది?

ఈ ఫోటో పై మా అభిమాన అభిమానంగా మారినప్పటికీ, దక్షిణ ఆఫ్రికా నౌకాశ్రయ నగరంలో కరీనా తన బృందంతో మరియు ఆమె స్నేహితులతో చాలా ఎక్కువ క్లైమ్ప్సస్ ఉన్నాయి. ఇక్కడ మా ఇష్టమైన కొన్ని. కరీనా మరియు సైఫ్ కేప్ టౌన్ లో కేవలం సెలవుదినం కావడం లేదు, కానీ వారి సెలవుల సందర్భంగా పని కట్టుబాట్లకు కూడా గదిని కల్పించారు. వారు వారి హాలిడే ప్రయాణంలో ఒక టెలివిజన్ వాణిజ్య (TVC) చిత్రీకరణలో అమర్చారు.

ఇంతలో, తైమూర్ అలీ ఖాన్ డిసెంబర్ 20 న తన రెండో పుట్టినరోజును జరుపుకుంటారు – కరీనా మరియు సైఫ్, 2012 లో వివాహం చేసుకున్న, 2016 లో శిశువు తైమూర్ స్వాగతించారు.

తిరిగి ముందు, కరీనా కపూర్ తన లైనప్లో టఖ్ట్ మరియు గుడ్ న్యూస్ వంటి చిత్రాలను కలిగి ఉంది, సైఫ్ అలీ ఖాన్ సేక్రేడ్ గేమ్స్ యొక్క రెండవ సీజన్లో షూటింగ్ జరుగుతుంది.