కార్తిక్ ఆర్యన్ అనన్య పాండేతో కలుపబడిన పుకార్లను క్లియర్ చేస్తాడు, ఇక్కడ అతను ఏమి చెప్పాడో – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

కార్తిక్ ఆర్యన్ అనన్య పాండేతో కలుపబడిన పుకార్లను క్లియర్ చేస్తాడు, ఇక్కడ అతను ఏమి చెప్పాడో – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

నటులు కార్తీక్ ఆర్యన్ మరియు అన్నయ్య పాండే ఇటీవల వారు విందు తేదీలో కనిపించినప్పుడు చాలా బాజ్ సృష్టించారు. కానీ ఇద్దరూ డేటింగ్ చేయలేరని కార్తీక్ ఇప్పుడు స్పష్టం చేసాడు, కానీ కేవలం ఉరితీశారు.

“మనం భోజనం లేదా విందు కలిసి ఉంటే అన్ని రకాల విషయాలు చెప్తాయి. ఇది కేవలం ఒక విందు. నా గురించి ఇటువంటి విషయాలు చదివినందుకు నేను విచిత్రంగా ఉంటాను, “సోను కి టిటి కీ స్వీటీ నటుడు అజెండా ఆజ్ తక్ వద్ద చెప్పారు.

నిర్మాత కరణ్ జోహార్ యొక్క స్టూడెంట్ ఆఫ్ ది ఇయర్ 2 లో ఆమె బాలీవుడ్ ప్రవేశాన్ని త్వరలోనే విడుదల చేస్తున్న కార్తీక్ మరియు అనన్య చిత్రాలు చాలా విస్తృతంగా ఆన్లైన్లో పంచుకున్నాయి. కార్తీక్ మరియు అనన్య అనే రెండు చిత్రాలు, ముంబై రెస్టారెంట్ నుండి బయటపడి, వారి కారులో వేగవంతం చేశాయి.

సోని కి టిటు యొక్క బాక్స్ ఆఫీస్ విజయం తర్వాత కార్తిక్ ఒక ఇంటర్నెట్ హృదయ స్పందనగా మారింది. ఈ నటుడు ఇటీవలే హెడ్లైన్స్ చేసాడు. కేదార్నాథ్ స్టార్ సారా అలీ ఖాన్ చాట్ షో కాఫీ విత్ కరణ్ లో మాట్లాడుతూ తనకు కావలసిన తేదీని కోరుకుంటున్నానని చెప్పింది. సారా వ్యాఖ్యానాల గురించి అడిగినప్పుడు, అతను ఇలా చెప్పాడు, “నేను ఏమి చెప్పాలో తెలియదు. నేను చాలా అందంగా ఉంటున్నాను మరియు నేను నిజంగా ఆమె సినిమాకి ఎదురు చూస్తున్నాను “అని అతను చెప్పాడు.

కార్తీక్ మరియు సారా చివరకు ఒక పార్టీలో కలుసుకున్నారు, కాని సారా తండ్రి, నటుడు సైఫ్ అలీ ఖాన్ హాజరైనందున, ఈ సమావేశం ‘పర్యావరణ అనుకూలమైనది’ అని కార్తీక్ చెప్పారు.

కార్కిక్ తరువాత లక్కా చుపిపిలో క్రిటి సనాన్ సరసన కనిపిస్తుంది. సమ్మాలో రణ్వీర్ సింగ్ సరసన సారా కనిపిస్తాడు, మరియు ఆన్ని 2 స్టూడెంట్ ఆఫ్ లో టైగర్ ష్రోఫ్ మరియు తారా సుతరియా సరసన అనీయా తన తొలి చిత్రం చేస్తాడు.

మరింత కోసం @ htshowbiz అనుసరించండి

మొదటి ప్రచురణ: డిసెంబర్ 19, 2018 18:16 IST