జావా ఆఫర్ రియర్ డిస్క్ & డ్యూయల్ ఛానల్ ABS జూన్ నుండి జూన్ 2019 వరకు – GaadiWaadi.com

జావా ఆఫర్ రియర్ డిస్క్ & డ్యూయల్ ఛానల్ ABS జూన్ నుండి జూన్ 2019 వరకు – GaadiWaadi.com
jawa perak 334cc

వినియోగదారులు మరియు మీడియా యొక్క అభిప్రాయం ఆధారంగా, జావా అధికారులు Q2 2019 లో వారి ఇటీవల ప్రారంభించిన మోటార్ సైకిళ్ళలో వెనుక డిస్క్ బ్రేక్ మరియు డ్యూయల్-ఛానల్ ABS సెటప్ను ప్రవేశపెట్టాలని నిర్ణయించుకున్నారు.

ఇటీవలి నివేదికల ప్రకారం, జావా అధికారికంగా వారు ఇటీవలే ప్రవేశపెట్టిన మోటార్ సైకిల్స్ రెండింటిని 2012 లో Q2 (ఏప్రిల్-జూన్) లో వెనుక డిస్క్ బ్రేక్ మరియు ద్వంద్వ-ఛానల్ ABS సెటప్తో సమకూరుస్తారు. జావా మరియు నలభై రెండు ప్రత్యర్థులు రాయల్ ఎన్ఫీల్డ్ ఇప్పుడు డబుల్ ఛానల్ ABS భద్రతా లక్షణం పొందిన 350cc శ్రేణి మోటార్ సైకిళ్లు.

ఎంట్రీ లెవల్ జావా ఫోర్టి రెండు ధరలు రూ .1,55 లక్షలు, జావా క్లాసిక్ రూ .163 లక్షలు (ఎక్స్ షోరూమ్) ధరకే ప్రారంభమవుతుంది. అయితే, వెనుక డిస్క్ బ్రేక్ మరియు ABS లను చేర్చడం కూడా ఈ మోటార్ సైకిళ్ల ధరలు కూడా కనీసం రూ. 10,000-15,000 వరకు పెరుగుతాయని అర్థం.

జావా మోటార్సైకిల్స్ ఇద్దరూ ఇప్పటికే ప్రభుత్వ భద్రతా నియమావళికి త్వరలో ప్రవేశపెట్టినప్పటికీ, ఇద్దరూ ఇప్పటికే ఒకే ఛానల్ ABS యూనిట్ను కలిగి ఉన్నారు, అయితే వెనుక డిస్క్ బ్రేక్లు మరియు ద్వంద్వ ఛానల్ ABS సెటప్ లేకపోవడంతో చాలా బాగా వెళ్ళలేదు కొత్త తరం వినియోగదారులు మరియు మోటార్సైకిల్ ఔత్సాహికులు.

జావా 42 సమీక్ష పరీక్షా రైడ్ -5

అందువల్ల జావా వారి సంభావ్య కస్టమర్ల నుండి మీడియాను అలాగే అభిప్రాయాలను తీసుకుంది మరియు ఆ ఇన్పుట్లపై ఆధారపడింది, త్వరలో ఈ మోటార్ సైకిళ్లకు ద్వంద్వ ఛానల్ ABS సెటప్ను జోడించాలని నిర్ణయించింది. జావా బహుశా ఒకే ఛానల్ను రెండు విక్రయాలను అలాగే సమీప భవిష్యత్తులో మోటార్సైకిల్ యొక్క ద్వంద్వ ఛానల్ ABS వేరియంట్గా విక్రయించగల అవకాశం ఉంది.

వాస్తవానికి, జావా పెరాక్ బాబ్బర్ ఇప్పటికే నవంబర్లో లాంచ్ కార్యక్రమ సమయములో మొదటిసారి ప్రదర్శించినప్పుడు వెనుక డిస్క్ బ్రేక్ మరియు డ్యూయల్-ఛానల్ ABS లను కలిగి ఉంది. మోటార్సైకిళ్లకు తిరిగి రావడం, ఇటీవలే ప్రవేశపెట్టిన జావా అలాగే జావా నలభై రెండు ఒకే 293 సిసి, ద్రవ చల్లబడే, 4-వాల్వ్ మోటార్ ద్వారా శక్తిని కలిగి ఉన్నాయి.

ఈ ఇంజిన్ 27 bhp పీక్ పవర్ మరియు 28 Nm పీక్ టార్క్లను ఉత్పత్తి చేస్తుంది. ఇంజన్ 6-స్పీడ్ గేర్బాక్స్కు జత చేయబడింది. పైన చెప్పినట్లుగా, మోటారుసైకిల్ రెండు రెట్రో క్లాసిక్ మరియు థండర్బర్డ్ 350 మోటార్ సైకిళ్ల శ్రేణితో రెట్రో స్టైలింగ్ విధానం మరియు ప్రత్యర్థులను నేరుగా పొందుతుంది.