యునైటెడ్ ఓటమి తర్వాత మౌరిన్హో ఎప్పుడైనా మరొక గీతని అందుకుంటారా? – ESPN

యునైటెడ్ ఓటమి తర్వాత మౌరిన్హో ఎప్పుడైనా మరొక గీతని అందుకుంటారా? – ESPN
6:17 PM IST

  • గాబ్రియేల్ మార్కోటి సీనియర్ రైటర్, ESPN FC

ఫలితాలు, సంయోగం మరియు బ్రాండ్: జోస్ మౌరిన్హో మూడు స్తంభాలపై తన వృత్తిని నిర్మించారు. పైన పేర్కొన్న వాటిలో ఒకటి లేనప్పుడు అతను క్షణాల్లో బయటపడ్డాడు. కొన్ని సమయాల్లో, ఇద్దరూ కనిపించకుండా పోయిన నిర్మాణం జరిగింది. కానీ మూడు స్తంభాలు పడటంతో, ఆ భవనం కూలిపోయింది.

మౌరిన్హో తరచూ మరియు సాధారణంగా సానుకూలంగా వారి కార్యసాధనలను సంభాషణలోకి మార్చడానికి కొంతమంది మేనేజర్లు వచ్చారు. వారు తన ప్రత్యర్థులను ఓడించటానికి గర్వం మరియు స్టిక్ యొక్క మూలంగా ఉన్నారు. తన విరోధులు తన ఇటీవలి కాలంలో “గౌరవం” వెల్లడికి ఆర్సేన్ వెంగెర్ “వైఫల్యం చెందని నిపుణుడిని” పిలిచేందుకు ఇంటర్లో అతని సమయంలో “సున్నా శీర్షికలు” ఎలా పొందాడో గుర్తుకు తెచ్చుకున్న గుర్తుల నుండి, ఇది హైస్కూల్ బాస్కెట్బాల్లో ఒక పిల్లవాడికి సమానం ఆట అరవడం “స్కూటర్బోర్డ్!”

ఆయన సరైనది. ఆట చరిత్రలో చాలా తక్కువ మంది పురుషులు మౌరిన్హో చేస్తున్నట్లుగా ట్రోఫీలను త్వరగా కొట్టారు. విమర్శకులు అతని గురించి ఏమి చెప్పారో – అతను ఆనందించిన విస్తారమైన వనరులు, తన మార్గం, తన ఆట విడగొట్టే మంచి అదృష్టం – అతను బ్లాక్ ఫ్రైడేలో నగదు రిజిస్టర్ లాగా దూరంగా వెండి పలకలను సూచించగలడు.

మౌరిన్హో పంపిణీ.

బాగా, అతను ఉపయోగిస్తారు. మౌరిన్హో తరువాత వైఫల్యాల యొక్క స్ట్రింగ్ను కలిగి ఉన్నారు: అతను బెర్నాబ్యూను రియల్ మాడ్రిడ్తో అంతర్యుద్ధం యొక్క అంచున ఉన్నతపరుచుకున్నాడు, తరువాత చెల్సియాను బహిష్కరణకు అంచున ఉంచాడు. మరియు ఇప్పుడు ఈ: యునైటెడ్ ఓటమి. లీగ్ టైటిల్స్ గెలిచిన తరువాత మాడ్రిడ్ మరియు లండన్లో అతని సమస్యలు వచ్చినప్పటికీ, మాంచెస్టర్లో అతని పోరాటాలు నిరంతరాయ underquievement ద్వారా గుర్తించబడ్డాయి.

క్లబ్లు మరింత కార్పొరేట్, వినోద పరిశ్రమ యొక్క విభాగాలుగా వారి స్థాయికి మరింత అవగాహన కలిగి ఉండటం మరియు ఆటగాళ్ళు దీర్ఘకాలిక ఆస్తులను సమర్థించారు మరియు పెంచుతారు, మౌరిన్హో తన యజమానులను విమర్శించటానికి ఇష్టపడటం, ఫుట్ బాల్ తన రక్షణ విధానం మరియు అతని సంసిద్ధతను క్రీడాకారులకు నిందకు మారడానికి అతనికి కొన్ని సహాయాలు ఉన్నాయి.

ఇది ప్రశ్న లేవనెత్తుతుంది: ఏ పెద్ద క్లబ్ మౌరిన్హో, దెబ్బతిన్న వస్తువుల మానవీకరణను నియమించాలని కోరుకుంటుంది?

ఫోన్లో అతని ఏజెంట్, జార్జ్ మెండిస్ను పొందడానికి యూరోపియన్ క్లబ్బులు అత్యధిక స్థాయిలను ఎదుర్కోవడం ఊహించటం కష్టం. మౌరిన్హో ఇంటర్కు తిరిగి వచ్చాడని అనుకున్నాడు, అతను పోర్టో కంటే ఇతర క్లబ్లో ఒక దురదృష్టవశాత్తు లేడు (ట్రెబెల్ ను మీరు అంటరానివాడిని చేస్తుంది), కానీ మేనేజర్ లూసియానో ​​స్పల్లెట్టీ క్లబ్ యొక్క నమ్మకాన్ని కలిగి ఉన్నాడు. ఇంకా ఏం కావాలి, మౌరిన్హో ఒక క్లబ్, చెల్సీకి తిరిగి వచ్చాడు, అక్కడ అతను విజయాన్ని సాధించాడు, మరియు అది ఎలా ముగిసింది అని మనకు తెలుసు.

ఇది ప్రీమియర్ లీగ్ సీజన్లో మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ యొక్క చెత్త ప్రారంభాన్ని కలిగి ఉంది. ఇది డిసెంబరు మధ్యకాలం మరియు వారు 29 లీగ్ గోల్స్ను సాధించారు, 2017-18 సీజన్ మొత్తం కంటే వారు రెండో స్థానంలో నిలిచారు, ఇది వేగంతో 19 పాయింట్లు సాధించింది. మౌరిన్హో తన మొదటి సీజన్లో, యూరోపా లీగ్ మరియు లీగ్ కప్లో రెండు ట్రోఫీలు పందిపైన లిప్స్టిక్తో భావించాడు.

తన కెరీర్లో ఎక్కువ భాగం, మౌరిన్హో తనకు ఎంతో ఆరాధన కలిగించిన ఆటగాళ్ళ ప్రయోజనం పొందాడు. అతను వెంటనే బృందం లోపల ట్రస్ట్ మరియు గౌరవం నిర్మించారు – ఫలితాలు కోర్సు యొక్క సహాయపడింది, కానీ ఆ సంశ్లేషణ కఠినమైన కాలంలో కూడా ఉంది – అది ఒక గుణకార ప్రభావం కలిగి పాయింట్: మీరు కొనుగోలు లో ఉన్నప్పుడు ఏ సూచనల మరింత విలువ అది అమలుచేస్తుంది. చివరకు, రియల్ మాడ్రిడ్లో మరియు చెల్సీయాకు తిరిగి వచ్చినప్పుడు, అంతిమ దిశగా విషయాలు పక్కగా పడినప్పుడు, అతని కెరీర్ మొత్తం స్థిరంగా ఉండేది.

కానీ మౌరిన్హో ఓల్డ్ ట్రాఫోర్డ్లో అతని జట్టును కలిసి ఉంచలేదు. చాలామంది ఆటగాళ్ళు మౌరిన్హోతో మంచి అవగాహన లేనందున మౌరిన్హోతో నిరంతరాయంగా ఉండటం, కనీసం తన ప్రారంభమైనంత వరకు లైనప్లు ఆందోళన చెందాయి, మార్పు జరిగింది. పాల్ పాగ్బా, ఆండెర్ హీర్రెర, జ్లతాన్ ఇబ్రహిమోవిక్ మరియు ఆంటొనియో వాలెన్సియా – నాలుగు ఆటగాళ్ళు – తన మొట్టమొదటి ప్రచారంలో యునైటెడ్ యొక్క లీగ్ ఆటలలో మూడింట రెండు వంతుల ప్రారంభించారు. ఇది ఎరిక్ బైల్లీతో గత ఐదు సంవత్సరానికి పెరిగింది. మేనేజర్ యొక్క నమ్మకాన్ని అనుభవించని చాలా మంది ఆటగాళ్లు ఉన్నప్పుడు, మేనేజర్లో ఇది చాలా గట్టిగా ఉంటుంది.

ప్లే

3:02

మాగ్జెర్ట్ యునైటెడ్ నుండి జోస్ మౌరినో యొక్క నిష్క్రమణ మరియు పాల్ పోగ్బా క్లబ్ యొక్క దుఃఖానికి బాధ్యత వహించడాన్ని క్రెయిగ్ బుర్లీ వివరించారు.

తన బ్రాండ్: పేద ఫలితాలు అప్ అమర్చాడు తో, మౌరిన్హో తనని తాను అభినందించటానికి సహాయంగా కేవలం ఒక విషయం ఉంది. అతని విశ్వాసం, మీరు తెలిసిన ఒక వ్యక్తి యొక్క కాక్స్చర్ వైఖరి బట్వాడా చేస్తుంది. ఖచ్చితంగా, ఇది తరచుగా మనస్సు ఆటలు, వివాదం, రిఫరీ-బైటింగ్ మరియు వేలు-గురిపెట్టి (మరియు కంటికి అప్పుడప్పుడు వేళ్లు) తో వచ్చింది, కానీ ఇది ఒక మాస్టర్ ప్లాన్లో భాగమైనట్లుగా భావించబడింది. ఆటగాళ్ళు మరియు అభిమానులు వారు మౌరిన్హో మానిఫెస్ట్ విధిలో భాగమని నమ్మారు. ఫుట్బాల్ స్పారెడ్ చేసి ఉండకపోవచ్చు, కానీ గెలవడం సరదాగా ఉంటుంది, అది ఏ విధంగా వస్తుంది. మరియు అది మాంచెస్టర్ యునైటెడ్తో ఒక T కు సరిపోలింది.

సర్ అలెక్స్ ఫెర్గ్యూసన్ క్రింద తన ఉనికిలో ఉన్న ఎగిరే వింగర్లు మరియు “ATTACK-ATTACK-ATTACK” అని పిలవబడే క్లబ్ యొక్క అన్ని చర్చలకు, ఓల్డ్ ట్రాఫోర్డ్ ఒక అసమర్థత గల సంస్థగా ఉంది, ఇది థ్రిల్లింగ్ ఫుట్బాల్ కోసం ఒక స్థలం. ఆ, చిన్న లో, మౌరిన్హో తీసుకుని కోరుకుంటున్నాము: చివరికి అతను మీరు ఓడించింది తెలుసు ఎవరైనా యొక్క ఆత్మ విశ్వాసం, అప్పుడు మీ శరీరం మీద ఒక గాలము చేయండి.

బదులుగా, అండర్చిఎవెవ్మెంట్ (డేవిడ్ మోయేస్ మరియు లూయిస్ వాన్ గాల్ మూడు వైఫల్యాల వైఫల్యాలపై మరింత తీవ్రంగా వస్తున్నది) తో పాటుగా, మేము గందరగోళం స్థిరమైన ప్రవాహానికి చికిత్స చేశాము , వివాదం మరియు బ్యాక్-బ్యాటింగ్. చాలా ఆటలు క్లబ్ యొక్క చరిత్ర యొక్క అణచివేత బరువు కింద భయం-యొక్క వైఫల్యం ఒక వ్యాయామం మారింది. న్యూట్రాల్స్ వీక్షించారు, స్నాడన్ఫ్రూడ్ లో తడిసిన, యునైటెడ్ అభిమానులు బాధ పడ్డారు.

క్లబ్ ప్రతికూల ఇనుము గోపురం కింద చిక్కుకుంది. మౌరిన్హో యొక్క చర్యలు మరియు పదాలు వారి ప్రపంచ రికార్డు బదిలీ, పాల్ పోగ్బా, మరియు తన బాస్, ఎడ్ వుడ్వార్డ్ పై సన్నగా కప్పబడ్డ దాడులకు తన పునఃప్రారంభం గురించి screeds నుండి, మరింత అనియత మారింది. వేరే సందర్భంలో పూర్తయింది, వారు బలం యొక్క ప్రదర్శనలు ఉండేవారు. కానీ ఉబెర్ -కాన్ఫిడెన్స్ మరియు స్వీయ-మూర్ఖత్వం మధ్య జరిమానా మార్గం ఉంది, మరియు మౌరిన్హో చాలాసార్లు దాటింది.

ప్లే

2:05

ESPN FC యొక్క మార్క్ ఓగ్డెన్ మరియు రాబ్ డాసన్ జోస్ మౌరిన్హోను తొలగించటానికి మరియు యునైటెడ్ మేనేజర్ కోసం ఎడ్ వుడ్వార్డ్ యొక్క అన్వేషణను అంచనా వేయడానికి మాన్ యునైటెడ్ యొక్క నిర్ణయాన్ని వెల్లడిస్తారు.

మౌరిన్హో పెద్ద చెల్లింపుతో మరియు సమయం ప్రతిబింబిస్తుంది మరియు విశ్లేషించడానికి సమయం ఉంటుంది. అతని విమర్శకులు ఆ ఆట అతన్ని ఆమోదించిందని చెప్తారు మరియు ఇది అట్లెటికో మాడ్రిడ్ యొక్క మినహాయింపుతో, యూరోప్ యొక్క పెద్ద క్లబ్బులు విభిన్నమైన, మరింత చురుకైన ఫుట్బాల్ శైలిని ఆడుతుంది. క్రీడ యొక్క నిరంతర-చక్రీయ స్వభావాన్ని ఇచ్చిన తరువాతి ధోరణికి కూడా సిద్ధంగా ఉండగానే అతను దానిని అనుసరించాలి. అన్నింటికన్నా, అతను తీవ్రంగా దెబ్బతిన్న అతని చిత్రంను మరమ్మతు చేయాలి, కనీసం ఇంగ్లాండ్ మరియు స్పెయిన్లలో. అతను ఇంకొక అగ్ర స్థానంలో ఉన్నాడు మరియు రోడ్డులో బంతిని కొట్టినట్లయితే, అతడు రియల్ మాడ్రిడ్, చెల్సియా లేదా యునైటెడ్లో చేసిన విధంగా స్పందించలేడు. ఆ shtick ఆడింది.

బదులుగా, అతడు తన మార్గం తిరిగి పని చేయాల్సి వస్తుంది, రెండవ స్థాయి నుండి విజయవంతం కాగలడు, నిజమైన అండర్డాగ్గా. అతను లేరియా మరియు పోర్టోలో చేసాడు, ఇది మొదటి స్థానంలో ఉన్న మ్యాప్లో ఉంది.

యునైటెడ్ కొరకు, వారు పదవీ విరమణ మరియు రీలోడ్ చేస్తారు. సీజన్ చివరినాటికి ఒక కేర్ టేకర్ మేనేజర్ – మరియు బహుశా ఫుట్బాల్ డైరెక్టర్ నియామకం, మౌరిన్హో ప్రతిఘటించిన – వాటిని ఒక టాప్ షెల్ఫ్ మేనేజర్ వద్ద పరుగు తీయడానికి అవసరమైన సమయం, Mauricio Pochettino, డిగో సిమియోన్ మరియు మాక్స్ అల్లెగ్రి అభ్యర్థుల మధ్య. క్లబ్ ఇప్పుడు చాలా అవసరం ఏమి ఒక ఖాళీ స్లేట్, ఒక ఆకట్టుకునే భవిష్యత్తులో స్కెచ్ అయితే వారు Moyes, వాన్ గాల్ మరియు మౌరిన్హో యొక్క వైఫల్యాలు తుడుచు చేయవచ్చు ఒక.

యునైటెడ్ యొక్క యజమానులు, Glazers, వినోదం పరిశ్రమ యొక్క ఒక శాఖ అని క్రీడ తెలుసు. మరియు మీరు సర్చ్ అలెక్స్ ఫెర్గ్యూసన్ ప్రీమియర్ లీగ్ గెలవడం ద్వారా ఓల్డ్ ట్రాఫోర్డ్ వద్ద అతని పురాణ రన్ కప్పారు నుండి పిచ్, ఫలితాలు జరగలేదు ఏదో డ్రైవింగ్ లేదు ఉన్నప్పుడు ఒక ఉత్పత్తి విక్రయించడానికి కష్టం. ఇది దాదాపు ఆరు సంవత్సరాల క్రితం జరిగింది.

గ్లేజర్స్ పనిచేయవలసి వచ్చింది. లేకపోతే, వారు మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ను మాత్రమే ఒక క్లబ్ యొక్క బుట్టె కేసుగా తెలిసిన ఫుట్బాల్ అభిమానుల తరం యొక్క ప్రమాదాన్ని అధిగమించారు, వారు కీర్తి రోజులు కోసం పోటీ పడిన ప్రత్యర్థులు మరియు మద్దతుదారులు లాఫ్డ్ చేశారు.

మరియు అది మీ బాటమ్ లైన్ కోసం మంచిది కాదు.