అన్ని కొత్త 180bhp విజయోత్సవ రాకెట్ III 2019 ప్రయోగ ప్రణాళిక – మోటార్ సైకిల్ వార్తలు

అన్ని కొత్త 180bhp విజయోత్సవ రాకెట్ III 2019 ప్రయోగ ప్రణాళిక – మోటార్ సైకిల్ వార్తలు

విజయం 2019 లో అన్ని కొత్త రాకెట్ III విడుదల చేస్తుంది, మరియు స్టైలింగ్ మరియు స్పెక్ ఇది V- ట్విన్ లో స్క్వేర్ డుకాటీ యొక్క కొత్త Diavel తన్నడం లక్ష్యంగా ఒక తీవ్రమైన ఆయుధం ఉంటుంది సూచిస్తున్నాయి.

ఈ అధికారిక విజయోత్సవ నమూనా స్కెచ్ అక్టోబరు చివరలో ట్రైయంఫ్ యొక్క వార్షిక సమావేశంలో డీలర్లకు వెల్లడైంది, తదనంతరం అది అంతకుముందు ఉత్పత్తి దశ ముల్లే దశలో అంతటా నడిపించబడింది.

MCN నుండి మరిన్ని

కానీ కొత్త నమూనాల తెప్పను విడుదల చేసినప్పటికీ, రాకెట్ III యొక్క పునర్నిర్మాణం అధికారిక బహిరంగంగా నిర్ధారించబడలేదు. అయితే, ఈ కొత్త బైక్ 2019 లో విడుదల చేయాలని నిర్ణయించినట్లు MCN తెలుసుకుంది మరియు క్లాస్-డెఫినిషన్ పనితీరును బలోపేతం చేస్తుంది.

అక్టోబర్లో క్లోజ్డ్-తలుపుల కార్యక్రమంలో డీలర్స్ వెల్లడించినప్పుడు, కొత్త రాకెట్ III దాని కొత్త 2.5 లీటరు ఇన్లైన్ ట్రిపుల్ ఇంజిన్ నుండి 180bhp కంటే ఎక్కువగా విడుదల చేయనుందని ప్రకటించింది – దీని తర్వాత మేము పూర్తి స్థాయి కొత్త రాకెట్ నమూనాలను .

Spy shots of the bike appeared after the conference

Ducati యొక్క కొత్త Diavel ద్వారా స్పష్టమైన 21 + bhp ద్వారా మూర్ఖమైన విద్యుత్ ఉత్పత్తికి అదనంగా, ఇది ఆఫర్లో టార్క్ 3000rpm కంటే 170lbft కంటే మించిపోతుందని కూడా సూచించబడింది – ఇది ఒక డైవెల్ కంటే 80% ఎక్కువ సగం రివర్స్ వద్ద.

ప్రదర్శన క్రూయిజర్

శీర్షిక శక్తి మరియు టార్క్ గణాంకాలు గత తరలించు, మరియు అది కొత్త రాకెట్ III కేవలం నేరుగా లైన్ ట్రాఫిక్ లైట్ తొట్టి కంటే ఎక్కువ ఉద్దేశించబడింది స్పష్టమవుతుంది.

విస్తృత కొవ్వు-బార్లు మందపాటి ట్రిపుల్ పట్టికలు మరియు భారీ ఫోర్కులు పైగా గొప్ప పరపతి అందిస్తుంది, ఇది దిగువన నివసిస్తున్న Brembo M50 calipers సమితి అల్లాయ్ వీల్ ఒక అన్ని కొత్త డిజైన్ జత 330mm తేలియాడే డిస్కులను ఏమి చూడండి శూల .

వెనుక చక్రం కూడా కొత్తది, మరియు ఇప్పుడు ఒక డైవాల్-వినాశన శైలి యుద్ధానికి సంసిద్ధతతో ఒకే-వైపు swingarm లో కూర్చుంటుంది, మూడు-రెండు-రెండు ఎగ్జాస్ట్ నిష్క్రమణ జంట స్టబ్బీ స్లాష్ కట్ silencers ద్వారా.

ఒక లోతైన scalloped సీటు

సీటు కూడా గరిష్ట త్వరణం కింద ఒక అవాంఛిత వెనక్కి నిష్క్రమణను నివారించడానికి ఉద్దేశించిన లోతైన స్తోప్లోడ్ రైడర్ యొక్క సీటుతో, బాగా తెలిసినది, మరియు ఒక పిలియన్ ప్యాడ్ మీరు అనూహ్యంగా ధైర్యవంతులైన మరియు చిన్న కొమ్మలో చిన్నగా ఉండాలి.

వెనుక కాంతి తోకలో అధికభాగం ఉండగా, స్టంబ్లీ యూనిట్ను నెంబర్ హంగర్ మరియు సూచికలను సమర్ధించే స్వింగార్మ్ ద్వారా మరింత శుభ్రం చేస్తారు.

సీటింగ్ స్థానం స్పష్టంగా స్కెచ్ మరియు టెస్ట్ మ్యూల్పై మధ్య పెగ్గా ఉంది, కానీ స్కెచ్ ఒక సెకండ్ మౌంటు స్థానం వద్ద సూచనగా కనిపిస్తోంది, ఇది పాదం-ముందుకు పెగ్ స్థానం సాధ్యమవుతుంది – దాని పరిణామం XDiavel మరియు bagger / tourer భూభాగం.

టెక్ విప్లవం

భారీ ఇంజనీరింగ్ మరియు బ్రూట్ ఫోర్స్తో పాటు, రాకెట్ III IMU నడిచే సాంకేతికతతో పెనుగులాడడానికి అవకాశం ఉంది. ట్రాక్షన్ కంట్రోల్, అధిక స్పీడ్ మూలల ABS మరియు బహుళ రైడర్ రీతులు ఇచ్చినవి. అదనంగా, బహుళ మోడ్ డిస్ప్లేలతో పూర్తి TFT డాష్ను, మరియు GoPro మరియు Google Maps తో బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీని మేము ప్రారంభించాము.

అన్ని లైటింగ్ ఒక DRL హెడ్ల్యాంప్ తో LED ఉంటుంది, అయితే కీలహిత ఇగ్నిషన్ క్రూయిజ్ నియంత్రణతో పాటుగా ప్రత్యేకంగా ఉంటుంది మరియు మేము కూడా ప్రయోగ నియంత్రణను చూడవచ్చు. కొత్త రాకెట్ III ను ధృవీకరించడానికి లేదా తిరస్కరించడానికి ట్రైయంఫ్ తిరస్కరించినప్పటికీ, 2019 లో వేసవిలో ప్రవేశించే బైక్తో, ఒక ప్రకటన ప్రారంభమవుతుందని మేము విశ్వసిస్తున్నాము.

కుటుంబ సంబంధాలు

విజయోత్సవ తెలుసుకున్న, ఈ కొత్త రాకెట్ III ప్రదర్శన క్రూయిజర్ అదే చట్రం మరియు ఇంజిన్ ప్లాట్ఫారమ్ ఆధారంగా మోడల్స్ యొక్క మొత్తం కొత్త కుటుంబం యొక్క ప్రారంభం అవుతుంది.

The outgoing Rocket III range consists of multiple models

మునుపటి రాకెట్ III కుటుంబం క్రూయిజర్లు, రోడ్స్టేర్లు మరియు టూర్టైర్స్ను కలిగి ఉంది – మరియు ట్రైమ్ఫ్ పుట్టినప్పుడు రూపొందించిన నమూనాల పూర్తి కుటుంబం లేకుండా పూర్తిగా కొత్త రాకెట్ ప్లాట్ఫారమ్ అభివృద్ధికి అన్ని ప్రయత్నాలకు వెళ్ళడం చాలా అరుదు.

అంటే ఒక బ్యాగెర్ మరియు ఒక పూర్తి-దుస్తుల టబర్ర్ 2020 లో అనుసరించే అవకాశం ఉంది, మరియు వారి కొత్త ట్రైయంఫ్ ఫ్యాక్టరీ కస్టమ్ డివిజన్ ప్రారంభించబడుతున్నది, తెలిసిన – మేము కూడా ఒక ప్రత్యేక సంస్కరణను సృష్టించాము.

The X model Rocket is a special version in the current range

అమ్మకానికి ఉపయోగించారు మోటర్బైక్ కనుగొనండి.