కొన్ని ఐప్యాడ్ ప్రో 2018 బెంట్ ఫ్రేములు వస్తున్నాయి, ఆపిల్ ఇది సాధారణమని చెప్పింది – GSMArena.com వార్తలు – GSMArena.com

కొన్ని ఐప్యాడ్ ప్రో 2018 బెంట్ ఫ్రేములు వస్తున్నాయి, ఆపిల్ ఇది సాధారణమని చెప్పింది – GSMArena.com వార్తలు – GSMArena.com

ఐప్యాడ్ ప్రోస్ ఒక బెంట్ చట్రంతో రవాణా చేయబడుతుండటం గురించి అనేక ఫిర్యాదులు ఆన్లైన్లో వెలుగులోకి వచ్చాయి. ఆపిల్ తయారీ ప్రక్రియ వలన జరుగుతున్నది కానీ ప్రజలను ప్రశాంతపరుస్తుంది అని చెప్పింది, అది కాలక్రమేణా మరింత తీవ్రతరం కాదు మరియు కాలక్రమేణా పనితీరు మరియు వినియోగం ప్రభావితం చేయదు. ఇది సమర్థవంతంగా మీరు ఒక బెంట్ ఐప్యాడ్ ప్రో పొందింది, మీరు భర్తీ పొందడానికి లేదు అర్థం.

ఆపిల్ అసహజమైన వంచు సరి అని చెప్పాడు ఆపిల్ అసహజమైన వంచు సరి అని చెప్పాడు
ఆపిల్ అసహజమైన వంచు సరి అని చెప్పాడు

అసహజ సమస్య, ఉత్పత్తి సమయంలో మెటల్ మరియు ప్లాస్టిక్ భాగాలు పాల్గొన్న శీతలీకరణ ప్రక్రియ ఫలితంగా చెప్పవచ్చు. కొన్ని Wi-Fi వినియోగదారులు మాత్రమే సమస్యను నివేదించినప్పటికీ, అది LTE మోడల్తో మరింత ఎక్కువగా ఉందని తెలుస్తోంది. రెండు మధ్య తేడా ఒక ప్లాస్టిక్ స్ట్రిప్, ఇది డేటా కనెక్టివిటీ సిగ్నల్ కోసం రెండు వైపులా మెటల్ వేరు.

ఈ సమస్య కారణంగా ఐప్యాడ్ ప్రోస్ ఏదీ పనిచేయడం లేదా వేరొక విధంగా విఫలమయిందని ఒక నివేదిక లేదు. మీరు 11 “స్క్రీన్ (లేదా 12.9 వెర్షన్ కోసం 1,149 వెర్షన్ ) తో మోడల్ కోసం కనీసం $ 949 చెల్లించిన ఉంటే, మీరు MWC 2019 లో వారి మళ్ళా పరిచయం ప్లాన్ శామ్సంగ్ లేదా Huawei యొక్క మార్గం ముందుకు ఒక సౌకర్యవంతమైన టాబ్లెట్ పొందడానికి మొదటి మధ్య కావచ్చు .

వయా