జియా పేటీ – టెలికాం టాక్ ద్వారా భారతదేశం లో UPI- ఆధారిత చెల్లింపు సేవలను Xiaomi ప్రారంభించింది

జియా పేటీ – టెలికాం టాక్ ద్వారా భారతదేశం లో UPI- ఆధారిత చెల్లింపు సేవలను Xiaomi ప్రారంభించింది

ప్రఖ్యాత స్మార్ట్ఫోన్ తయారీదారు Xiaomi చివరకు తన Mi పే అప్లికేషన్ తో డిజిటల్ చెల్లింపులు లోకి తన దోపుడు చేసింది వంటి భారతదేశం లో డిజిటల్ చెల్లింపు రంగం సంతృప్త అని ఆలోచిస్తున్న వ్యక్తులు మరొక షాక్ పొందుటకు ఉండవచ్చు. గతంలో మేము డిజిటల్ చెల్లింపులు రంగంలో ఎంటర్ Xiaomi యొక్క ప్రణాళికలు గురించి వింటూ, మరియు ఇప్పుడు అది చైనీస్ కంపెనీ నిజానికి ఈ ప్రణాళికలు ఫలవంతం తెలుస్తోంది మరియు UPI ద్వారా వినియోగదారులకు చెల్లింపు సేవలను అందించడానికి సిద్ధంగా ఉంది. భారతదేశం లోని డిజిటల్ చెల్లింపులను పర్యవేక్షిస్తున్న అధికార సంస్థ అయిన నేషనల్ పేమెంట్స్ కార్పోరేషన్ ఆఫ్ ఇండియా (ఎన్పిసిఐ) నుండి కూడా ఈ సంస్థ అనుమతి పొందింది. Xiaomi కూడా అది దేశంలో Mi పే అప్లికేషన్ ప్రారంభించింది. అయినప్పటికీ, ప్రస్తుతం బీటా వినియోగదారులకు మాత్రమే అందుబాటులో ఉంది.

xiaomi మి పే-బీటా-భారతదేశం

Mi Pay UPI, Netbanking, డెబిట్ మరియు క్రెడిట్ కార్డులను ఉపయోగించండి

భారతదేశంలో Mi పే దరఖాస్తును ప్రారంభించేందుకు, Xiaomi ICICI బ్యాంక్ మరియు PayU చెల్లింపు గేట్ వేతో దాని సేవలను అందించడానికి భాగస్వామ్యం చేసింది. PayTm , Google Pay మరియు WhatsApp Payments లాంటి మార్కెట్లో ఇతర చెల్లింపు అనువర్తనాలకు మాది చెల్లింపు కూడా వినియోగదారులను యుపిఐ ద్వారా లావాదేవీలు చేయటానికి అనుమతిస్తుంది. అయితే, అన్ని ఇతర దరఖాస్తుల నుండి Mi పే అప్లికేషన్ను వేరుగా ఉంచే ఒక లక్షణం నికర బ్యాంకింగ్, డెబిట్ కార్డులు మరియు క్రెడిట్ కార్డుల ద్వారా లావాదేవీలకు అదనపు మద్దతు. Paytm వినియోగదారులకు మాదిరిగా, Mi Pay యొక్క వినియోగదారులు QR కోడ్లను స్కానింగ్ చేయడం ద్వారా చెల్లింపులు చేయగలరు. అంతేకాక, Mi Pay వినియోగదారులు DTH, మొబైల్ రీచార్జ్, వాటర్ లేదా విద్యుత్ బిల్లులకు చెల్లింపులను కూడా కల్పిస్తుందని Xiaomi నొక్కి చెప్పింది.

ఇతర UPI ఆధారిత చెల్లింపు పద్దతుల మాదిరిగా, అప్లికేషన్ వినియోగదారులు తమ బ్యాలెన్స్ తనిఖీ అనుమతిస్తుంది, బ్యాంకు ఖాతాల కోసం UPI సూదులు రీసెట్, మరియు ఇతరులకు చెల్లింపు అభ్యర్థనలను పంపండి. Xiaomi అలాగే దాని MIUI బాగా చెల్లింపు సేవలు విలీనం చేసింది. అలాగే, MIUI యొక్క వినియోగదారులు వారి పరిచయాలకు లేదా విక్రేతలకు చెల్లింపులను సులభంగా చేయగలుగుతారు. ఈ సేవలను కాంటాక్ట్స్, SMS, స్కానర్, మరియు MIUI లో App వాల్ట్ లలో చేర్చబడతాయి. Xiaomi భద్రతా గురించి ప్రశ్నలకు సమాధానమిచ్చారు మరియు Mi Pay ద్వారా ఉత్పత్తి చేసిన వినియోగదారుల డేటా అత్యంత గుప్తీకరించిన ఆకృతిలో భారతదేశంలో నిల్వ చేయబడుతుంది. అంతే కాకుండా, MiUI బీటా ROM వినియోగదారులకు అనువర్తనం యొక్క Mi Pay బీటా వెర్షన్ కూడా అందుబాటులోకి వచ్చింది.

MIUI వినియోగదారులు సంవత్సరానికి ముందే చెల్లించటానికి Mi Pay ను నమోదు చేయవచ్చు

Xiaomi కూడా కొత్త చెల్లింపులు సేవలు కోసం వెబ్సైట్ తెరిచింది, వినియోగదారులు డిసెంబర్ 31 కి ముందు Mi Pay కోసం సైన్ అప్ చేయగలరు. Mi పే అనువర్తనం యొక్క బీటా వర్షన్కు అర్హతను కల్పించిన తర్వాత, వినియోగదారులు వారి బ్యాంకు ఖాతాలను జోడించగలరు. అప్లికేషన్ తెరిచినప్పుడు, వినియోగదారులు ఇతర UPI అనువర్తనాలతో ఉన్నట్లుగా SMS ధృవీకరణ ప్రక్రియ ద్వారా ధృవీకరించబడే ఒక బ్యాంకు ఖాతాను జోడించడానికి ఎంపికను నొక్కవచ్చు. MIUI ను ఉపయోగించని ఇతర వినియోగదారుల కోసం, Xiaomi అప్లికేషన్ స్థిరమైన బిల్డ్ విడుదల చేసినప్పుడు ఎటువంటి సూచన ఉంది.