20 డిసెంబర్ 2018 – రియల్ మాడ్రిడ్ చెల్సియా, బార్సిలోనా ఈ వారం సంతకం మొదటి జనవరి పూర్తి, మరియు మరిన్ని లా లిగా వార్తలు తో £ 72.3 మిలియన్ ఒప్పందం అంగీకరిస్తున్నారు – Sportskeeda

20 డిసెంబర్ 2018 – రియల్ మాడ్రిడ్ చెల్సియా, బార్సిలోనా ఈ వారం సంతకం మొదటి జనవరి పూర్తి, మరియు మరిన్ని లా లిగా వార్తలు తో £ 72.3 మిలియన్ ఒప్పందం అంగీకరిస్తున్నారు – Sportskeeda

న్యూస్

13.21K / 20 డిసెంబర్ 2018, 19:10 IST

ఒకే స్థానంలో అన్ని తాజా లా లిగా వార్తలు!

గారెత్ బాలే విమర్శకులకు స్పందిస్తాడు

రియల్ మాడ్రిడ్ ఫైనల్స్కు సహాయపడటానికి గారెత్ బాలే క్లబ్ వరల్డ్ కప్ సెమీ-ఫైనల్లో గత రాత్రి హాట్రిక్ సాధించాడు. వెల్ష్మ్యాన్ తర్వాత మీడియాతో మాట్లాడుతూ, విమర్శకుల ఈ సీజన్లో చాలా స్కోరు సాధించడంలో విఫలం కాలేకపోతున్నాడని అతను భావించాడు.

అతను తన పనితీరు గురించి మొదట మాట్లాడాడు, “నేను సంతోషంగా ఉన్నాను , అయితే ఈ రోజు విజయం సాధించి, ఫైనల్కు చేరుకోవడం అత్యంత ముఖ్యమైనది. నా లెగ్ కొద్దిగా దెబ్బతీయడంతో కానీ నేను అక్కడ ఉండాలని మరియు జట్టుకు సహాయం చేయాలని కోరుకున్నాను. ఇది ఒక ముఖ్యమైన విజయం. మేము ప్రొఫెషినల్గా ఉండాల్సిన ఒక హార్డ్ గేమ్ కాదని మాకు తెలుసు. “

అప్పుడు అతను క్రిస్టియానో ​​రోనాల్డో స్థానంలో జట్టులో అభిమానులను మరియు మీడియా గురించి మాట్లాడాడు. బాలే ఇలా చెప్పాడు: “లేదు, నేను ఫుట్బాల్ ఆడటానికి ప్రయత్నిస్తాను, జట్టుకు నా బెస్ట్ ఇవ్వడానికి ఎల్లప్పుడూ ప్రయత్నిస్తాను, నేను వేరే ఏమీ చేయవలసిన అవసరం లేదు, నేను ఎవరికీ స్పందించాల్సిన అవసరం లేదు.”

సోలరి క్రింద కుడి నుండి ఎడమకు మారే తన స్థానం గురించి మాట్లాడుతూ బాలే జోడించారు: “నేను ఎడమ వైపున, కుడి వైపున, కుడి వైపున ఉన్న నా కెరీర్లో చాలా ఆటగాడిగా ఉన్నాను మేనేజర్ నన్ను ఎక్కడ ఉంచాలో నేను సౌకర్యంగా ఉన్నాను, జట్టుకు శాతం. “

హ్యాట్రిక్ తరువాత, మాజీ టోటెన్హామ్ స్టార్ ఇప్పుడు 10 గోల్స్ ఈ సీజన్లో ఉంది కానీ అభిమానులు అతని నుండి చాలా ఎక్కువ మంది ఎదురుచూస్తున్నారు. రోనాల్డో పోయింది మరియు బెంజెమ ఇంకా గోల్స్ ముందు కాల్పులు జరగకుండా, లాస్ బ్లాంగోస్ విశ్వాసకులు బాలే అడుగుపెడతారు.

నివేదికలు మాడ్రిడ్ కూడా బాలే కోసం దీర్ఘకాలిక భర్తీ కోసం చూస్తున్నారని సూచిస్తున్నాయి. చివరి రాత్రి, నివేదికలు మాడ్రిడ్ అతని కోసం £ 70 మిలియన్ల సన్నాహక జాబితాలో ఉన్న జాదాన్ Sacho అని సూచించారు!

తదుపరి పేజీలో బార్సిలోనా వార్తలు మరియు మరింత!

మీకు ఆసక్తి ఉండవచ్చు:

సీనియర్ అనలైస్ట్

ఫుట్బాల్, క్రికెట్ మరియు WWE ఉత్సాహి.

మరింత కంటెంట్ని పొందుతోంది …

మరింత కంటెంట్ని పొందుతోంది …