NBA.com – ఇండియాలో మొట్టమొదటి ఆటలు ఆడటానికి NBA

NBA.com – ఇండియాలో మొట్టమొదటి ఆటలు ఆడటానికి NBA

పేసర్స్ మరియు కింగ్స్ అక్టోబర్ ప్రారంభంలో భారతదేశం లో రెండు ప్రీ సీజన్ ఆటలు ఆడతారు.

ముంబయి, సెప్టెంబర్ 2: భారత బ్యాడ్మింటన్, నేషనల్ బాస్కెట్బాల్ అసోసియేషన్ (ఎన్బీఏ) ఇండియానా పసియర్స్, శాక్రమెంటో కింగ్స్ 2019 లో ముంబైలో రెండు ప్రీ సీజన్ ఆటలు ఆడనున్నట్లు ప్రకటించింది. నార్త్ అమెరికన్ స్పోర్ట్స్ లీగ్ ద్వారా దేశం. NBA ఇండియా గేమ్స్ 2019 శుక్రవారం, అక్టోబర్ 4 మరియు శనివారం, అక్టోబరు 5 న NSCI డోమ్ వద్ద జరుగుతాయి.

ఈ ప్రకటనను NBA డిప్యూటీ కమీషనర్ మార్క్ టాటం మరియు NBA ఇండియా మేనేజింగ్ డైరెక్టర్ Yannick Colaco ముంబయిలో చేశారు.

గేమ్స్ టికెట్లు తరువాత తేదీలో అమ్మకానికి జరుగుతాయి. అభిమానులు సమాచారాన్ని మరియు టిక్కెట్ల కోసం ఆసక్తిని నమోదు చేయడానికి nbaevents.com/ ఇండీమేట్లను సందర్శించవచ్చు.

ఆటలకు అదనంగా, లీగ్ మరియు దాని భాగస్వాములు ఇంటరాక్టివ్ అభిమానుల కార్యకలాపాలు నిర్వహిస్తారు, జూనియర్ NBA యూత్ బాస్కెట్బాల్ ప్రోగ్రామింగ్ మరియు NBA కేర్స్ కమ్యూనిటీ ఔట్రీచ్ ఈవెంట్స్ ముంబైలో అభిమానులకు NBA అనుభవం తెస్తుంది. NBA ఇండియా గేమ్స్ 2019 BookMyShow మరియు AEG లచే ప్రచారం చేయబడుతుంది మరియు మార్కెటింగ్ మరియు వ్యాపారవేత్త భాగస్వాముల జాబితా ద్వారా మద్దతు ఇస్తుంది. ఈ గేమ్స్ భారతదేశంలో ప్రత్యక్షంగా ప్రసారం చేయబడతాయి మరియు టెలివిజన్, డిజిటల్ మరియు సోషల్ మీడియాల్లో 200 కంటే ఎక్కువ దేశాల్లో మరియు భూభాగాల్లో అభిమానులకు చేరుకుంటాయి.

NBA యొక్క మొట్టమొదటి భారతీయ జనన యజమాని మరియు ముంబై-స్థానిక వివేక్ రణదీవ్ నాయకత్వంలో కింగ్స్ ప్రస్తుతం 2018 సంఖ్య 2 మొత్తం డ్రాఫ్ట్ పిక్ మార్విన్ బాగ్లే III, 2017 నం. 5 మొత్తం డ్రాఫ్ట్ పిక్ డి’అరాన్ ఫాక్స్ మరియు 2016 నం. 6 మొత్తం డ్రాఫ్ట్ పిక్ బడ్డీ హెల్ల్డ్ (బహామాస్). పేసర్స్ రోస్టర్ ప్రస్తుతం 2018 NBA ఆల్-స్టార్ విక్టర్ ఓలాడిపో, 2016 NBA ఆల్-రూకీ సెకండ్ టీం సభ్యుడు మైల్స్ టర్నర్ మరియు 2016 సంఖ్య డ్రాఫ్ట్ పిక్ డొమంటస్ సబోనిస్ (లిథువేనియా) ఉన్నాయి.

హిందీ వ్యాఖ్యానంతో 78 ఆటలతో సహా సోనీ టెన్ 1, సోనీ టెన్ 3 మరియు సోనీ ఎస్ ఎస్ ఎస్, ప్రతి సీజన్లో 350 ప్రత్యక్ష NBA ఆటలు అందుబాటులో ఉన్నాయి. 2018-19 సీజన్లో మార్చి 10 నుంచి ఏప్రిల్ 7 వరకు అయిదు వరుస ఆదివారం గేమ్స్ కూడా భారతదేశంలో ప్రధాన సమయాలలో ప్రసారం అవుతాయి, ఇది వరుసగా ఐదు సంవత్సరాలలో ప్రసారమయ్యే మొదటి ఐదు సంవత్సరాలలో ప్రసారం చేయబడుతుంది.

2006 నుండి, 35 కంటే ఎక్కువ ప్రస్తుత మరియు మాజీ NBA మరియు WNBA ఆటగాళ్ళు NBA తరఫున భారతదేశాన్ని సందర్శించారు. ముంబైలోని NBA కార్యాలయం 2011 లో ప్రారంభించబడింది.

NBA అకాడెమీ ఇండియా, ఢిల్లీ నేషనల్ కాపిటల్ రీజియన్ (ఎన్సీఆర్) లోని ఉన్నత బాస్కెట్ బాల్ ట్రైనింగ్ సెంటర్ భారతదేశం అంతటా మరియు దేశంలోని మొట్టమొదటి మగవారి కొరకు, మే 2017 లో అధికారికంగా ప్రారంభించబడింది మరియు NBA యొక్క బాస్కెట్బాల్ మరియు రిలయన్స్ ఫౌండేషన్ జూనియర్ NBA కార్యక్రమంతో సహా, 10,000 మంది యువతకు 10,000 పాఠశాలలకు చేరుకుని, 2013 లో ప్రయోగించినప్పటి నుండి 10,000 మంది భౌతిక విద్య బోధకులకు శిక్షణ ఇచ్చారు.

భారతదేశంలో అభిమానులు తాజా వార్తలు, నవీకరణలు, స్కోర్లు, గణాంకాలు, షెడ్యూల్లు, వీడియోలు మరియు మరిన్ని కోసం iOS మరియు Android లో అధికారిక NBA App ను ఫేస్బుక్, ట్విట్టర్, Instagram లో NBA ను అనుసరించవచ్చు.

ఎగ్జిక్యూటివ్ కోట్స్

NBA కమిషనర్ ఆడమ్ సిల్వర్: “మా ప్రారంభ ప్రారంభ NBA ఇండియా గేమ్స్ ఒక అభివృద్ధి చెందుతున్న క్రీడా సంస్కృతి మరియు పెరుగుతున్న, యువ మరియు నిశ్చితార్థం జనాభా దేశంలో అపరిమితమైన బాస్కెట్బాల్ సంభావ్య మరింత untap సహాయం చేస్తుంది. ఈ చారిత్రాత్మక కార్యక్రమంలో పాల్గొనడానికి మేము రాజులు మరియు పేసర్స్ సంస్థలకు ధన్యవాదాలు తెలియజేస్తున్నాము. ”

NBA ఇండియా మేనేజింగ్ డైరెక్టర్ Yannick Colaco: “మేము భారతదేశం ఈ స్థాయి గేమ్స్ తీసుకుని మొదటి ప్రపంచ క్రీడలు లీగ్ అని గర్వంగా. NBA మరియు బాస్కెట్బాల్ భారతదేశం లో ఎక్కువ జనాదరణ పొందలేదు, మరియు అభిమానులు శాక్రమెంటో కింగ్స్ మరియు ఇండియానా పేసర్స్లో రెండు అద్భుతమైన జట్ల మధ్య మా క్రీడకు ప్రపంచ స్థాయి ప్రదర్శనలని ఆనందిస్తారు. ”

శాక్రమెంటో కింగ్స్ యజమాని మరియు ఛైర్మన్ వివేక్ రణదీవ్: “భారతదేశంలో నిర్వహించిన మొట్టమొదటి NBA క్రీడలలో శాక్రమెంటో కింగ్స్ గర్వపడింది. భారతీయ అమెరికన్గా, ఈ చారిత్రాత్మక క్షణం నేను పెరిగిన దేశంలోకి తీసుకురావడానికి ఇది ఒక గౌరవం. ఈ క్రీడ భారతదేశంలో విపరీతమైన పెరుగుదలను ఎదుర్కొంటోంది మరియు ప్రపంచవ్యాప్తంగా అభిమానులకు NBA చేరుకోవడాన్ని విస్తరించడానికి కొనసాగుతున్నందుకు మేము సంతోషిస్తున్నాము. ప్రపంచం బాస్కెట్బాల్ను చూడాలనుకుంటున్నది మరియు భారతదేశం వేగంగా అభివృద్ధి చెందుతున్న కొత్త సరిహద్దు. ”

ఇండియానా పేసర్స్ యజమాని హెర్బెర్ట్ సిమోన్: “భారతదేశంలో మొట్టమొదటి ఆటను ఆడటానికి మొదటి రెండు ఆటలలో ఒకటైన థ్రిల్డ్ మరియు బాస్కెట్బాల్లో మా ఆట యొక్క విస్తృతమైన NBA ప్రపంచవ్యాప్త పాదముద్రలో భాగమని గర్వంగా ఉన్నాము.”

BookMyShow CEO మరియు Founder Ashish Hemrajani: “మేము భారతదేశం లో క్రీడలు ఔత్సాహికులకు ఒక unmatched అంతర్జాతీయ బాస్కెట్బాల్ అనుభవాన్ని తీసుకుని NBA తో భాగస్వామిగా సంతోషిస్తున్నారు. బాస్కెట్బాల్ భారతదేశంలో ప్రజాదరణ పొందడం కొనసాగించింది, పాఠశాల మరియు కళాశాలలతో సహా సంస్థలు క్రీడ యొక్క మౌలిక సదుపాయాలను మెరుగుపర్చడంలో పెట్టుబడి పెట్టాయి. ఈ సంఘం BookMyShow యొక్క సమర్పణల శ్రేణికి ఒక అసాధారణ ప్రపంచ-తరగతి అనుభవాన్ని అదనంగా సూచిస్తుంది, కానీ మన వినియోగదారుల కోసం ఉత్తమమైన ఇంటికి సంబంధించిన అనుభవాలను తీసుకువచ్చే మార్గంలో నడవడం కొనసాగిస్తున్నప్పుడు మా నాయకత్వ స్థానాన్ని కూడా బలపరుస్తుంది. ”

AEG ఆసియా అధ్యక్షుడు మరియు CEO, ఆడమ్ విల్కెస్: “ఇండియానా పేసర్స్ మరియు శాక్రమెంటో కింగ్స్ల మధ్య భారతదేశంలో ఈ చారిత్రాత్మక NBA ఆటలకు సహాయంగా NBA మరియు బుక్ నా షోలో చేరడానికి మేము చాలా ఆశ్చర్యపోయాము. తన అభిమాన క్రీడాకారులకి ప్రసిద్ది చెందిన దేశంలో, ముంబై NBA బాస్కెట్ బాల్ యొక్క అద్భుతమైన అనుభవం కోసం సిద్ధం కావాలి. ”