రణవీర్తో పనిచేసిన తరువాత ఆమె శైలి ఎలా మారిపోయింది అనేదానికి సారా అలీ ఖాన్ పంచుకునే ఫోటో ప్రూఫ్ … – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

రణవీర్తో పనిచేసిన తరువాత ఆమె శైలి ఎలా మారిపోయింది అనేదానికి సారా అలీ ఖాన్ పంచుకునే ఫోటో ప్రూఫ్ … – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

బిగ్ బాస్ 12 యొక్క శనివారం ఎపిసోడ్లో, నటుడు సారా అలీ ఖాన్ సిమ్మ్బాలో రణ్వీర్ సింగ్తో కలిసి పనిచేసినప్పటి నుండి ఆమె మారుతున్న ఫ్యాషన్ ఎంపికల గురించి మెమెల్స్ ఎలా చేస్తున్నారో పేర్కొన్నారు. ఆదివారం, ఆమె ఒక పంచుకుంది.

రణ్వీర్ తన పిచ్చి ఫ్యాషన్ భావంతో ఆమెకు అవినీతికి ముందు మరియు తరువాత సారా తన దుస్తులను ఎంపిక చేసుకుంది. ‘ముందే’ సంస్కరణ మరియు ‘తర్వాత’ సంస్కరణలో ఒక అసహ్యమైన, రంగురంగుల సంఖ్యలో ఒక సహజ తెల్లని దుస్తులలో ఆమె కనిపిస్తుంది. దాన్ని తనిఖీ చేయండి:

రణ్వీర్ కూడా ఆదివారం సారా గురించి జ్ఞాపకం చేశాడు:

సారా మరియు రణ్వీర్ దేశవ్యాప్తంగా వారి చిత్రం ప్రచారం ఉత్తమ సమయం ఉన్నాయి. టెలివిజన్ కార్యక్రమాలు మరియు ముఖాముఖీలలో వారి ప్రదర్శనలు ఒక నవ్వుల అల్లర్లు. చిత్రం కోసం వారి ప్రచార పర్యటన నుండి కొన్ని చిత్రాలు తనిఖీ చేయండి.

రణవీర్ సింగ్ మరియు సారా అలీ ఖాన్ ఒక TV రియాలిటీ షో యొక్క సెట్లలో తమ చిత్రం సిమ్మ్బాను ప్రోత్సహించే సమయంలో చేస్తారు. (పిటిఐ)

రాంవీర్ సింగ్ మరియు సారా అలీ ఖాన్ సంగీతం రియాలిటీ షో సె రే గ మా పామ్లో తమ రాబోయే చిత్రం సిమ్బా ప్రమోషన్ల సందర్భంగా ప్రదర్శించారు. (IST)

ఈ నెల ప్రారంభంలో అభిషేక్ కపూర్ కేదార్నాథ్తో ఆమె తొలిసారిగా సిమమ్బా సారా అలీ ఖాన్ రెండవ బాలీవుడ్ చిత్రం. రణవీర్ మరియు సారాతో పాటు, నటుడు సోనూ సూద్ కూడా నటించారు, అతను యాక్షన్ చిత్రంలోని విరోధుల పాత్రను పోషిస్తాడు మరియు సిమ్బాలో ఒక పాత్రలో నటించిన అజయ్ దేవగన్. ఈ చిత్రం 2015 తెలుగు బ్లాక్ బస్టర్ టంపర్ రీమేక్. ఇది రోహిత్ శెట్టి దర్శకత్వం వహించినది మరియు కరణ్ జోహర్ నిర్మించిన ఈ చిత్రం డిసెంబర్ 28 న విడుదల చేయబడుతుంది.

ఆమె తన రోహిత్ ను “వాణిజ్య చిత్రాల రాజు” గా భావించింది. “నేను రోహిత్ సర్ అభిమానిని. నేను పాండిత్యము కొరకు కోరుకుంటున్నాను, మరియు అది నా ఉద్దేశ్యం. నేను రోహిత్ సర్ మూడు సార్లు సందేశాన్ని పంపాను మరియు అతను మూడవ సందేశంలో స్పందించాడు. నేను అతను వాణిజ్య సినిమా రాజు భావిస్తున్నాను. రోహిత్ శ్రీ మరియు రణ్వీర్ సింగ్ లు కలిసి రావడం నాకు తెలుసు, ఎందుకంటే, రోహిత్ షెట్టి చిత్రం లో ఎందుకు పని చేస్తున్నారో అడిగినప్పుడు సారా మీడియాకు ఇలా చెప్పాడు.

మరింత కోసం @ htshowbiz అనుసరించండి

మొదటి ప్రచురణ: డిసెంబర్ 23, 2018 20:06 IST