వారి ఫాన్సీ ఖాళీ నుండి తిరిగి వచ్చిన తరువాత, తైమూర్ అలీ ఖాన్ మరియు తండ్రి సైఫ్ అలీ ఖాన్ నగరంలోనే ఉన్నారు – pics – Times Now

వారి ఫాన్సీ ఖాళీ నుండి తిరిగి వచ్చిన తరువాత, తైమూర్ అలీ ఖాన్ మరియు తండ్రి సైఫ్ అలీ ఖాన్ నగరంలోనే ఉన్నారు – pics – Times Now
తైమూర్ మరియు సైఫ్ వారి ఔటింగ్ సమయంలో

తైమూర్ మరియు సైఫ్ వారి ఔటింగ్ సమయంలో | ఫోటో క్రెడిట్: Instagram

B- పట్టణం యొక్క అభిమాన నటుడు తిరిగి పట్టణంలో ఉంది! తన తల్లిదండ్రులు సైఫ్ అలీ ఖాన్ మరియు కరీనా కపూర్ ఖాన్లతో కలిసి దక్షిణాఫ్రికాలో తన రెండవ పుట్టినరోజును జరుపుకున్న తరువాత, తైమూర్ అలీ ఖాన్ ముంబాయికి ముందుగా తిరిగి వచ్చారు. ఛాయాచిత్రకారుని ఇష్టమైన వ్యక్తిగా మారిన చిన్న మంచినీన్, అతను విమానాశ్రయం వద్ద snapped ఉన్నప్పుడు అన్ని నవ్వి ఉంది.

ప్రస్తుతం, తైమూర్ మరియు సైఫ్లు తమ తండ్రి కొడుకు సమయాన్ని వెచ్చించటానికి సిద్ధంగా ఉన్నారని, ఇటీవల నగరంలో ఒక స్త్రోల్ తీసుకొన్నట్లు చూశారు. ఔట్ కోసం, saif అది t- షర్టు మరియు లఘు చిత్రాలు లో సాధారణం ఉంచినప్పుడు, Taimur ఒక నీలం పోలో t- షర్టు మరియు నారింజ ప్యాంటు తన పూజ్యమైన చూసారు.

చిన్న టిమ్ ఇప్పుడు ఎక్కువ కాలం మన హృదయాలను గెలుచుకున్నప్పటికీ, ఈ తాజా ఫోటోలలో అతని వ్యక్తీకరణలు ఖచ్చితంగా మీ రోజును చేస్తాయి. ఒకసారి చూడు.

సైఫ్ మరియు కరీనా వెచ్చని సూర్యుడు మరియు కేప్ టౌన్ యొక్క అందమైన బీచ్లు మధ్య తైమూర్ రెండవ పుట్టినరోజు లో రింగ్. వారి ఫాన్సీ ఖాళీ నుండి ఫోటోలు ఇంటర్నెట్ను విచ్ఛిన్నం చేస్తున్నాయి. వాటిలో కొన్నింటిని తనిఖీ చేయండి.

చిన్న టిమ్ బాలీవుడ్లో అత్యంత ప్రసిద్ధ నటులలో ఒకటిగా ఉంది వాస్తవం లో తిరస్కరించడం లేదు. తైమూర్ ఒక భారీ సోషల్ మీడియాను కలిగి ఉండడమే కాక, అతనికి అనేక మంది అభిమానులని కూడా అంకితం చేశారు.