బెథెస్డా ఫాల్అవుట్ క్లాసిక్ కలెక్షన్ను ఫాల్అవుట్ 76 ప్లేయర్స్ – స్క్వేర్ స్క్వేర్

బెథెస్డా ఫాల్అవుట్ క్లాసిక్ కలెక్షన్ను ఫాల్అవుట్ 76 ప్లేయర్స్ – స్క్వేర్ స్క్వేర్

హ్యాపీ న్యుకే సంవత్సరం

ఫాల్అవుట్ 76 PS4 ప్లేస్టేషన్ 4

బెథెస్డా ఫాల్అవుట్ 76 తో ఎత్తైన యుద్ధాన్ని కలిగి ఉంది మరియు ఇది చాలా మంచి సానుకూల ప్రతినిధిని తిరిగి పొందేందుకు ఉత్తమంగా చేస్తోంది. పాయింట్ లో: ప్రచురణకర్త అది ఫాలవుట్ క్లాసిక్ కలెక్షన్ యొక్క ఉచిత కాపీలు ఇవ్వాలని చెప్పారు 2018 లో బగ్గీ ఆన్లైన్ టైటిల్ ఆడిన అన్ని.

ఫాల్అవుట్, ఫాల్అవుట్ 2 మరియు ఫాల్అవుట్ టాక్టిక్స్లను కలిగి ఉన్న సేకరణ, PC మాత్రమే కావచ్చు, కానీ ఫ్రీబీ PS4 లో ఆడుతున్న వారికి కూడా ఇవ్వబడుతుంది. ఇది ఒక nice సెలవు సంజ్ఞ, మరియు ఒక సగం మంచి కంప్యూటర్ తో ఎవరైనా ఏ ఇబ్బంది ఆటలు త్రయం ఆనందించండి ఉండాలి. కొత్త కోడ్ ప్రారంభంలో సంకేతాలు ఇవ్వబడతాయి అని తెలుస్తోంది.

మీరు దాని సమస్యలు ఉన్నప్పటికీ, ఫాల్అవుట్ 76 ఆడుతున్నారా? మీరు ఫాల్అవుట్ క్లాసిక్ కలెక్షన్ను స్వీకరించడానికి సంతోషిస్తున్నారా? క్రింద వ్యాఖ్యలలో బంకర్లో దాచు.

[ twitter.com ద్వారా]