రెనాల్ట్ క్విడ్ ఆధారిత MPV లోపలికి స్పిడ్ – టచ్స్క్రీన్, AMT ధ్రువీకరించబడింది – రష్ లేన్

రెనాల్ట్ క్విడ్ ఆధారిత MPV లోపలికి స్పిడ్ – టచ్స్క్రీన్, AMT ధ్రువీకరించబడింది – రష్ లేన్

రెనాల్ట్ గత కొద్ది నెలలుగా భారతీయ రహదారులపై కొత్త తక్కువ ధర MPV ను పరీక్షించింది. RBC అనే కోడ్నేమ్, ఈ MPV ఒక CMF-A + వేదికపై ఆధారపడింది, ఇది క్విడ్ యొక్క CMF-A ప్లాట్ఫారమ్ యొక్క సవరించిన సంస్కరణ.

రెనాల్ట్ క్విడ్ MPV మరోసారి గూఢచారి చేయబడింది, ఈ సమయంలో దాని అంతర్గత అంశాలు బహిర్గతమయ్యాయి. ఆటోమోటివ్ ఔత్సాహికుడు మరియు టీం-బిహెచ్పి సభ్యుడు చంద్ర ప్రకాష్ సిన్హా పరీక్షా ములు గుర్తించారు. జైపూర్ బైపాస్లో కారుని నిలిపివేసినప్పుడు చిత్రాలు క్లిక్ చేయబడ్డాయి.

ఈ రెనాల్ట్ క్విడ్ MPV యొక్క మొదటి అంతర్గత / డాష్బోర్డ్ చిత్రాలు. గూఢచారి షాట్ అనేది ఫాక్స్ అల్యూమినియం ముగింపుతో డ్యూయల్ టోన్ డాష్బోర్డ్ ఉనికిని నిర్ధారించింది – ఇది ప్రీమియం భావాన్ని అందించడానికి. స్టీరింగ్ వీల్ తోలు కవర్ తో, flat క్రింద ఉంది. ఇది స్టీరింగ్ మౌంట్ నియంత్రణలు కలిగి ఉంది.

మధ్యలో ఒక టచ్స్క్రీన్ ఇన్ఫోటైన్మెంట్ సిస్టమ్, ఇది క్విడ్ MPV లో మనం చూసినటువంటి మాదిరిగానే కనిపిస్తుంది. ఇది ఆడియో, వీడియో మరియు నావిగేషన్లను కలిగి ఉంటుంది. ఇది MPV గా ఉండటం వలన డిస్ప్లేతో వెనుక కెమెరా సెన్సార్లు కూడా ఇవ్వవచ్చు.

చిత్రం – టీం- BHP

గేర్ లివర్ బస్టర్ డస్టర్ CVT / AMT లో మేము చూసిన వాటిలో ఒకటి. ఇది రెనాల్ట్ క్విడ్ ఆధారంగా తక్కువ వ్యయంతో కూడిన వాహనంగా ఉంటుందని భావించి, CVT ని అందించడం ఖరీదైనది. బదులుగా, ట్రాన్స్మిషన్ AMT గేర్బాక్స్ ద్వారా ఉంది. ఇది భారతదేశంలో AMT గేర్బాక్స్తో రెనాల్ట్ RBC MPV మొట్టమొదటి 7 సీటర్ MPV ని అందించేది.

రెనాల్ట్ క్వైడ్ MPV ను శక్తివంతం చేసేది అదే 1.0 లీటర్ 3 సిలిండర్ పెట్రోల్ ఇంజను, ఇది క్విడ్తో అందించబడుతుంది. ఈ ఇంజిన్ 5 స్పీడ్ MT / AMT ద్వారా 67 hp మరియు 91 Nm ను అందిస్తుంది. ఇంజిన్ క్విడ్ MPV లో అధిక శక్తిని మరియు శుద్ధీకరణను అందించటానికి ట్యూన్ చేయవచ్చు.

రెనాల్ట్ ఇండియా అమ్మకాలు తగ్గుముఖం పడుతున్నాయి. వారు విపరీతంగా అమ్మకం పెంచడానికి ఒక కొత్త ఉత్పత్తి అవసరం. క్విడ్ ప్రస్తుతం వారి అత్యుత్తమ అమ్మకాల కారు, ఇది నెలకు 5,000 యూనిట్లను అందిస్తుంది. అయినప్పటికీ, సంస్థ యొక్క మొత్తం అమ్మకాలు సగటున 7,000 మార్క్ క్రింద మాత్రమే ఉంటాయి.

భారతదేశంలో రెండో అత్యుత్తమ అమ్మకాలు రెనాల్ట్ డస్టర్ , ఇది 600 యూనిట్లు నెలకొల్పుతుంది, మిగతాది లాడ్జీ MPV మరియు క్యాప్చర్ SUV ల ద్వారా నమోదు చేయబడుతుంది. క్విడ్ ఆధారిత MPV సహాయంతో, రెనాల్ట్ ఇండియా విక్రయాలను జోడించవచ్చనే ఆశతో ఉంటుంది. క్విడ్ MPV రూ. 6-9 లక్షల శ్రేణిలో అంచనా వేయాలని అనుకోండి. ఎంట్రీ లెవల్ ఎంపీవీ సెగ్మెంట్లో మారుతి ఎర్టిగా మాదిరిగానే ఇది ప్రారంభమవుతుంది.