ఆంధ్రాన్ ను రీమేక్ చేస్తే సిద్ధార్థ్ అభిమానులు అడుగుతాడు, ఆయుష్మాన్ ఖుర్రానా 'గో ఫర్ ఇట్' అని చెప్తాడు – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

ఆంధ్రాన్ ను రీమేక్ చేస్తే సిద్ధార్థ్ అభిమానులు అడుగుతాడు, ఆయుష్మాన్ ఖుర్రానా 'గో ఫర్ ఇట్' అని చెప్తాడు – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

విమర్శకుల ప్రశంసలు పొందిన బాలీవుడ్ చలనచిత్రం ఆధహాన్ పునర్నిర్మాణంలో నటించాలన్న తన నటనను సౌత్ నటుడు సిద్ధార్థ్ వ్యక్తపర్చాడు మరియు అసలు నటుడు ఆయుష్మాన్ ఖుర్రానా యొక్క ఆశీర్వాదాన్ని అందుకున్నాడు. ఈ సినిమాని రీమేక్ చేయాలనే ఉద్దేశంతో సిద్ధార్థ్ ట్వీట్ చేశాడు.

త్వరిత ఓటు – ఇది ఇప్పటికే పట్టికలో ఉన్నప్పటి నుంచీ ఎంత మంది ఈ మనోహరమైన చిత్రంను రీమేక్ చేయాలనుకుంటున్నారు? నేను చాలా గట్టిగా ఉన్నాను 🙂 “సిద్దార్థ్ క్రిస్మస్ రోజున వ్రాశారు, తన ట్వీట్లో ఆయుష్మాన్ను టాగింగ్ చేశాడు. బాధై హో నటుడు తన దీవెనలతో స్పందించాడు. “దాని కోసం వెళ్ళండి!” అతను రాశాడు.

దాని కోసం వెళ్ళండి! 🧡😎 https://t.co/BroTt8vjaz

– ఆయుష్మాన్ ఖుర్రానా (@ ఊష్మంక్) డిసెంబర్ 26, 2018

అనేకమంది అభిమానులు సిద్దార్థ ప్రశ్నకు సమాధానం ఇచ్చారు. చాలామంది టబూ పాత్రను పోషించాలని రమ్య కృష్ణన్ మరియు సిమ్రాన్ బాగ్గా సూచించారు మరియు ఇతరులు దక్షిణ భారత సినిమా పరిశ్రమలో తబు మరియు రాధికా ఆప్టే రెండింటి అనుభవాలు అనుభవించినందున వారు పునర్నిర్మాణాల కోసం తిరిగి రావాలి.

ఆండర్షాన్ అనేక విమర్శకుల ఉత్తమ చిత్రంగా 2018 పేరు పెట్టబడింది. ఇది ఒక గొప్ప గృహిణి మరియు ఒక అవినీతి కాప్తో కూడిన ఒక హత్య మిస్టరీలో పట్టుబడిన ఒక గుడ్డి పియానిస్ట్ కథను వివరిస్తుంది. ఈ సంవత్సరం బాక్స్ ఆఫీసు వద్ద 100 కోట్ల రూపాయలు సంపాదించిన ఆయుష్మాన్ నటించిన ఇద్దరు చిత్రాలలో ఇది ఒకటి, మిగిలినది ఫ్యామిలీ కామెడీ డ్రామా, బాధై హో.

శ్రీరామ్ రాఘవన్ దర్శకత్వం వహించిన హిందూస్తాన్ టైమ్స్ ఆంధ్రన్కు ఐదు స్టార్లకు ఐదు నక్షత్రాలను ఇచ్చారు. ఇటీవలే బహుభాషా భయానక చిత్రం ది హౌస్ నెక్స్ట్ డోర్లో సిద్దార్థ్ దర్శనమిచ్చారు.

మరింత కోసం @ htshowbiz అనుసరించండి

మొదటి ప్రచురణ: డిసెంబర్ 26, 2018 20:48 IST