ఎవరూ కాదు “థాకరే”, శివ సేన యొక్క సంజయ్ రౌట్ సేస్ – NDTV న్యూస్

ఎవరూ కాదు “థాకరే”, శివ సేన యొక్క సంజయ్ రౌట్ సేస్ – NDTV న్యూస్

ఈ చిత్రం బాల థాకరేగా జాతీయ అవార్డు గెలుచుకున్న నవాజుద్దీన్ సిద్దికిని కలిగి ఉంది.

ముంబై:

బాల్ థాకరే జీవితంపై ఆధారపడిన “థాకరే” కథను వ్రాసిన రాజకీయనాయకుడు సంజయ్ రౌత్ ఈ సినిమాను ఎవ్వరూ నిషేధించలేరని, సినిమాపై అభ్యంతరాలు తెచ్చిన CBFC, శివసేన స్థాపకుడు.

బుధవారం చిత్రం యొక్క ట్రైలర్ విడుదలలో, Mr రౌట్ మీడియాతో ఇలా చెప్పాడు: “బాలాసాహెబ్ తన జీవితాన్ని గడిపిన విధంగా, తన ప్రజలపై మరియు అతని రాజకీయ అభిప్రాయాలపై తన అభిప్రాయాలను వ్యక్తపరిచిన విధంగా మేము ఎప్పుడైనా కాల్పించలేదు. పెన్సే, చిత్రం యొక్క దర్శకుడు) ఈ చిత్రంలో ఒక నిజమైన పద్ధతిలో ప్రతిదీ అంచనా వేశారు. ”

“ఎవరూ ఈ సినిమాను నిషేధించలేరు థాకరే కథ …. ఎవరో ఆపడానికి ఎలా? బాలాసాహెబ్ తన సమయంలో అనేక మంది నిషేధించారు మీరు ప్రజలు మరచిపోయారా? CBFC ఎలా నిర్ణయిస్తుంది? బాలసాహెబ్ యొక్క దృష్టిని కూడా సెన్సార్ బోర్డ్ గ్రహించగలదని నాకు తెలుసు, వారు సమయం పడుతుంది, కానీ వారు అర్థం చేసుకుంటారు. ”

నివేదికల ప్రకారం, “థాకరే” యొక్క ట్రైలర్ కొన్ని దృశ్యాలు మరియు వాక్యాలపై అభ్యంతరాలను ఎదుర్కొంది.

ఈ చిత్రం బాల థాకరేగా జాతీయ అవార్డు గెలుచుకున్న నవాజుద్దీన్ సిద్దికిని కలిగి ఉంది.

ట్రైలర్ లో, నవాజుద్దీన్ యొక్క థాకరే బాబ్రీ మసీదు కూల్చివేతపై మరియు 1992 లో ముంబైలో జరిగిన హిందూ-ముస్లిం అల్లర్ల గురించి వ్యాఖ్యానిస్తున్నారని స్పష్టమవుతుంది. రాజకీయ మరియు రాజకీయ వ్యవహారాల సందర్భంగా రాజకీయ నాయకుడు వ్యాఖ్యానిస్తూ, సంవత్సరాల.

ట్రైలర్ ఆవిష్కరించిన కార్నివాల్, ఇమాక్స్ థియేటర్ వద్ద జరిగింది, ఇక్కడ మరాఠీ సంస్కృతి యొక్క ఆత్మ జరుపుకుంది. శివసేన పార్టీ మరియు థాకరే యొక్క అనుచరుల వేలాది వేదిక ఈ వేదికపై కూర్చుంది. అతని కుటుంబ సభ్యులు – ఉద్ధవ్ థాకరే, రష్మి థాకరే – నటి అమ్రిటా రావు మరియు ఇతర బృందం సభ్యులు కూడా ఉన్నారు.

ఈ స్థలం థాకరే చిత్రం మరియు అతని కెరీర్ ప్రారంభంలో కార్టూనిస్ట్గా చేసిన అతని స్కెచ్లతో అలంకరించబడింది.

“థాకరే” జనవరి 25 న హిందీ మరియు మరాఠీ భాషలలో విడుదలవుతుంది.