కరీనా కపూర్ సైఫ్ అలీ ఖాన్, కుమారుడు తైమూర్ జెట్ లండన్, జాన్వీ కపూర్ మరియు కుటుంబ సెలవుదినంతో … – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

కరీనా కపూర్ సైఫ్ అలీ ఖాన్, కుమారుడు తైమూర్ జెట్ లండన్, జాన్వీ కపూర్ మరియు కుటుంబ సెలవుదినంతో … – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

కరీనా కపూర్, సైఫ్ అలీ ఖాన్ మరియు తైమూర్ లండన్కు వెళుతుండగా, జనాభి కపూర్ మరియు ఆమె కుటుంబం సింగపూర్లో కలిసి గడుపుతారు.

బాలీవుడ్ Updated: Dec 26, 2018 20:54 IST

Kareena Kapoor,Saif Ali Khan,Taimur Ali Khan

కరీనా కపూర్, సైఫ్ అలీఖాన్ మరియు కొడుకు తైమూర్ అలీ ఖాన్ లు లండన్లో ఉన్నారు.

బాలీవుడ్ తారలు ఈ సెలవుదినం విదేశాల నుండి కలిసి గడపడానికి సమయాన్ని వెచ్చిస్తారు. సైఫ్ అలీ ఖాన్, కరీనా కపూర్ మరియు వారి కుమారుడు తైమూర్ బుధవారం లండన్ వెళ్లారు. ధదక్ నటుడు జాన్వి కపూర్ తన తండ్రి, నిర్మాత బోనీ కపూర్ మరియు సోదరి కుషీ కపూర్లతో విమానాశ్రయం వద్ద కూడా దర్శనమిచ్చారు. వాటిలో మూడు సింగపూర్లో సెలవు. జోనాస్ బ్రదర్స్ నిక్, జో, మరియు ఫ్రాంక్లిన్ క్రిస్మస్ కోసం చిత్రాలు కోసం ఎదురుచూశారు. ప్రియాంక చోప్రా మరియు నిక్ కూడా కలిసి చిత్రాల కోసం ఎదురుచూశారు, ఇందులో నిక్ ని సిగార్ ధూమపానం చేస్తున్నాడు.

జాక్వెలిన్ ఫెర్నాండెజ్ ఒక రోజు శాంతా క్లాజ్గా మారింది మరియు అనాధ శరణాలయంలో పిల్లలతో గడిపాడు. వారు జుడ్వా 2 సహనటుడు వరుణ్ ధావన్ అభిమానులని తెలుసుకున్న నటుడు అతన్ని పిలిచి, పిల్లలతో వీడియో చాట్ చేసాడు.

మల్కా అరోరా ఖాన్ సల్మాన్ ఖాన్ జన్మదినం బాష్కి బయట పడింది. నటుడు కపోర్స్తో కలిసిపోయి వారి క్రిస్మస్ బాష్ నుండి చిత్రాలను కూడా పోస్ట్ చేశారు. అలియా భట్ కూడా నగరంలో కనిపించారు మరియు నటుడు సోషల్ మీడియాలో ప్రజల దృష్టిని ఆకర్షించిన భారీ గ్లార్ గ్లాసెస్లో పాల్గొన్నాడు. డిజైనర్ నిషికా లుల్లా యొక్క బిడ్డ షవర్ కూడా బుధవారం జరిగింది.

మరింత కోసం htshowbiz అనుసరించండి

మొదటి ప్రచురణ: డిసెంబర్ 26, 2018 20:46 IST