కుందాలి భగ్యా డిసెంబర్ 27, 2018 ప్రివ్యూ: రణవీర్ సింగ్ షోలో టైమ్స్ నౌ లో సిమ్మ్బా పాత్రలో నటించనున్నారు

కుందాలి భగ్యా డిసెంబర్ 27, 2018 ప్రివ్యూ: రణవీర్ సింగ్ షోలో టైమ్స్ నౌ లో సిమ్మ్బా పాత్రలో నటించనున్నారు
రణవీర్ సింగ్, ప్రీత మరియు శ్రీశీతీ ఈ కార్యక్రమంలో పాల్గొన్నారు

ప్రదర్శన నుండి ఒక screengrab | ఫోటో క్రెడిట్: Instagram

రాబోయే ఎపిసోడ్ కుండలి భాగ్య నటించారు అన్ని Ranveer సింగ్ అభిమానులు ఈర్ష్య అనుభూతి అతను సెట్లో Simmba వంటి తయారు మరియు Luthtras మరియు Aroras కొంతకాలంగా వ్యవహరించే చేయబడ్డాయి ఇప్పుడు కేసు పోరాడటానికి సహాయం అన్నారు వంటి సిధ్ధంగా ఉంటుంది . మీరు చదివిన తర్వాత మీరు చదువుతున్న తర్వాత మమ్మల్ని చింతిస్తున్నారని మాకు తెలుసు, మేము కూడా అదే రాష్ట్రంలో ఉన్నాము కానీ మేము చేయగలిగేది అన్నింటికీ ఎపిసోడ్ను కోల్పోయే అవకాశం లేదు. రణ్వీర్ సింగ్ పట్టణంలోని హాటెస్ట్ కాప్ మరియు కూడా అతని దృష్టిని ఎవరైనా ఎవరి రోజు వెలిగిస్తారు.

ప్రోమో ఉష్ణోగ్రతలు పెరుగుతూ ఉంది మరియు మేము సహాయం కానీ ఆత్రంగా ఆ భాగం కోసం వేచి కాదు. రాంవీర్ సింగ్ నేపథ్యంలో సింమ్బా మ్యూజిక్తో భారీగా, అక్రమార్జన ఎంట్రీ చేస్తాడు. అతను చాలామంది వ్యక్తులను అనుసరిస్తారు మరియు కార్యక్రమంలోని అన్ని తారాగణం అతన్ని చూడటానికి ఉత్సాహంతో ఉత్సాహం పొందుతుంది.

తన అసాధారణమైన ఫ్యాషన్ భావనలో ఉల్లాసంగా, అతను ప్యారిస్ నుండి నేరుగా వస్తాడు మరియు మీరు అతనిని మీ కళ్ళు తీయలేకపోతున్నారని మేము మీకు పందెం చేస్తాము. కరణ్ (ధీరజ్ ధోపార్) మరియు ప్రెట (శ్రద్ధా ఆర్య) దాదాపుగా అతనితో కలిసి చిత్రంలోకి రావటానికి పోరాడుతున్నాం మరియు మేము క్షణం ఆరాధించలేము. కాబట్టి, రాబోయే ఎపిసోడ్లోకి ట్యూన్ చేయండి, అది అందించడానికి చాలా ఎక్కువ ఉంటుంది.

తదుపరి ఏం జరుగుతుందో? ఎపిసోడ్లో రాంవీర్ సింగ్ ఉనికిని సింథాగా లూథ్రస్ మరియు అరోరా సోదరీమణులకు సహాయం చేస్తారా? వారు సూత్రధారి ఎవరో తెలుసుకోవచ్చా? పృథ్వీ సత్యాన్ని తెలుసుకోవటానికి ఒకసారి ప్రతి ఒక్కరి ప్రతిస్పందన ఎంత అవుతుంది? ప్రదర్శనలో అన్ని తాజా నవీకరణలు మరియు గాసిప్స్ కోసం మాతో కలిసి ఉండండి.