చైనాలో 48MP వెనుక కెమెరా, హాల్ డిస్ప్లే, 4,000 mAh బ్యాటరీ – XDA డెవలపర్లు

చైనాలో 48MP వెనుక కెమెరా, హాల్ డిస్ప్లే, 4,000 mAh బ్యాటరీ – XDA డెవలపర్లు

మనం నుంచి గౌరవ View20 గురించి తెలుసు నెల ప్రారంభంలో , కానీ ఇప్పుడు పరికరం అధికారికంగా చైనా లో ప్రారంభించింది. View20 ను చైనాలో హానర్ V20 అని పిలుస్తారు. ఈ పరికరం అధిక-ముగింపు మరియు ఆసక్తికరమైన లక్షణాల సమూహంను సిద్ధం చేస్తుంది. 48MP కెమెరాలు మరియు ప్రదర్శన రంధ్రం కేవలం ప్రారంభం మాత్రమే.

నిర్దేశాలు హానర్ వ్యూ 20
ప్రదర్శన 6.4-అంగుళాల 19.25: 9 LCD, 231 × 1080, 4.5mm ప్రదర్శన రంధ్రం
వెనుక కెమెరాలు 48MP “AI అల్ట్రా క్లారిటీ,” సోనీ IMX586, f / 1.8 లెన్స్, 78-డిగ్రీ కోణం
విమాన సమయం 3D (TOF) సెన్సార్
ముందు కెమెరా 25MP AI, f / 2.0
SoC హాయ్సిలికాన్ కిరిన్ 980
RAM 6 / 8GB
నిల్వ 128 / 256GB, నానోమెమేరీ విస్తరణ
బ్యాటరీ 4,000 mAh, 4.5V / 5A వేగవంతమైన ఛార్జింగ్
సాఫ్ట్వేర్ హానర్ మేజిక్ UI ( Android పై )
రంగులు నీలం రెడ్, ఫాంటమ్ బ్లూ, మిడ్నైట్ బ్లాక్

ఆనర్ View20 యొక్క హెడ్లైనింగ్ ఫీచర్ తిరిగి 48MP AI అల్ట్రా క్లారిటీ కెమెరా. సెన్సార్ సోనీ IMX586 మరియు హానర్ అది 0.8μm యొక్క మొదటి అల్ట్రా-కాంపాక్ట్ పిక్సెల్ పరిమాణాన్ని కలిగి ఉంది, ఇది వారు ఒక 1/2 CMOS లోకి 48MP క్రామ్ చేయగలవు. ఈ ఆకట్టుకునే సెన్సార్తో పాటు హానర్ ఒక లక్షణాలను కలిగి ఉంది. పేరు సూచించినట్లు, స్పష్టంగా ఈ సెన్సార్ యొక్క పెద్ద లక్షణం, ముఖ్యంగా ఫోటోలను జూమ్ చేసినప్పుడు. క్రింద పోలిక చూడండి.

AIS సూపర్ నైట్ షాట్ మీరు తక్కువ కాంతి పరిస్థితుల్లో నాటకీయంగా మెరుగైన ఫోటోలను తీయడానికి అనుమతించే నైట్ సైట్ యొక్క ఆనర్ వెర్షన్. వీడియో రికార్డింగ్ మీ చర్య-షాట్ అవసరాలకు 960fps సూపర్ స్లో-మోషన్ సామర్థ్యాన్ని కలిగి ఉంటుంది. మరియు, కోర్సు, హానర్ సన్నివేశం మ్యాచ్ సెట్టింగులను సర్దుబాటు AI సాంకేతికత ఉపయోగిస్తోంది. ఉత్తమ నూతన లక్షణాలలో ఒకటి 3D సమయం (TOF) సెన్సార్ సమయం. 3D హార్డ్వేర్ ఇన్ఫర్మేషన్ మరియు సరిగ్గా వేర్వేరు వ్యక్తులను నేపథ్యం నుండి కొలిచే పరారుణ కాంతిని ఉపయోగిస్తుంది. మేము త్వరలోనే ఈ TOF సెన్సార్ గురించి మరింత నేర్చుకుంటాను మరియు XDA పోర్టల్లో దాని గురించి మరింత లోతుగా పోస్ట్ చేస్తాము.

ఆనర్ వ్యూ 20 లో ముందు కెమెరా వెనుక కెమెరా వంటి సమానంగా ఆకట్టుకుంటుంది. హానర్ ఒక 4.5mm రంధ్రం ద్వారా ప్రదర్శన ద్వారా పీక్ ఒక 25MP కెమెరా కలిగి ఉంది. రంధ్రం రూపకల్పన ఫోన్ ముందు భాగంలో 91.8% స్క్రీన్-టు-బాడీ రేషియోను కలిగి ఉండటానికి అనుమతిస్తుంది, మరియు ఇది చేయటానికి ముందు కెమెరాను త్యాగం చేయదు. ప్రదర్శన రంధ్రానికి ఒక సంభావ్య downside ద్వారా కాంతి రావడం. గౌరవ ప్రదర్శనను పూర్తిగా చొప్పించడం ద్వారా ఈ చుట్టూ సంపాదించింది, ఇది మేము ఇంకా చూసిన ఏ రంధ్ర పంచ్ వలె కాకుండా ఉంటుంది. మీరు ఇక్కడ View20 యొక్క ప్రదర్శన రంధ్రం గురించి మరింత చదువుకోవచ్చు .

గౌరవం ఈ ఫోన్ గేమింగ్ కోసం గొప్పదిగా భావిస్తుంది మరియు వారికి హానర్ వ్యూ 20 పై ఒక ద్రవ శీతలీకరణ వ్యవస్థను కలిగి ఉండటానికి సహాయం చేస్తుంది. “నైన్ కూలింగ్” సాంకేతికత (ఇది తొమ్మిది-పొర థర్మల్ డిజైన్, మరియు పిసి-గ్రేడ్ లిక్విడ్ శీతలీకరణ గొట్టం కలిగి ఉంటుంది, ఇది 41% పెరుగుతున్న వేడిని వెదజల్లడానికి మరియు CPU ఉష్ణోగ్రత తగ్గింపు 10 ° C వరకు తగ్గించబడుతుంది) గేమింగ్ వంటి ప్రదర్శన ఇంటెన్సివ్ పనులు. శీతలీకరణ వ్యవస్థ CPU అధిక పౌనఃపున్యాల వద్ద స్థిరంగా పనిచేయడానికి అనుమతిస్తుంది. గేమింగ్ మాట్లాడుతూ, GPU Turbo2.0 టెక్నాలజీ మాలి- G76 MP10 GPU వంటి గేమ్స్ మంచి PUBG వంటి గేమ్స్ ఆప్టిమైజ్ చేస్తుంది.

గౌరవ గేమింగ్ను మెరుగుపరచడానికి ప్రయత్నిస్తున్న మరో ప్రాంతం మంచి Wi-Fi తో ఉంటుంది. మొబైల్ గేమ్స్ చాలా ఈ రోజుల్లో ఒక ఫోన్ యొక్క Wi-Fi సామర్థ్యాలను చాలా ముఖ్యమైనది చేస్తుంది ఒక గొప్ప ఇంటర్నెట్ కనెక్షన్ కలిగి ఉంటాయి. గేమింగ్ సమయంలో Wi-Fi యాంటెన్నాలతో కూడా మీరు జోక్యం చేసుకోవచ్చు. ట్రిపుల్-యాంటెన్నా Wi-Fi అనేది మీ చేతులు రిసీవర్ని కవర్ చేసేటప్పుడు బలహీన నుండి నిరోధిస్తుంది, అందుచేత గేమింగ్ కోసం (మరియు ఆ భారీ సోషల్ మీడియా సెషన్లు) ఇంటర్నెట్ వేగం పెంచుతుంది.

Wi-Fi మాట్లాడుతూ, లింక్ టర్బో Wi-Fi + 4G అని పిలవబడే మరొక లక్షణం వేగంగా డౌన్లోడ్ వేగంతో నెట్వర్క్ల మధ్య మారడం ద్వారా అనుమతిస్తుంది. ఒక సిగ్నల్ చెడ్డగా ఉన్నప్పుడు, గేమింగ్ లేదా ఇతర కార్యకలాపాలకు ఆటంకం లేకుండా ప్రత్యామ్నాయానికి ఫోన్ మారుతుంది. వేగాన్ని మెరుగుపరచడానికి ఫోన్ అదే సమయంలో Wi-Fi మరియు 4G లను కూడా ఉపయోగించవచ్చు.

మీరు చెప్పినట్లుగా, ఈ పరికరంలో చాలా మంది పాల్గొన్నారు. 3D TOF లాంటి కొన్ని లక్షణాలు ఇంకా కొత్తవి మరియు తెలియనివి. మీరు అన్ని ఈ శక్తి ఉంటుంది ఏమి wondering ఉండవచ్చు. View20 నడుస్తున్నది HiSilicon Kirin 980 వరకు 8GB RAM తో, నిల్వ 256GB వరకు, మరియు ఒక 4,000 mAh బ్యాటరీ. గౌరవ గేమింగ్పై చాలా ఎక్కువ ప్రాధాన్యతనిచ్చింది మరియు ఆ స్పెసిఫికేషన్లు అత్యంత ప్రదర్శన-ఇంటెన్సివ్ శీర్షికలను అమలు చేయడానికి తగినంతగా ఉండాలి.

§ 3999 ($ ​​510) ¥ 2999 ($ ​​435), 8GB RAM + 128GB నిల్వ కోసం 6GB RAM + 128GB నిల్వ, లేదా 8GB RAM తో + “MOSCHINO” వెర్షన్ +256 GB ¥ కోసం నిల్వ 3999 ($ ​​580). ఇది అలాగే మూడు రంగు ఎంపికలు అందుబాటులో ఉంది: నీలమణి రెడ్, ఫాంటమ్ బ్లూ, మిడ్నైట్ బ్లాక్. జనవరి 22 వ తేదీన ప్యారిస్లో జరిగిన కార్యక్రమంలో గౌరవ ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఫోన్ని ప్రారంభిస్తుంది.

గౌరవ వీక్షణ 20 XDA ఫోరం

మీ ఇన్బాక్స్కు పంపిణీ చేయాలా? మా వార్తాలేఖకు చందా పొందేందుకు మీ ఇమెయిల్ను నమోదు చేయండి.