సుహెల్ సేత్, గర్ల్ ఫ్రెండ్ లక్ష్మి మీనన్ టై ది నాట్ ఇన్ ప్రైవేట్ వేడుక క్రిస్మస్ – News18

సుహెల్ సేత్, గర్ల్ ఫ్రెండ్ లక్ష్మి మీనన్ టై ది నాట్ ఇన్ ప్రైవేట్ వేడుక క్రిస్మస్ – News18

నివేదికల ప్రకారం సేథ్ సన్నిహితులు రాజకీయ నాయకులు ప్రఫుల్ పటేల్, షీలా దీక్షిత్లతో సహా పార్టీలో ఉన్నారు.

Suhel Seth, Girlfriend Laxmi Menon Tie the Knot in Private Ceremony on Christmas
సేథ్, 55, డిసెంబరు 25 కి చుట్టూ 37 ఏళ్ల మేనన్ను పెళ్లి చేసుకున్నారు. (చిత్రం: ట్విట్టర్)

అతడికి వ్యతిరేకంగా మేటు ఆరోపణలు వచ్చిన తర్వాత సోషల్ మీడియా నుండి దూరం ఉంచాలని నిర్ణయించిన యాడ్ మాన్ సుహేల్ సేథ్ వార్తల్లోకి తిరిగి వచ్చారు. నివేదికలు విశ్వసించబడుతుంటే, సేథ్ గురుగ్రం లో ఒక వ్యక్తిగత ఉత్సవంలో ప్రియురాలు మరియు మోడల్ లక్ష్మి మీనన్ తో ముడి వేసి ఉంటాడు.

వివాహం యొక్క ఖచ్చితమైన తేదీని వివిధ నివేదికలలో ప్రస్తావించనప్పటికీ, డిసెంబరు 25 కి చుట్టూ సేథ్, 55, మేనన్, 37 ను వివాహం చేసుకున్నాడని ఊహించబడింది. సేథ్ మరియు మీనన్ గురించి సోషల్ మీడియాలో ఒక ఆహ్వాన కార్డ్ రౌండ్లు చేస్తోంది డిసెంబర్ 25 న ‘ప్రత్యేక ఏదో’ సందర్భంగా ఆతిథ్యమిచ్చారు.

నివేదికల ప్రకారం సేథ్ సన్నిహితులు రాజకీయ నాయకులు ప్రఫుల్ పటేల్, షీలా దీక్షిత్లతో సహా పార్టీలో ఉన్నారు. నాయకులు జే పాండా, అమర్ సింగ్, చిత్ర నిర్మాత ముజఫర్ ఆలీ, మాజీ టెహెలికా సంపాదకుడు తరుణ్ తేజ్పాల్ తీవ్ర లైంగిక వేధింపుల ఆరోపణలను ఎదుర్కొంటున్నారు.

సేథ్ మరియు మీనన్ సంవత్సరానికి సంబంధించి ఒక సంబంధం ఉన్నట్లు చెబుతారు, మరియు ఈ సంవత్సరం అక్టోబర్లో వారు నిశ్చితార్థం చేసుకున్నారు. వారు నిశ్చితార్ధం తర్వాత వెంటనే సెలవులో వెళ్లారు.