మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ vs బౌర్న్మౌత్: ప్రోబబుల్ లైనప్, ప్రిడిక్షన్, టాక్టిక్స్, టీం న్యూస్, బెట్టింగ్ ఆడ్స్ & కీ స్టాట్స్ – ది హార్డ్ టేకల్

మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ vs బౌర్న్మౌత్: ప్రోబబుల్ లైనప్, ప్రిడిక్షన్, టాక్టిక్స్, టీం న్యూస్, బెట్టింగ్ ఆడ్స్ & కీ స్టాట్స్ – ది హార్డ్ టేకల్

మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ ఓల్డ్ గున్నార్ సోల్స్క్జెర్ యొక్క ఆధ్వర్యంలో ఓల్డ్ ట్రాఫోర్డ్లో బౌర్న్మౌత్ ఆతిథ్యమివ్వడంతో వరుసగా మూడు విజయాలు సాధించింది.

ప్రీమియర్ లీగ్ యాక్షన్ ఆదివారం సాయంత్రం డౌన్ గేమ్వీక్ 20 గాలులు వంటి, 2018 లో చివరిసారి అభిమానులు వినోదాన్ని ఉంటుంది. సంవత్సరం చివరి ఇంగ్లీష్ టాప్-ఫ్లైట్ ఎన్కౌంటర్ ఓల్డ్ గున్నార్ సోల్స్క్జెర్ కింద నిర్మాణ మొమెంటం కొనసాగించడానికి లక్ష్యంతో ఓల్డ్ ట్రాఫోర్డ్కు మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ కు స్వాగతం బౌర్న్మౌత్ చూస్తారు.

సోల్క్జాయర్ ఇబ్బందులతో బాధపడుతున్న జోస్ మౌరిన్హో స్థానంలో కేర్టేకర్ మేనేజర్గా నియమించబడటంతో రెడ్ డెవిల్స్ రూపాంతరం చెందాయి. నార్వేజియన్ మొత్తం చాలా అనుకూలతని ప్రేరేపించడంతో, మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ వారి రూపాన్ని చుట్టూ తిరిగింది, వారి చివరి రెండు ఆటలలో 8 గోల్స్ సాధించింది. ప్రధాన పరీక్ష అయితే, రాబోయే వారాలలో ఆట యొక్క స్థాయి మరియు శైలిని కొనసాగించడం.

మరోవైపు, బౌర్న్మౌత్, సీజన్ ప్రారంభంలో బలమైన ప్రారంభమైన తరువాత వంచించింది. సీజన్ ప్రారంభ దశల్లో చెర్రీస్ ఆశ్చర్యకరంగా ప్యాకేజీల్లో ఒకటిగా ఉంది, కానీ వారి చివరి తొమ్మిది ప్రీమియర్ లీగ్ ఆటల నుండి రెండు విజయాలు పట్టికలో 12 వ స్థానానికి పడిపోయాయి, ఎడ్డీ హోవే కోసం స్పష్టమైన ఆందోళన గోల్ ముందు.

గత నెలలో విటాల్టి స్టేడియంలో ఆడిన రివర్స్ ఆటగాడు మాంచెస్టర్ యునైటెడ్, 2-1 తో విజయం సాధించటానికి వెనుకనుండి వచ్చింది, ఆంథోనీ మార్షల్ మరియు మార్కస్ రాష్ఫోర్డ్ వారి గోల్స్కోరర్స్. రెండు వైపుల మధ్య జరిగిన తాజా సమావేశానికి ముందు, ది హార్డ్ టేకల్ ప్రిమియర్ లీగ్ ఎన్కౌంటర్లో ఒక సమీప వీక్షణను తీసుకుంటుంది.

జట్టు వార్తలు & వ్యూహాలు

మాంచెస్టర్ యునైటెడ్

ఓల్ గున్నార్ సోల్స్కజెయర్ బాధ్యతలు చేపట్టిన తరువాత మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ వారి పతాకంలో గాలిని కలిగి ఉంది. (క్లైవ్ బ్రున్స్కుల్ / జెట్టి ఇమేజెస్ ద్వారా ఫోటో)

ఓల్ గున్నార్ సోల్స్కజెయర్ బాధ్యతలు చేపట్టిన తరువాత మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ వారి పతాకంలో గాలిని కలిగి ఉంది. (క్లైవ్ బ్రున్స్కుల్ / జెట్టి ఇమేజెస్ ద్వారా ఫోటో)

ఓల్ గున్నార్ సోల్స్క్జెర్ నియామకంపై మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ కోసం ఫలితాలు కేవలం విరుగుడు కాదు. గాయపడిన జాబితా బెర్న్మౌత్ పర్యటనలో గణనీయంగా బాగా కత్తిరించబడింది, క్రిస్ స్మాల్కు చికిత్స కేంద్రానికి మాత్రమే ఆటగాడిగా, ఫుట్ గాయం కారణంగా.

అయితే, ఇతర క్రీడాకారుల ఆతిథ్యం మ్యాచ్ ఫిట్నెస్ను పునరుద్ధరించడానికి వారి ఆధారం కారణంగా, ఆదివారం బయటపడవచ్చు. రోమేలు లుకాకు, ఆంథోనీ మార్షల్, స్కాట్ మెక్టోనినే, మార్కోస్ రోజో మరియు అలెక్సిస్ శాంచెజ్లన్నింటిని అన్ని విధాలుగా శిక్షణకు తిరిగి వచ్చారు మరియు వారు పిచ్కు తిరిగి చేరుకుంటున్నారు.

ఆదివారం, పైన పేర్కొన్న ఆటగాళ్ళలో ఎక్కువమంది ప్రారంభించటానికి అవకాశం లేదు, వాటిలో సిల్స్కేజెర్ వారి ముద్దను మూసివేసి, వారి పదునుని పెంచుకోవటానికి బెంచ్ నుండి కొంత సమయం తీసుకునే అవకాశం ఉంది. మార్షల్ అయినప్పటికీ, జువాన్ మాతా స్థానంలో ప్రక్కకు తిరిగి రావొచ్చు, జెస్సే లింగార్డ్, పాసియస్, డైనమిక్ మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ దాడి మరియు మార్కస్ రాష్ఫోర్డ్ యొక్క లైన్ వైపుకు దారితీసిన మార్క్యుస్ రాష్ఫోర్డ్ యొక్క కుడి వైపుకు వెళ్తాడు.

హెడ్దర్స్ఫీల్డ్పై ద్వయం యొక్క సబ్-పార్ ప్రదర్శనలను అనుసరిస్తూ ఆష్లే యంగ్ మరియు ఆండెర్ హీర్ర్రా వరుసగా డయాగో దలాట్ మరియు ఫ్రెడ్లను భర్తీ చేస్తూ, కేర్ టేకర్ బాస్ మరో రెండు మార్పులు చేయాల్సి ఉంటుంది.

స్పాట్లైట్ అయితే, మరోసారి పాల్ పోగ్బాపై ఉంటుంది, ఓల్డ్ ట్రాఫోర్డ్ వద్ద నిర్వాహక మార్పు తర్వాత స్పష్టమైన standout అయ్యాడు. ఫ్రెంచ్ మరోసారి మిడ్ఫీల్డ్లో తీగలను తీసివేస్తానని ఆశిస్తాడు, అయితే సోల్స్క్యేర్ తన వైపు రక్షణలో ఉన్న రంధ్రాలను ముఖ్యంగా సమితి-ముక్క సందర్భాలలో పెట్టగలనని ఆశిస్తాడు.

సంభావ్య శ్రేణి (4-3-3): డి జి; యంగ్, జోన్స్, లిండెలోఫ్, షా; హీర్రెర, మాటిక్, పోగ్బా; లింగార్డ్, రాష్ఫోర్డ్, మార్షల్

మాంచెస్టర్ యునైటెడ్

బాయర్నెమవౌత్

ఎడ్డీ హొవ్ ఓల్డ్ ట్రాఫోర్డ్ పర్యటన కోసం తన సన్నాహాలకు అడ్డుకోవడమే గాయం ఆందోళనలను కలిగి ఉంది. ఆదివారం మాంచెస్టర్ యునైటెడ్కు వ్యతిరేకంగా, బౌర్న్మౌత్ బాస్ భారీగా సమస్యను ఎదుర్కుంటూ ముఖ్యంగా రక్షణతో, నాలుగు మొదటి జట్టు ఆటగాళ్ళు లేకుండానే ఉంటుంది.

క్లబ్ కెప్టెన్ సిమోన్ ఫ్రాన్సిస్ బాక్సింగ్ డేపై టోటెన్హామ్పై సీజన్ ముగిసే మోకాలి గాయంతో నమ్మేవాడిని నిలబెట్టుకున్నాడు. ఆడమ్ స్మిత్ తన సొంత మోకాలి గాయం తో ఇప్పటికే పక్కన తో, హోవే కనీసం ఆరు వారాల కోసం కుడి తిరిగి ఒక సహజ లేకుండా సెట్.

హోవ్ ఇద్దరు ఎంపికలను కలిగి ఉన్నారు – స్టీవ్ కుక్ను తాత్కాలిక కుడివైపుకి తిరిగి తీసుకువచ్చారు, టైరోన్ మింగ్స్ బౌర్న్మౌత్ రక్షణ యొక్క గుండె వద్ద ప్రారంభమవుతుంది లేదా ర్యాన్ ఫ్రేజర్ ఒక వింగ్-బ్యాక్గా ఆడటంతో అతని రూపాన్ని మార్చుకున్నాడు. కుక్, నాథన్ అకే మరియు మింగ్స్ మొదలగున మూడో ముందరితో జరిగే అవకాశముంది.

మిడ్ఫీల్డ్లో కొన్ని సమస్యలు ఉన్నాయి, లెవీస్ కుక్ ఒక ప్రధాన హాజరుకానితో. కానీ, ఆండ్రూ సుర్మాన్ జెఫెర్సన్ లార్మా తన భాగస్వామిగా ఉండటంతో, దాని సామర్థ్యంతో ఉంది. ముందుగానే, కల్లమ్ విల్సన్ అడుగుపెట్టిన ఆటగాడు.

ఇంతలో, ఫ్రాసెర్ కుడి వింగ్-బ్యాక్గా ఆడుతున్నప్పుడు, జావే కింగ్ మరియు డేవిడ్ బ్రూక్స్ను విల్సన్కు ఇద్దరు సహాయక ఆటగాళ్ళుగా నియమించే అవకాశముంది, ద్వయం కామిక్ట్గా ఉండటానికి మరియు మాటిక్ మరియు హీర్రెరా వెనుక ఉన్న సగం ప్రదేశాలను దోపిడీ చేయటానికి ప్రయత్నిస్తుంది.

సంభావ్య శ్రేణి (3-4-2-1): బెగోవిక్; స్టీవ్ కుక్, అకే, మింగ్స్; ఫ్రేజర్, సుర్మాన్, లెర్మా, డానియల్స్; బ్రూక్స్, కింగ్; విల్సన్

బాయర్నెమవౌత్

బెట్టింగ్ ఆడ్స్

అనుకూలమైన బెట్స్

1. టీమ్స్ టు స్కోర్ – YES @ 1.66

2. మార్కస్ రాష్ఫోర్డ్ ఎప్పుడైనా స్కోర్ చేయడానికి 2.25

అండర్డాగ్ బెట్స్

1. సరైన స్కోరు: మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 2-1 బౌర్న్మౌత్ @ 8.00

కీ గణాంకాలు

  • మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ వారి చివరి ఆరు ప్రీమియర్ లీగ్ ఆటలలో బౌర్న్మౌత్ కు వ్యతిరేకంగా ఆడలేదు. వాస్తవానికి, చెర్రీస్ ఎన్నడూ ఓల్డ్ ట్రాఫోర్డ్లో అన్ని పోటీలలోనూ ఎన్నడూ ఓడిపోలేదు, ఆరుసార్లు ఓడిపోయాయి, కేవలం రెండు గోల్స్ సాధించింది.
  • ఒలే గున్నార్ సోల్ స్కెజెర్, సర్ మాట్ బస్బే మరియు జోస్ మౌరిన్హోలను అనుకరించే తన మొట్టమొదటి మూడు లీగ్ ఆటలను గెలుచుకున్న మూడవ మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ నిర్వాహకుడిగా కావాలని లక్ష్యంగా పెట్టుకున్నాడు.
  • బౌర్న్మౌత్ ప్రీమియర్ లీగ్లో క్లబ్ రికార్డు ఐదవసారి ఓటమిని తప్పించుకోవచ్చని ఆశతో ఉంటుంది.
  • Huddersfield వ్యతిరేకంగా 3-1 ఫలితం మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 1962-63 నుండి అగ్రశ్రేణి సీజన్లో 19 మ్యాచ్లు తర్వాత 30 గోల్స్ కంటే ఎక్కువ చేసిన మొదటిసారి.
  • రొమేలు లూకాకు బౌర్నామౌత్పై ఆరు లీగ్ మ్యాచ్లలో ఏడు గోల్స్ సాధించాడు, ఇందులో అతని చివరి మూడు మ్యాచ్ల్లో ఆరుగురు ఉన్నారు.

చూడటానికి ప్లేయర్

యెహోషువ కింగ్

కింగ్ తన నివేదించిన suitors ఒక అభిప్రాయాన్ని కాలేదు. (అలెక్స్ బ్రాడ్వే / జెట్టి ఇమేజెస్ ద్వారా ఫోటో)

కింగ్ తన నివేదించిన suitors ఒక అభిప్రాయాన్ని కాలేదు. (అలెక్స్ బ్రాడ్వే / జెట్టి ఇమేజెస్ ద్వారా ఫోటో)

వారి చివరి ఐదు అవుటింగ్లలో నాలుగు నికర వెనుకకు వెతకటానికి విఫలమైన బౌర్న్మౌత్ కోసం ఇటీవలి వారాలలో గోల్స్ ఎండిపోయి ఉన్నాయి. కల్లమ్ విల్సన్ స్వల్ప గాయంతో నిరాకరించినప్పటి నుండి తన యొక్క లేత నీడను చూస్తూ, చివరి మూడవ భాగంలో బాధ్యత వహించడానికి యెహోషువ రాజులో ఉంది.

మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ పునర్జీవిత పరుగులో ఉండవచ్చు, కాని వారి రక్షణ ఆందోళనలకు ప్రధాన కారణం. మరియు, అతిధేయల భారీగా నార్వేజియన్ కోసం ఒక జనవరి తరలింపు ముడిపడి తో , ఈ బాగా వచ్చే నెల ఓల్డ్ ట్రాఫోర్డ్ తిరిగి ముందుకు ఆడిషన్ కావచ్చు. ఇప్పుడు కోసం, కింగ్ యొక్క దృష్టి తన పూర్వ క్లబ్పై విజయం సాధించడానికి బాయర్నెమౌత్కు స్పూర్తినిస్తూ ఉంది.

ప్రిడిక్షన్

మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 3-1 బౌర్న్మౌత్

ఇటీవలి రూపం ద్వారా నిర్ణయించడం, ఈ ఆట మొత్తం మీద మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ గెలవడం జరిగింది. బౌర్న్మౌత్ యొక్క ప్రారంభ సీజన్ రూపం ఎక్కడా కనిపించదు, అయితే రెడ్ డెవిల్స్ ఓలే గున్నార్ సోల్స్క్జెర్ యొక్క శిక్షణలో ప్రీమియర్ లీగ్లో అత్యంత ఉత్తేజకరమైన వైపులా కనిపిస్తుంది.

కానీ, బౌర్న్మౌత్ యొక్క బృందం మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ బుడగను ప్రేరేపించి, ఓల్డ్ ట్రాఫోర్డ్కు తిరిగి చీకటిని తెస్తుంది. అన్నిచోట్ల ఉంటే వారు చెప్పుకోదగ్గ గోల్లను సాధించలేరు, మరియు మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ రక్షణకు మాత్రమే ఒక దుర్భలమైన అవకాశం ఇస్తుందని చెర్రీస్ చెప్పింది.

మరొక వైపు, సిమోన్ ఫ్రాన్సిస్ లేకపోవడం మరియు సిస్టమ్ యొక్క షఫుల్, చెర్రీస్ యొక్క రక్షణాత్మక సంతులనాన్ని త్రోసిపుచ్చగలవు. మరియు, రాష్ఫోర్డ్, లింగార్డ్, పోగ్బా మరియు మార్షల్ వంటి వారి ఫుట్బాల్తో ఆనందంతో, ఆదివారం ఒక మార్గం వీధి కావచ్చు. ది హార్డ్ టాకేల్ మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ కోసం 3-1 విజయాన్ని అంచనా వేస్తుంది.