రంజీ ట్రోఫి 2018: ఢిల్లీ-టైమ్స్ ఇప్పుడు వ్యతిరేకంగా గెలిచిన మ్యాచ్లో బెంగాల్ ఎంపిక

రంజీ ట్రోఫి 2018: ఢిల్లీ-టైమ్స్ ఇప్పుడు వ్యతిరేకంగా గెలిచిన మ్యాచ్లో బెంగాల్ ఎంపిక
రంజీ ట్రోఫీ 2018, రంగ ట్రోఫీని 2018, రంగ ట్రోఫీని 2018 న్యూస్, రంజీ ట్రోఫీ నవీకరణలు, రంజీ ట్రోఫీ ఫలితాలు,

గత కొన్ని మ్యాచ్ల్లో కొన్ని ఆటగాళ్లను కోల్పోయిన తరువాత తమకు పూర్తి సామర్థ్యం ఉన్నట్లు ఢిల్లీ కోచ్ మిథున్ మన్హాస్ అన్నారు ఫోటో క్రెడిట్: థింక్స్టాక్

కోల్కతా: ఈడెన్ గార్డెన్స్ ఆదివారం ప్రారంభం కానున్న రాంజీ ట్రోఫీ గ్రూపు బి ఫిక్స్చర్లో బెంగాల్ తమ స్పిన్ రిసోర్సులో బంధిస్తుంది. బెంగాల్ 16 పాయింట్లతో నాల్గవ స్థానానికి చేరుకుంది, ఢిల్లీ (13) మధ్య రౌండ్లో తొమ్మిది వికెట్ల తేడాతో ఏడో స్థానంలో నిలిచింది.
క్వార్టర్ చేయడానికి సమిష్టి బృందం A మరియు B సెట్ చేసిన ఐదు జట్లు, రెండు జట్లు తమ ఆశలను సజీవంగా ఉంచడానికి తప్పనిసరిగా గెలవాల్సిన మ్యాచ్.

గతంలో వారు ఆకుపచ్చ అగ్రస్థానంలో ఉండగా, బెంగాల్ ఈ సీజన్లో ఒక మలుపు తిరిగింది, గత సీజన్లో నైట్మేర్స్ ఇచ్చిన ఢిల్లీ పేస్ ద్వయం నవదీప్ సైనీ మరియు కుల్వంత్ కేజ్రోలియాల ఫలితాలను వ్యతిరేకించే అవకాశం ఉంది.

ఈ ఇద్దరు ఇన్నింగ్స్లో వారిద్దరు 13 వికెట్లు పంచుకున్నారు, ఢిల్లీని ఇన్నింగ్స్తో మరియు ఢాకాలో 26 పరుగుల తేడాతో సెమీఫైనల్స్ నుంచి బెంగాల్ తొలగించింది. రాయల్ ఛాలెంజర్స్ బెంగుళూరుతో ఒప్పందం కుదుర్చుకున్న తర్వాత ఐపిఎల్ వేలంలో 1.5 కోట్ల రూపాయల కోసం సంతకం చేసిన అరుదైన లెగ్ స్పిన్నర్ ప్రయాస్ రే బార్మన్లో బెంగాల్ తమ స్పిన్ దాడిని బలపరుస్తున్నందున ఈ నష్టం వారి మనస్సుల్లో తాజాగా ఉంటుంది.

U-19 కూచ్ బెహార్ ట్రోఫిలో బెంగాల్ తరఫున ఆడబోతున్న 16 ఏళ్ల ఆటగాడికి ముందే ముసాయిదా రూపొందింది. ఆదివారం అమిర్ గనితో కలిసి ఆరంగేట్రం మరియు బౌలింగ్ కోసం యువకులు సెట్ చేయబడవచ్చు. కెప్టెన్ మనోజ్ తివారీ గట్టిగా పడగొట్టాడు. అయితే, రెండు స్పిన్ల ఎంపికతోనే వారు వెళ్లిపోయారు. “మేము ఒక ర్యాంక్ టర్నెర్ తో అన్ని బయటకు వెళ్ళి కోరుకున్నాడు కానీ ప్రస్తుత దృష్టాంతంలో, నేను మీరు ఒక మూడవ స్పిన్నర్ అవసరం లేదు అనుకుంటున్నాను రెండు అనుకుంటాను నేను అనుకుంటాను,” అతను అన్నాడు.

ఆఫర్లో పిచ్తో అసంతృప్తి ఉన్నట్లు తివారీ మాట్లాడుతూ ర్యాంక్-ట్యూనర్ కోరుకున్నారు కాని పిచ్ రెండు మార్గాల్లో స్పిన్కు సహాయపడదు. “ఫ్రాంక్లీ మాట్లాడుతూ, మేము కోరుకున్న స్పిన్నింగ్ ట్రాక్ రకం కాదు” అని రాజ్కోట్లోని ర్యాంక్ టర్నర్లో కర్ణాటకపై 87 పరుగుల తేడాతో విజయం సాధించిన ఉదాహరణగా పేర్కొన్నారు.

“మేము TV లో ప్రత్యక్షంగా చూశాము … ఇది వారు (సౌరాష్ట్ర) కోరుకునే విధంగా స్వచ్ఛమైన ర్యాంకును అందించేవారు, మేము పూర్తిగా పొడి పిచ్ని ఇష్టపడ్డాము.” ప్రస్తుత పరిస్థితిలో, ఒక ముగింపు నుండి స్పిన్ మరియు ఇది ఇతర ముగింపు నుండి seamers సహాయం చేస్తుంది. లెట్ యొక్క ఉత్తమ కోసం ఆశిస్తున్నాము. మేము పిచ్పై ఎక్కువగా ఆధారపడి ఉండటం కంటే ఆరు పాయింట్లు పోరాడటానికి మనస్తత్వంతో వెళ్తాము. ”

బెంగాల్ తమ బ్యాటింగ్ ముఖ్యంగా సుదీప్ ఛటర్జీకి బాగా నచ్చుతుంది. అతను భయంకరమైన రూపం నుండి బయటపడి, బ్యాటింగ్ క్రమంలో పడింది. రెండో ఇన్నింగ్స్లో ఛటర్జీ 47 పరుగులు చేశాడు. బెంగాల్ కెప్టెన్ ఈడెన్లో అతను పెద్ద విజయం సాధించాడు.

ఆంధ్రలో జరిగిన అనూహ్యమైన డ్రాలో బెంగాల్ తొలి ఇన్నింగ్స్లో విజయం సాధించింది. ఆధిక్యం సాధించిన తరువాత, బెంగాల్ ఒక క్రీడా ప్రకటన చేసింది, ఆంధ్రను 203 లక్ష్యంగా పెట్టుకుంది. ఆంధ్రలో మూడు పాయింట్లు సాధించి 170/7 తో ముగిసింది.

మధ్యప్రదేశ్పై తొమ్మిది వికెట్ల తేడాతో గెలిచిన 12 వికెట్లు పడగొట్టే ఢిల్లీ లెఫ్ట్ ఆర్మ్ స్పిన్నర్ వికాస్ మిశ్రాను బెంగాల్ బ్యాటింగ్ కట్టడి చేస్తుంది. ఢిల్లీ బ్యాటింగ్ గౌతమ్ గంభీర్ విరమణతో క్షీణించి ఉండవచ్చు, కానీ యువ వికెట్కీపర్ బ్యాట్స్మన్ అనుజ్ రావత్ చివరి మ్యాచ్లో తొలి ఫస్ట్ క్లాస్ వన్తో హామీ ఇచ్చాడు.

ఎమర్జింగ్ కప్లో జాతీయ విధులను నిర్వహించిన తరువాత నితీష్ రాణా కెప్టెన్గా తిరిగి వస్తాడు. కోల్కతా నైట్ రైడర్స్ తరఫున ఆడుతున్నందున అతడి కోసం రషీద్ రాంచీగా వ్యవహరిస్తాడు.

గత కొద్ది మ్యాచ్ల్లో కొంత మంది ఆటగాళ్లను కోల్పోయిన తరువాత తమకు పూర్తి సామర్థ్యం ఉన్నట్లు ఢిల్లీ కోచ్ మిథున్ మన్హాస్ చెప్పారు. “మా ఆటగాళ్ళలో చాలా మంది ఆటగాళ్ళు U-23 లేదా ఇండియా ఎ. కోసం ఆడుతున్నారు. మేము చివరి ఆటలో పూర్తి బలం కలిగి ఉన్నాము, ఫలితంగా మేము విజయం సాధించాము” అని మన్హాస్ చెప్పాడు.

తమ లీగ్ ప్రచారం ముగిసేందుకు బెంగాల్ తిరిగి ఆటగాళ్ళను ఆడుతున్నప్పటికీ, తమిళ నాడులో చివరి లీగ్ మ్యాచ్లో విజయం సాధిస్తున్నందున, క్వార్టర్ ఫైనల్కు డీల్ వేయడానికి బిడ్ అవసరమవుతుంది. మన్హాస్ మాట్లాడుతూ వెనుకకు పడిపోయినప్పటికీ నాకౌట్ చేయడానికి వారు నిశ్చితంగా ఉన్నారు. “ఢిల్లీ ఎప్పుడూ క్రికెట్ను ఆడారు, మేము త్రైమాసికంలో తయారుచేస్తారని మేము విశ్వసిస్తున్నాము” అని అతను చెప్పాడు.