లివ్ బదిలీ టాక్: రియల్ మాడ్రిడ్, బార్సిలోనా యుద్ధం ఫ్రెంచ్ యువకుడు – ESPN

లివ్ బదిలీ టాక్: రియల్ మాడ్రిడ్, బార్సిలోనా యుద్ధం ఫ్రెంచ్ యువకుడు – ESPN
డిసెంబర్ 29, 2018

  • మాట్ గోల్ట్, ఫుట్బాల్ విస్పర్స్

యూరోప్ యొక్క అతిపెద్ద క్లబ్బులు బదిలీ విండో మూసివేయబడవచ్చు, కానీ వారు ఇప్పటికీ వారి తదుపరి స్టార్ రాక వరుసలో తెర వెనుక తెరవెనుక పని. బదిలీ టాక్ ప్రపంచంలోని మీడియాను మీ క్లబ్కు వెళ్ళేటట్లు చూడడానికి జనవరి 1 వస్తాడు.

TOP STORY: రియల్, బార్కా మరియు ఫ్రెంచ్ టీన్ కోసం యుద్ధంలో Juve

రియల్ మాడ్రిడ్, బార్సిలోనా మరియు జువెంటస్ల మధ్య టౌలౌస్ డిఫెండర్ జీన్-క్లైర్ టోడోబో లిగ్యు 1 జట్టుతో ఒప్పందం కుదుర్చుకుంది.

రియల్ మాడ్రిడ్ జువెంటస్, బేయర్ లేవేర్కుసేన్ మరియు ఆర్.బి. లీప్జిగ్ల నుంచి భారీ పోటీని ఎదుర్కోనున్నప్పటికీ, ముండో డెపోర్టివో నివేదిక టోబిబో, 19, బార్సిలోనాకు ఒక లక్ష్యంగా ఉంది.

మరియు అతని నిష్క్రమణ మున్సియో డెపోర్టివో రిపోర్ట్ కాషిమా Antlers ఒక ఒప్పందం 26 ఏళ్ల డిఫెండర్ Gen Shoji అమ్మకానికి టౌలౌస్ తో అంగీకరించింది ప్రకటించింది నివేదించింది చేయవచ్చు.

LIVE బ్లాగ్:

23.07 GMT: ఇది ట్రాన్స్ఫర్ టాక్ శనివారం ఎడిషన్ కోసం చేస్తాను! శీతాకాలపు బదిలీ విండో తెరుచుకునే ముందు రెండు రోజుల పాటు మేము హాటెస్ట్ బదిలీ పుకార్లను కవర్ చేస్తున్నప్పుడు రేపు ఉదయం మళ్లీ చేరండి!

23.00 GMT: మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ యొక్క కేర్టేకర్ మేనేజర్ ఓలే గున్నార్ సోల్స్క్జెర్ డైలీ మెయిల్ ప్రకారం , స్ట్రైకర్ ఆంథోనీ మార్షల్ మరియు గోల్కీపర్ డేవిడ్ డి గెయా క్లబ్కు వారి దీర్ఘకాలిక ఫ్యూచర్స్కు పాల్పడినట్లు కోరారు.

అతను జోస్ మౌరిన్హో శకం మార్క్ యునైటెడ్ గందరగోళం ఇప్పుడు ఉచిత అని పరిగణనలోకి, ఆ ప్రయత్నం లో కొన్ని అదృష్టం ఉండవచ్చు.

22.06 GMT: SkySports ప్రకారం , బేయర్న్ కాదు కల్లమ్ హడ్సన్-Odoi కోసం వారి మొదటి ఆఫర్ తృప్తిపడుచున్నారు మరియు నివేదిక విలువ రెండవ ఆఫర్ ఇచ్చాయి “£ 20 మిలియన్ల.”

21.13 GMT: లివర్పూల్ బోరుస్సియా మోన్చెంగ్లాబ్బాచ్ మిడ్ఫీల్డర్ థోర్గాన్ హజార్డ్ను ప్రీమియర్ లీగ్కు తీసుకురావాలని కోరుకుంటాడు, కాని ఫుట్ బాల్.లండన్ చెప్పిన ప్రకారం సోదరుడు ఈడెన్ క్లబ్ చెల్సీయా £ 31 మిలియన్ ఖర్చుతో ఈ చర్యను పాడుచేయడానికి జాకీయింగ్ కావచ్చు.

20.11 GMT: మాంచెస్టర్ ఈవినింగ్ న్యూస్ ప్రకారం , ఇటలీలో ప్రతి పెద్ద జట్టు ఇప్పుడు రెడ్ డెవిల్స్లో ఎడమ చేతి వెనుక మాటియో డార్మియన్పై తమ చేతులను కోరుకుంటున్నాము, ఇప్పుడు మేము ఇంటర్ మిలాన్ మరియు లాజియోలను ఆటగాడి గురించి అడిగేటప్పుడు, .

19.24 GMT: మిర్రర్ విశ్వసించబడాలంటే, న్యూకాజిల్ కొన్ని అవసరమైన దాడుల సహాయంతో తీసుకురావచ్చు. వారి ప్రకారం , రాఫే బెనితెజ్ లీడ్స్ స్ట్రైకర్ కెమర్ రూఫ్ తరువాత 18 నిముషాలలో 13 గోల్స్ సాధించిన నిధుల కోసం చూస్తున్నాడు.

18.31 GMT: బర్మింగ్హామ్ మెయిల్ ప్రకారం , ప్రత్యర్థులు లివర్పూల్ బ్రెజిలియన్ ఏస్లో ఆసక్తిని వ్యక్తం చేస్తున్నందున పోర్టో డిఫెండర్ ఎడర్ మిలిటా కోసం మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ కోసం పోటీ పడకుండా పోయింది .

మిలిటో తన ఒప్పందంలో ప్రారంభమైన అవుట్-అవుట్ క్లాజ్ కారణంగా కట్ రేట్ 42.5 మిలియన్ పౌండ్లకు అందుబాటులో ఉంది.

17.47 GMT: ఇండిపెండెంట్ ప్రకారం , పెప్ గార్డియోలా రాబోయే బదిలీ విండోలో ఫెర్నాండిన్హోకు బదులుగా కనిపించడం లేదు, తద్వారా అతని బదిలీ వ్యూహాన్ని మార్చడానికి నిరాకరించింది.

శిక్షణ సమయంలో గాయపడినప్పటి నుండి కీలకమైన హోల్డింగ్ మిడ్ఫీల్డర్ చర్య తీసుకోకుండా ఉంది, మరియు సౌతాంప్టన్ను రేపటికి ఎదుర్కోవటానికి అనిశ్చితం.

16,58 GMT: లూయిస్ మురిఎల్ త్వరలో తో సిరీ A కు తిరిగి మేకింగ్ కావచ్చు AS రిపోర్ట్ ఫియోరెంటినా ఎదురు సివిల్ సంతకం ఆసక్తి.

మ్యుఎల్ 2017 లో సామ్డొడొరియా నుండి శాంచెజ్-పిజ్జువాన్కు వెళ్లారు.

16.05 GMT: చెల్సియా వచ్చే వేసవిలో బోరుస్సియా డార్ట్ముండ్ నుండి క్రిస్టియన్ పులిసిక్కు సంతకం చేయడానికి “€ 50 మిలియన్ల ఉత్తరానికి” ఒక బిడ్ సమర్పించింది, మూలాల ESPN FC

15.16 GMT: ది ఎక్స్ప్రెస్లో నివేదికలు నమ్ముతాయని, అక్కడ PSV ఐండ్హోవెన్ యొక్క హిర్వింగ్ లాజోనో వద్ద చూస్తున్నట్లు చెప్తే , దాడిలో చెల్సియా సమస్యలకు నెదర్లాండ్స్ ద్వారా మెక్సికోలో పరిష్కారం లభిస్తుంది .

14.30 GMT: Mundo Deportivo నుండి మరింత నివేదికలు ఎక్కడ మరింత Banega అర్సెనల్ వద్ద ఉనై ఎమెరీ మళ్ళీ అప్ లింక్ చేయవచ్చు.

సెవిల్ల మిడ్ఫీల్డర్ ఏజెంట్ లండన్లో గత కొద్ది రోజుల గడిపాడు.

13.55 GMT: రియల్ మాడ్రిడ్లో ఉన్న ఇకో యొక్క అసంతృప్తి వదంతులు దూరంగా ఉండవు, మరియు స్పెయిన్ అంతర్జాతీయతో PSG మొదటిసారి పరిచయం చేసినట్లు పారిస్ యునైటెడ్ నివేదికలో ఒక నివేదిక పేర్కొంది.

13.10 GMT: టౌలౌస్ సెంట్రల్ డిఫెండర్ జీన్-క్లెయిర్ టోడోబో ఐరోపా అంతటా చాలా కదిలింది. ముండో డెపోర్టివో రిపోర్టింగ్ అనేక టాప్ క్లబ్బులు తన సేవలకు ఆసక్తి కలిగి ఉన్నాయి.

అలాగే బార్సిలోనా మరియు రియల్ మాడ్రిడ్ వంటివి , 19 ఏళ్ల జువెంటస్ , బేయర్ లేవేర్కుసేన్ మరియు ఆర్.బి.

12.40 GMT: చెల్సియా యువకుడు కల్లమ్ హడ్సన్-ఒడోయి డైలీ మెయిల్ రిపోర్టింగ్ బేయర్న్ మ్యూనిచ్ అతని సేవల్లో £ 13 మిలియన్లను ఖర్చు చేయడానికి సిద్ధంగా ఉన్నాడు.

బుండెస్లిగాకు వెళ్లేటప్పుడు మరొక ఇంగ్లీష్ అవకాశాన్ని పొందగలరా?

11.59 GMT: లివర్పూల్ యువకుడు రిఫా కామచో కోసం స్పోర్టింగ్ లిస్బన్ సిద్ధంగా ఉన్నారని లివర్పూల్ ఎకో నివేదిక సూచించింది.

11.05 GMT: లివర్పూల్ జనవరి విండోలో బోరుస్సియా డార్ట్ముండ్ యొక్క క్రిస్టియన్ Pulisic సైన్ ముందంజలో ఉండాలి సెట్ లేదు, మూలాల ESPN FC చెప్పారు .

క్లబ్ ప్రస్తుతం రాబోయే బదిలీ కిటికీలలో అతని స్థానంలో ఒక క్రీడాకారుడికి సంతకం చేయడానికి ప్రణాళికలు కలిగి లేదు, పరిస్థితులు గణనీయంగా మారతాయి.

జుర్గెన్ Klopp దాడిలో తన మొదటి ఎంపిక ఎంపికలు గా సాడియో మనే, రాబర్టో Firmino మరియు మొహమ్మద్ Salah ఉంది, Xherdan Shaqiri వేసవిలో తన £ 13 మిలియన్ రాక తరువాత లోతుగా మరియు ఆకట్టుకునే జోడించడం తో. అన్ని నలుగురు ఆటగాళ్ళు 2018 లో దీర్ఘ-కాల ఒప్పందాలతో క్లబ్కు తమ ఫ్యూచర్లను విధించారు.

09.55 GMT: తన ఒప్పందాన్ని ముగిసినప్పుడు సీజన్ ముగింపులో సెస్క్ ఫబ్రేగాస్ మరొక యూరోపియన్ జట్టు కోసం చెల్సియాను విడిచిపెడతాడని మార్కా లెక్క .

ఫెర్గెగాస్, జనవరి 1 నుంచి ఇంగ్లాండ్ వెలుపల వెళుతుండడంతో మాట్లాడేందుకు స్వేచ్ఛనిచ్చేవాడు, జార్జిన్హో మరియు మాటో కోవాసిక్ల సంతకం తరువాత మారిజియో సారి క్రింద తన ఆట సమయం గడిచిన తరువాత రాబోయే రోజుల్లో తన గమ్యాన్ని బయటపెడతాడు.

09.10 GMT: ఈ రోజు ప్రీమియర్ లీగ్ యొక్క ప్రధాన ఆటకు ముందు, అర్సెనల్ కోచ్ ఉనా ఎమిరీ పారిస్ సెయింట్-జర్మైన్ బాధ్యత వహించిన సమయంలో మహ్మద్ సలాకు సంతకం చేసే అవకాశాన్ని తాకిందని వెల్లడించాడు – ఎందుకంటే ఈజిప్టు ఈజిప్టులో ఆడటానికి తగినంత మంచిది ఒక టాప్ జట్టు కోసం.

లివర్పూల్లో చేరినప్పటి నుండి, సాలా 44 గోల్స్ చేశాడు మరియు ప్రీమియర్ లీగ్లో ఒక- మరియు-

ఇఎస్కోలో PSG ఆసక్తి ఉంది

ప్యారిస్ యునైటెడ్ ప్రకారం, రియల్ మాడ్రిడ్ క్రీడాకారుని కోసం సంభావ్య ఎత్తుగడలో ఇసోకో ప్రతినిధులతో పారిస్ సెయింట్ జర్మైన్ ప్రెసిడెంట్ నాసర్ అల్-ఖేలాయిఫీ చర్చలు జరిపారు.

స్పానిష్ సామ్రాజ్యం నుండి శాంటోయాగో సోలారి కింద అనుకూలంగా ఉండటంతో ఇసోకో భారీ ఎత్తున ముడిపడి ఉంది. మాంచెస్టర్ సిటీ మరియు చెల్సియా కూడా 26 ఏళ్ల పరిస్థితిని పర్యవేక్షిస్తున్నట్లు భావిస్తున్నారు కానీ 2016 నుండి PSG యొక్క ప్రాజెక్ట్లో ఇస్కో ఆసక్తి కలిగి ఉంది.

ఏదేమైనప్పటికీ, తోటి స్పానిష్ క్రీడాకారుడు జెస్ ఫ్రెంచ్ ఛాంపియన్స్లో చేరకూడదని తన స్వదేశీకి చెప్పాడు.

హడ్సన్-ఓడోయి కోసం బేయర్న్ సిద్ధంగా ఆఫర్

బేయర్న్ మ్యూనిచ్ చెల్సియా వింగర్ కల్లమ్ హడ్సన్-ఓడోయిలో వారి ఆసక్తిని పెంచుకుంది . డైలీ మెయిల్ ప్రకారం, జర్మన్ ఛాంపియన్స్ మొరిజియో సర్రి కింద రాబోయే మొదటి జట్టు అవకాశాలు హార్డ్ కనుగొన్న అత్యధిక రేటింగ్ పొందిన 18 ఏళ్ల కోసం ప్రారంభ £ 13m ఆఫర్ సిద్ధమౌతోంది.

అయితే, బోరుస్సియా డార్ట్ముండ్ యువకుడి సంతకం కోసం బేయర్న్తో పోటీ పడుతున్నాడు. హడ్సన్-ఓడోయి రెగ్యులర్ ప్రారంభ ఫుట్బాల్ కావాలని కోరుకున్నాడు మరియు తన భవిష్యత్తు గురించి “బహిరంగ మనస్సు ఉంచడం” కావాలి, కాని తోటి ఇంగ్లాండ్ స్టార్లెట్స్ శానోకో మరియు రీస్ నెల్సన్ల విజయం డార్ట్మండ్ మరియు బోరుస్సియా మోన్చెంగ్లాబ్బాచ్ల వద్ద బుండెస్లిగా క్లబ్బులకు ప్రయోజనం కలిగించవచ్చు.

హడ్సన్-ఓడోయి విడిచిపెట్టినట్లయితే చెల్సియా కొనుగోలు-తిరిగి నిబంధనను కలిగి ఉంటుంది.

టర్కిష్ జెయింట్స్ ఫెయిల్ని చర్చలను తెరిచారు

మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ మిడ్ఫీల్డర్ మారౌనే ఫెల్లీనీతో ఫెర్నార్షే చర్చలు తెరిచారు, స్పోర్ట్ సాక్షి ద్వారా టక్విమ్ ప్రకారం.

నివేదిక ప్రకారం, బెల్జియన్ ఓలే గున్నార్ సోల్ స్కెజెర్ యొక్క ప్రణాళికల్లో కనిపించదు మరియు ఓల్డ్ ట్రాఫోర్డ్ను విడిచిపెడుతుంది.

జోస్ మౌరిన్హో నాయకత్వంలో ఒక ముఖ్యమైన బృందం సభ్యుడిగా ఉన్నాడు, యునైటెడ్లో ఉన్న భూభాగం 31 ఏళ్ళకు మార్చబడింది మరియు గత వేసవిలో రెడ్ డెవిల్స్తో ఒక కొత్త రెండు-సంవత్సరాల ఒప్పందాన్ని రూపొందించినప్పటికీ అతను ఇస్తాంబుల్ క్లబ్లో చేరవచ్చు.

సీగల్స్ మీద ఈగల్స్కు అనుకూలంగా సోలంకే

డొమినిక్ సొలాంకీ బ్రైటన్కు శాశ్వత కదలికను తిరస్కరించడానికి మరియు క్రిస్టల్ ప్యాలెస్లో రుణంపై చేరడానికి సిద్ధంగా ఉంది, ది గార్డియన్ ప్రకారం.

21 ఏళ్ల లివర్పూల్ జనవరి నుంచి 2017 లో చెల్సియా నుంచి తన స్విచ్ తరువాత జుర్గెన్ క్లోప్ప్లో తనను తాను స్థాపించడంలో విఫలమయ్యాడని భావిస్తున్నారు.

బ్రాంటన్ శాంటాంక్ను శాశ్వత స్థానానికి కట్టడి చేయటానికి ఆసక్తిగా ఉన్నప్పటికీ, ప్యాలెస్ ఇంగ్లాండ్ U21 అంతర్జాతీయ కోసం చేజ్కు నాయకత్వం వహిస్తోంది. చెల్సియా ప్యాలెస్ మిచీ బాత్షూయియిని రుణంపై ఇచ్చింది, వాలెన్సియాలో తన ఫలవంతమైన రుణ స్పెల్ను ముగించాలని బ్లూస్ దృష్టి పెట్టింది , కానీ రాయ్ హోడ్గ్సన్ బెల్జియన్పై సోలాంకేకు అనుకూలంగా భావించబడ్డాడు.

ప్లే

3:11

షాకా హిజ్లాప్ ఈడెన్ హజార్డ్, ఆరోన్ రామ్సే, క్రిస్టియన్ ఎరిక్సెన్, మిగ్యుల్ అమిర్మోన్ మరియు ఇంకా పాల్గొన్న తాజా బదిలీ పుకార్లను అంచనా వేస్తున్నారు.

ఫుట్బాల్ Whispers ‘టాప్ ఐదు ఉద్భవిస్తున్న whispers

ఫుట్బాల్ విస్పర్స్ బదిలీ అల్గోరిథం ఐదు స్కోరుతో పుకార్లు జరిగే అవకాశం ఉంది.

లోజానోను చెల్సియాకు తరలించడం – 2.8

తాజా కొట్టే ఎంపికల కోసం బ్లూస్ లాజోనాకు వారి దీర్ఘ అన్వేషణలో పడింది. ఎల్ మిలాన్ చేత కూడా కోరుకునే లాజోనా, ఈ సీజన్లో 17 ఎరేడివిసీ క్రీడలలో 11 గోల్స్ సాధించింది, ఈ సీజన్లో ప్రపంచ కప్లో మెక్సికోతో ప్రపంచ దృష్టిని ఆకర్షించింది. శ్రీరి అల్వారో మోరాటా మరియు ఆలివర్ గిరుదులతో తన స్ట్రైక్ఫోర్స్ను పెంచటానికి నిరాశకు గురవుతాడు.

ఏంజెలో ఓగోనన్న నుండి బోలోగ్నాకు – 3.5

ఇటలీలో రిపోర్ట్స్ ఓగోనానా బోలోగ్నాకు తరలింపులో మూసివేయబడుతుందని పేర్కొంది. 30 ఏళ్ల మాన్యుఎల్ పెల్లెగ్రినితో వెస్ట్ హామ్ శ్రేణిలో తన స్థానాన్ని కోల్పోయాడు, ఇసా డియోప్ మరియు ఫాబియన్ బల్బెనా యొక్క రక్షణాత్మక భాగస్వామ్యాన్ని ఎంచుకున్నాడు. 2015 లో జువెంటస్ నుండి హామెర్స్లో చేరిన ఓగ్నన్న, ప్రీమియర్ లీగ్లో ఈ సీజన్లో కేవలం నాలుగు ప్రారంభాల్లో చేశాడు మరియు అతని స్వదేశానికి తిరిగి రావడం ద్వారా శోదించబడవచ్చు.

పెడ్రో ఒబియాంగ్ కు ఫుల్హామ్ – 2.0

తన వెలుపలికి వెళ్ళగల మరో హామర్, ఒబియంగ్ కాటెర్జర్స్ నుండి ఆసక్తిని ఆకర్షిస్తాడు, వీరు బహిష్కరణను తప్పించుకోవటానికి ప్రయత్నిస్తున్న బలగాలు కోసం చూస్తున్నారు. జోనాజో షెల్విని విక్రయించడానికి న్యూకాజిల్కు విరుద్ధంగా ఉన్నట్లు, ఫుల్హామ్ వారి దృష్టిని 26 ఏళ్ళకు మార్చారు. సమర్థవంతమైన స్వాప్ ఒప్పందంలో టామ్ కైర్నీ వ్యతిరేక దిశలో ఉంటాడు.

ఆండ్రియాస్ పెరీరా ఎవర్టన్ – 2.5

మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ మిడ్ఫీల్డర్లో సంతకం చేయడంలో ఆసక్తి ఉన్న అనేక ప్రీమియర్ లీగ్ క్లబ్లలో టఫ్ఫీలు ఒకటి. ఓల్డ్ ట్రాఫోర్డ్ వద్ద ప్రారంభ స్థలాన్ని నెమలివేయడానికి పెరైరా విఫలమయింది మరియు ఆర్సెనల్ మరియు వెస్ట్ హామ్ల నుండి కూడా దృష్టిని ఆకర్షించింది. బ్రెజిల్ రాబోయే రోజులలో తన యునైటెడ్ భవిష్యత్తులో ఒక నిర్ణయం తీసుకోవాలని భావిస్తున్నారు మరియు, అతను వదిలి నిర్ణయించుకుంటే, Toffees pounce సిద్ధంగా ఉంటుంది.

మాక్స్ ఆరన్స్ టు టోటెన్హామ్ – 1.8

స్పర్స్ ఈ సీజన్లో అధిక ఫ్లైయింగ్ కానరీస్ కోసం కన్ను పట్టుకున్న నోర్విచ్ సిటీ స్టార్లెట్ కోసం £ 15m బిడ్కు శక్తినిస్తుంది. ఆంటోన్స్, జనవరి 19 లో మారే, డేనియల్ ఫార్కే యొక్క మొట్టమొదటి ఎంపిక కుడి-తిరిగిగా తనని తాను స్థాపించాడు, ఈ రెండు సీజన్లలో 19 సార్లు ఈ మూడు ఆటగాళ్లను చేశాడు. RB లీప్జిగ్ కూడా ఇంగ్లాండ్ U19 అంతర్జాతీయ ట్రాక్ చేస్తున్నారు.