2018 లో ఎన్విడియా: వేగంగా మరియు వేగవంతమైనది, ప్రెసియెంట్ మరియు డీకీర్ – టెక్ రాడర్

2018 లో ఎన్విడియా: వేగంగా మరియు వేగవంతమైనది, ప్రెసియెంట్ మరియు డీకీర్ – టెక్ రాడర్

2018 లో ఎన్విడియా డేటా-అసలు-మోస్ =

2018 ఎన్విడియా కొరకు హాట్ ఇయర్ యొక్క అన్ని నిర్మాణాలతో ప్రారంభించబడింది. ప్రతి ఒక్కరూ ఇప్పటికీ గూఢ లిపి రహదారి గురించి మాట్లాడుతున్నారని, మైక్రోసాఫ్ట్ మైక్రోసాఫ్ట్ యొక్క మైక్రోసాఫ్ట్ గ్రాఫిక్ కార్డులను మైండ్ క్రేజ్ మధ్యలో పట్టుకుంది. GeForce GTX 1080 Ti వంటి ఉన్న NVidia కార్డుల ధరలన్నీ తక్కువ స్థాయిలో ఉండటంతో, మరియు సంస్థ యొక్క ప్రధాన కార్డులు నవీకరణ కోసం చాలా ఆలస్యమయ్యాయి. కృతజ్ఞతగా, మేము మూడు కొత్త NVIDIA ట్యూరింగ్ GPU లు ప్లస్ సరికొత్తగా రే ఏవి అయినా ఒక ఆటలో అయినా.

సంవత్సరానికి ఏవిధంగా ఆడినది మరియు అది పెద్ద ఆకుపచ్చ రంగులో ఒక సవాలుగా ఉన్నది అన్నది ఎంత లోతుగా చెప్పాలో చూద్దాం. . ఎన్విడియా సంవత్సరం ప్రారంభించిన దాని కంటే కఠినమైన ప్రదేశంలో ముగిసింది. సంస్థ తన అతిపెద్ద దూరాన్ని ముందుకు తీసుకువెళ్ళినప్పటికీ, వారు కూడా భారీ షీట్లతో వచ్చారు.

2018 లో ఎన్విడియా డేటా డేటా సాధారణ =

ఇది దాని 10-శ్రేణి గ్రాఫిక్స్ కార్డుల మాక్స్-Q సంస్కరణలను హైప్ చేసింది, ఇవి సన్నని మరియు కాంతి ల్యాప్టాప్ల్లో డెస్క్టాప్ లాంటి పనితీరును అందిస్తాయి.

అయితే, ఆ సమయంలో సంస్థ ఏదీ చేయడం లేదు 10-శ్రేణికి భర్తీలను ప్రకటించింది. ఇది కొత్త టైటాన్ V ను చూపలేకపోయింది, ఇది గేమింగ్-టార్గెటెడ్, వినియోగదారు-ముఖాముఖి ఉత్పత్తి కాదు, కానీ దాని టెన్సార్ కోర్లు 20-వరుసల జియోఫోర్స్ GPU ల యొక్క కొత్త లైన్లోకి ప్రవేశించవచ్చని మనకు తెలియదు.

2018 లో ఎన్బిడియా డేటా-సాధారణ =

< gamers 'x2019-pains-nvidia-x2019-s-gains "> Gamers’ నొప్పులు, Nvidia యొక్క లాభాలు:

2018 ప్రారంభంలో NVIDIA డ్రైవింగ్ చేసిన ఒక విషయం cryptocurrency ఉంది. వికీపీడియా వంటి ప్రసిద్ధ గూఢ లిపి విశ్లేషణలు వృద్ధి చెందాయి, మరియు మైనర్లకు శక్తివంతమైన గ్రాఫిక్స్ కార్డులు అవసరమయ్యాయి.

Nvidia మైనింగ్ గ్రాఫిక్స్ కార్డులు <

gamers యొక్క కోర్ ప్రేక్షకులను ఇంకా పొందవచ్చని నిర్ధారించడానికి NVIDIA కొన్ని ప్రయత్నాలు చేసాడు, GeForce గ్రాఫిక్స్ కార్డులపై చేతులు. అన్ని జి.పి.యు. స్టాక్ను గబ్బర్లింగ్ నుండి మైనర్లను నిరోధించడానికి ఉపయోగించే ఎన్విడియాలలో ఒకటి రిటైలర్లను ప్రోత్సహిస్తోంది భారీ కొనుగోలుని నిరోధించండి . కొన్ని దుకాణాలు

మానిటర్లు మరియు ఇతర గేమింగ్ PC విభాగాలతో గేమర్స్ అవసరం కాని మైనర్లు కానక్కర్లేదు.

అదృష్టవశాత్తూ gamers కోసం, cryptocurrency గోల్డ్ రష్ ఎప్పటికీ. సంవత్సర మొదటి సగం ముగింపు నాటికి, ఎవరూ దాని గురించి మాట్లాడటం లేదు అని భావించాను. మే నెలలో, ఎన్విడియా గ్రాఫిక్స్ కార్డుల కోసం క్రిప్టోకోర్ఎంటైన్ మైనర్లకు వెళ్లడానికి బలమైన విక్రయాలను కొనసాగించిందని మేము తెలుసుకున్నాము, కాని సంస్థ గణనీయమైన క్షీణతను అంచనా వేసింది. మరియు, కొంతకాలం తర్వాత, అది ఖచ్చితంగా సగం ఎవెంజర్స్తో పాటు థానోస్ చేత క్రిప్టోను దూరమవడం లాంటి అనుభూతికి ప్రారంభమైంది.

2018 లో ఎన్విడియా డేటా-సాధారణ =

RTX ఆన్

జూలై చుట్టూ చుట్టినప్పుడు, gamers చివరకు విషయాలు వారి అనుకూలంగా తిరిగి చూడండి ప్రారంభించారు. అమెజాన్ ప్రైమ్ డేను తొలగించి, వాస్తవానికి కొన్ని శక్తివంతమైన గ్రాఫిక్స్ కార్డులపై మంచి ఒప్పందాలు .

ఒక కొత్త గ్రాఫిక్స్ కార్డు కోసం ఆకలితో ఉన్న ఏదైనా gamers మరియు ఒక అప్ snatched ఏ రిటైల్ ధర పైన కార్డులు కొరత మరియు ధర వందల డాలర్లు నుండి వెళ్ళడానికి ప్రధాన స్వింగ్ ఉంది. ఈ ఒప్పందాలలో బహుశా ఆగష్టు యొక్క ప్రకటన యొక్క స్టింగ్ భావించాను. ఆగష్టులో, ఎన్విడియా ట్యూరింగ్ ఆర్కిటెక్చర్ను ప్రకటించింది, కొత్త మార్కెట్ రేడియేషన్ క్వాడ్రో గ్రాఫిక్స్ కార్డులను సంస్థ మార్కెట్ కోసం వెల్లడించింది. ఈ చివరకు మేము గేమింగ్ GPU లు కానప్పటికీ, ఇది తరువాతి తరం జియో ఫోర్స్ సిరీస్ అని చెప్పేది ప్రధానంగా చెప్పేది.

ఊహాగానాలు, గందరగోళాలు మరియు పుకార్లు తొందరపడిన తరువాత, ఎన్విడియా ప్రారంభించనుంది దాని కొత్త శ్రేణి గ్రాఫిక్స్ కార్డులు కేవలం ఒక వారం తర్వాత : RTX 20-సిరీస్. ఈ కొత్త ప్రయోగంలో అగ్రశ్రేణి RTX 2080 Ti, ఒక ఉత్సాహ-స్థాయి RTX 2080 మరియు ఒక ప్రధాన RTX 2070 ఉన్నాయి.

ఆ కొత్త కార్డులు కేవలం తదుపరి గణనతో పనితీరులో తదుపరి దశలో చూపబడలేదు కోర్ల మరియు వేగవంతమైన క్లాక్ వేగం. బదులుగా, సంస్థ తన విప్లవాత్మక నిజ-సమయం రే ట్రేసింగ్ను మరియు AI- సహాయక సూపర్స్పాంపింగ్ టెక్నాలజీని గేమ్స్ దృశ్య విశ్వసనీయతను మెరుగుపరుస్తుంది.

ఎవరూ కార్డులు చౌకగా ప్రకటించబడ్డాయి. $ 599 (£ 569, AU $ 899) నుండి $ 1,199 (£ 1,099, AU $ 1,899) వరకు, ప్రతి కార్డు యొక్క స్థాపకుల ఎడిషన్ల మీద ఎన్విడియా ముందు ఆదేశాలు ఇచ్చింది. బోర్డు భాగస్వాముల నుండి వచ్చిన కార్డులు కొంచెం తక్కువ ధరతో ఉన్నాయి, కానీ ఆ కార్డులు వెంటనే కనిపించలేదు మరియు తక్కువ ధరలు వెంటనే కనిపించవు.

పాత 10-శ్రేణి గ్రాఫిక్స్ కార్డుల స్టాక్ని క్లియర్ చేయడానికి ఒక పుష్. GamersNexus నివేదించింది > నవంబరు ప్రారంభంలో GTX 1080 Ti స్టాక్ తక్కువగా ఉందని మరియు ఆ 20-సీరీస్ కార్డులను వారి 10-సిరీస్ వెర్షన్లు విడిచిపెట్టిన శూన్యతను పూరించడానికి ప్రారంభమయ్యే విధంగా ఆశాజనక gamers కోసం మంచి ధరలకు దారి తీస్తుంది.

>

2018 లో ఎన్విడియా డేటా-సాధారణ =

అంతా ఎల్లప్పుడూ కాదు సూర్యరశ్మి మరియు ప్రతిబింబాలు

ఒక క్షణం పక్కన ఎన్విడియా యొక్క కొత్త కార్డుల ధరను నిలిపివేస్తే, ఉత్తమ GPU గేమర్స్ సంస్థాపన తర్వాత వెంటనే వేడి చెత్తకు మారడానికి కొనుగోలు చేసే కొత్త కార్డులతో తీవ్రమైన సమస్య ఉంది.

ఖరీదైన RTX 2080 టితో ఉన్న కొందరు gamers అప్డేట్ బంప్ పనితీరును బ్యాకప్ చేయడానికి సహాయపడింది , ప్రారంభ వాయిద్యం లక్షణాలు 20-సీరీస్ కార్డుల యొక్క అవాస్తవ స్థితిని .

2018 లో ఎన్విడియా డేటా-సాధారణ =

ఏమి NVIDIA కోసం స్టోర్ లో 2019 కలిగి ఉన్నారా?

రే ట్రేసింగ్ మరియు DLSS ఇప్పటికీ ఒక vaporware- వంటి సందేహం లో ఆలస్యం ఉన్నప్పటికీ, ఈ సంవత్సరం ఇప్పుడు పైభాగంలో అది ఉంచుకుంది సంఖ్య న్యూడియం యొక్క కొత్త లైనప్ అప్ తిరస్కరించడం లేదు. కానీ, క్రొత్త ఫీచర్లు పై దృష్టి ఎన్విడియాలను కాటు చేయడానికి రావచ్చు.

AMD ఇంకా కొత్త కార్డులను ప్రకటించలేదు మరియు వస్తున్నట్లు పుకార్లు వచ్చాయి. NVidia కోసం మరింత (గేమర్స్ కోసం) ఇప్పటికీ చెత్తగా, పుకార్లు కొత్త కార్డులు నాటకీయంగా RTX 20-సిరీస్ కార్డులు ధర తగ్గించి సూచిస్తున్నాయి.

ఒక AMD Radeon RX 3060 ఒక NVIDIA RTX 2070 యొక్క సగం ధర వద్ద ఇదే విధమైన పనితీరును అందించి, కిరణాలను వెదజల్లేటట్టు చేస్తుంది. ఎన్డిడి జిఆర్ఫోర్స్ 1080 టి-ల్లో చివరిసారిగా కంపెనీకి వ్యతిరేకంగా కార్డును ఉత్పత్తి చేయనివ్వకుండా AMD, RTX 2080 Ti ని సింహాసనంపై వదిలేస్తుంది.

ఈ అన్ని gamers యొక్క ప్రధాన మార్కెట్ అధిక ధరతో NVIDIA కార్డులు మరియు రే ట్రేసింగ్ మరియు DLSS యొక్క నెరవేరని వాగ్దానాలు వ్యతిరేకంగా అమర్చినట్లు compellingly ధర AMD కార్డులు అవకాశం వదిలి. ఇంతలో, ఇంటెల్ దాని సొంత గ్రాఫిక్స్ కార్డ్లను పరిచయం చేయడానికి గీయడం జరుగుతోంది.

సమయం చెప్పండి, కానీ రాబోయే సంవత్సరంలో నావిడియా అగ్రస్థానంలో ఉండటానికి అతిపెద్ద పోరాటాలలో ఒకటిగా ఉంది.